Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
mới vào test 3 phút mà nó ra lỗi này là sao bác XĐ ơi

Chào Bác Xuân Đức
Hôm trước bác đã gửi key cho tôi và đã sử dụng được cả 2 phần mềm. Nhưng hôm nay khi vào chương trình thì lại xuất hiện code mới và đòi nhập key mới. Vậy đề nghị Bác cung cấp cho tôi key mới để tiếp tục gỏ tiếp. Code mới ngày hôm nay là:

9ecSeEcsg8xOeI9RXHzGGdAcF/S98RVS0BwX9L3xFVLQHBf0vfEVUmoe310CrPoD

@tiennam: bạn rút usb ra là dùng key cũ, hoặc dùng file fixkey.exe ở trang 1 nếu bạn dùng 3g không rút usb ra được :)

Chào Bác Xuân Đức
Hôm trước bác đã gửi key cho tôi và đã sử dụng được cả 2 phần mềm. Nhưng hôm nay khi vào chương trình thì lại xuất hiện code mới và đòi nhập key mới. Vậy đề nghị Bác cung cấp cho tôi key mới để tiếp tục gỏ tiếp. Code mới ngày hôm nay là:

9ecSeEcsg8xOeI9RXHzGGdAcF/S98RVS0BwX9L3xFVLQHBf0vfEVUmoe310CrPoD

bác không lưu key cũ vào à. update soft thì cứ key cũ (chưa hết date) mà sài thôi. bác XD có hướng dẫn ở #3 or #2 gì đó không nhớ nữa

Cám ơn Bác Xuân Đức đã hướng dẫn.
Nguyên nhân là do cái ổ cứng 80G dùng cổng USB tối qua cắm vào xem phim. Sáng nay vẫn để nguyên, tắt nguồn nó đi là vào được.

Cám ơn Bác Xuân Đức nhiều

bác co thể up cho mình soft mega ngay 21/3 dc ko.mình thay soft 23/3 có loi out soft nên ko xài.mình thấy soft 21/3 xài còn ngon hơn soft 23 nua.tối mình gửi ban lai soft ngay đó bạn gia han thệm cho mình nha.hoc bán key luôn cung dc vì soft đó ko có 1 tí lổi nào cả.Máy ng ta vo ko dc là do win ng ta đó ko phải do soft

Last edited by a moderator:
bác Đức nghiên cứu cái soft Kolo được không nhỉ, rate thấp 1 tí nhưng còn có việc làm
pix khùng quá đáng

Báo cáo bác đức em tìm dc thẳng trong 4rum mình rùi.bác xem mà giãi quyết bác nhé
thủ phạm ứng với số U trong blog là U3350095 và trong 4rum ứng với nó là đây
http://mmo4me.com/showthread.php?45841-Duong-gia-nghi-huu-1-thang-anh-em-vao-choi-nhe/page15
U3350095

thankssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss
Tên trong 4rum nó là Andre Nguyen có U là U3350095
Bác kêu nó chia lại 50% lợi nhuận đi bác :binhsua146::binhsua146:

Báo cáo bác đức em tìm dc thẳng trong 4rum mình rùi.bác xem mà giãi quyết bác nhé
thủ phạm ứng với số U trong blog là U3350095 và trong 4rum ứng với nó là đây
http://mmo4me.com/showthread.php?45841-Duong-gia-nghi-huu-1-thang-anh-em-vao-choi-nhe/page15

Tên trong 4rum nó là Andre Nguyen có U là U3350095
Bác kêu nó chia lại 50% lợi nhuận đi bác :binhsua146::binhsua146:

the end. để bác Đức tự giải quyết thằng nớ. soft mega bị lỗi unknow nhiều, ko bị kick.

bác Đức nghiên cứu cái soft Kolo team đi ... em ủng hộ 2 tay

mình mua key xong bán lại cho mem của mình lấy lời thôi chứ chẳng có gì hết. quan trọng mem của mình tàn lũ Pakistan với India hok có VN và việc mình mở blog chỉ để bán thịt lừa mem của mình thôi ... mình vẫn mua key của bác XD kiếm thêm ít thôi cũng chẳng dc nhiều, 1 tháng dc cỡ 15$ chứ được nhiều thì mình mua domain .com để mở rộng kinh doanh rồi :D

Thân

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo