Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
đây bác XD. vừa test xong. mình vẫn bị. vừa log vào web thử thì cũng không gõ được. k biết bị gì nữa.

Last edited by a moderator:
XĐ ơi... tình hình là cùng log vào trên 1 server pix nhưng khi gõ gặp tình trạng can't connect thì nó hiện ra request từ 92.48.118.133 cho ids>3k code và can't connect luôn... còn ids<3k code thì nó request từ ip khác và vẫn load tốt là sao XĐ nhỉ... có cách khắc phục được hok ta... thanks XĐ nhiều nha...:binhsua07:

Cái khung load code trong work space là iframe từ đâu là do thằng pix nó quyết định @@

Cái khung load code trong work space là iframe từ đâu là do thằng pix nó quyết định @@
cũng là id cũ >3000 code mà có người làm được có người không.
vậy là pix nó gét thằng nào thì nó chơi thằng đó (trong đó có mình:binhsua08:)

cái này không phải do lỗi soft XD đâu, lúc bị loading vào bằng web cũng không được. Đã tìm ra cách khắc phục đang test thử mấy hôm.

Lỗi này là sao vậy bác, em vào web vẫn làm bình thường

dùng bản 23/03 vẫn bị time out , pause xong play lại vẫn time out ... hok lẽ tại acc hả ta :(

-----------------

dùng acc mới thấy tình hình khả quan hơn, dùng bản 23/03

Last edited by a moderator:
lỗi gõ đc 1 phút thì bị time out vẫn còn....ko lẽ do id thật == , nếu mà cứ 3k code dis mis tạo acc khác thì invi ở đâu mà chịu nổi

anh XD vào build bản soft khác anh ơi
Soft mới nhất vẫn ko đáp ứng dc trong khi Asian soft sau mỗi lần loading vẫn tự vượt qua dc, tiếp tục load ra hình, còn soft XD sau vài phút đầu đứng luôn, timeout phát là chết cứng

anh XD vào build bản soft khác anh ơi
Soft mới nhất vẫn ko đáp ứng dc trong khi Asian soft sau mỗi lần loading vẫn tự vượt qua dc, tiếp tục load ra hình, còn soft XD sau vài phút đầu đứng luôn, timeout phát là chết cứng

Member post bài ko dùng font chữ đỏ nhé, vi phạm rules, nhắc nhở ! :binhsua90:

Hiện tại soft để thời gian timeout là 10s @@, có nên để về mắc định là 100s không @@

Thời gian ở đay tính từ lúc bắt đầu gửi request lên sever, hết thời gian thì coi như lỗi, báo timeout đấy @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week