Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
của mình đang gõ cứ bị timeout (timeout toàn bộ số acc luôn)thì khoảng 30s nó tự load lại làm bình thường còn lúc timeout mình pause thì play lại không dùng được nữa nên timeout mình cứ kệ nó tự load lại

Thời gian ở đay tính từ lúc bắt đầu gửi request lên sever, hết thời gian thì coi như lỗi, báo timeout đấy @@

Đại ca đức cho e hỏi tí bị timeout mình để gần 1 phút có bị sao ko....Có bị Lỗi code như khi loading dính 4code ăn ban ko đại ca:)......( àhh sao e nghe 1 số bác bảo dùng soft cũ vẫn load bình thương là sao đại ca )

Mình cứ gõ được 3 - 10 phút là Time out cả lũ, đơ luôn, ko bao giờ load lại....Tắt đi đăng nhập lại vẫn time out, phải chờ gần tiếng mới lại vào, thì lại đựoc 3 - 10 phút thì Time out như kia tiếp...Soft 23/3... Mạng viettel, ko biết phải làm sao... :(

không hiểu cho lắm , có đêm thì oánh thông 1 tiếng không thoát và lỗi 1 lần , thế mà lại có đêm cứ 5 p nó cho 1 em thoát 1 lần =)) mega làm ăn kiểu gì vậy .hài quá

Tớ phải đọc cái hướng dẫn dùng soft mega ở đâu vậy T___T
sặc dùng soft làm gì có hướng dẫn cơ chứ,
đăng ký mega xong thì vào soft mà đánh
cài net 3.5 để chạy đc soft

Vì tớ thấy có mấy cái nút và tùy chọn tớ ko hiểu nên mới tìm hướng dẫn mà. Với lại tớ vừa dùng thử 2 lần thì chỉ được 10 phút là bị kick mặc dù nếu theo soft thì time out = 0 :Z:Z

cái lỗi hay bị thoát là nhiều lý do lắm à , chủ yểu là do mạng bị chập chờn , không kết nối đc nên dẫn đến sever bị ngắt nhiều , mà soft là dùng mạng nên bị uot là chuyện thường tình à , giờ c đánh xong wed cũng bị thế à , thế nên để đảm bảo ít bị uot thì nên tăng tốc mạng , không nên chạy nhiều chương trình , dọn rác đầy đủ , tăng tốc máy hết đi và riset máy là chiến ngon ,chỉ bật soft làm việc thôi ,và đừng nên dùng chung mạng vì khi đó sẽ rất lag
Nói chung là việc out đó phụ thuộc vào mạng là chủ yếu , và nên biết cách chịu đưng .. chúc bạn thành công ... không nên chiến lúc 5h sáng đến 6 h sáng , sever nó hay lag nhất vì nhiều người đăng nhập ==> nên chọn pro để load nhanh ^^
:binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168:

Huhu. sao bao protocol eror vậy hả anh em. Bản mới nhất ấy, ở dòng status ấy. Soft cũ thì tự dưntg tắt. Mới thì lỗi. Huhu.

Soft báo kết thúc test rồi mà chưa đủ min pay :(( Cầu cứu bác Đức vào gấp :((
Khả năng là hôm nay nó pay, thấy nó ghi trên web vậy chứ chả biết >"<

Soft báo kết thúc test rồi mà chưa đủ min pay :(( Cầu cứu bác Đức vào gấp :((
Khả năng là hôm nay nó pay, thấy nó ghi trên web vậy chứ chả biết >"<
chia buồn với bác, 12h trưa hôm nay mà ko đủ 3$ thì đợi tuần sau nó pay nhé, sáng thử 3 5h sáng nó mới reset $ còn $ vè lúc nào là cả 1 vấn đề lớn :binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week