Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.

Thi7

Senior
Reactions
188
MR
0.015
lỗi này là lỗi gì vậy mấy thím :binhsua76:
3-26-2012 9-19-06 PM.jpg

mmocap

Verified
Reactions
226
MR
0.024
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình mua key xong bán lại cho mem của mình lấy lời thôi chứ chẳng có gì hết. quan trọng mem của mình tàn lũ Pakistan với India hok có VN và việc mình mở blog chỉ để bán thịt lừa mem của mình thôi ... mình vẫn mua key của bác XD kiếm thêm ít thôi cũng chẳng dc nhiều, 1 tháng dc cỡ 15$ chứ được nhiều thì mình mua domain .com để mở rộng kinh doanh rồi :D

Thân
Ủng hộ Bác này :binhsua79:

mmth

Junior
Reactions
118
MR
0.001
mình mua key xong bán lại cho mem của mình lấy lời thôi chứ chẳng có gì hết. quan trọng mem của mình tàn lũ Pakistan với India hok có VN và việc mình mở blog chỉ để bán thịt lừa mem của mình thôi ... mình vẫn mua key của bác XD kiếm thêm ít thôi cũng chẳng dc nhiều, 1 tháng dc cỡ 15$ chứ được nhiều thì mình mua domain .com để mở rộng kinh doanh rồi :D

Thân
Bác này cho tui nick YH đi

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000

Thân

ừa... mà SOFT XĐ dễ crack hok ta... chỉ sợ tụi đó nó crack thì khổ thôi... :binhsua04:

nhanav

Hero
Reactions
558
MR
0.001

Thân

ủng hộ bác, đây là làm ăn mà. vote bác 1 cái nè :D.

hoangtinvn

Banned
Reactions
123
MR
0.000
sof mới time out liên tục vào web thì load bt` .hiện tiện out khi bị time out => ko làm việc được login vào time out ngay => out sof => ko làm được =]] .bản ngày 21 rất ngon bác coi lại dùm nhé !

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
huu soft tuần trước ngon hơn nhiều, bác XD test lại đi ,thích dùng soft trước cơ , không cứ tình hình oánh thế này nó cư rules hoài thì ===> nick sẽ bị ra đảo mất thôi
mong bác giúp đỡ anh em forum tí nhé :binhsua79:

Andre Nguyen

Senior
Reactions
401
MR
0.213
Follow me on Facebook
ừa... mà SOFT XĐ dễ crack hok ta... chỉ sợ tụi đó nó crack thì khổ thôi... :binhsua04:

nếu ai cũng xài free thì VN bao giờ mới phát triển bạn ơi(vì họ học nhiều năm chỉ để muốn kiếm tiền) :D bác XD để giá rất rẻ cho các mem VN mình rồi chỉ có 500 code 1 tháng , với lại học it nhiều năm chỉ để crack và phá nồi cơm của Người Việt với nhau thì không xứng đáng tí nào

Last edited by a moderator:
nếu ai cũng xài free thì VN bao giờ mới phát triển bạn ơi(vì họ học nhiều năm chỉ để muốn kiếm tiền) :D bác XD để giá rất rẻ cho các mem VN mình rồi chỉ có 500 code 1 tháng , với lại học it nhiều năm chỉ để crack và phá nồi cơm của Người Việt với nhau thì không xứng đáng tí nào

BÁC KHÔNG HIỂU Ý TUI RỒI.. ý tui là bác bán soft cho tụi Indian với Pakistan của bác đó... tụi đó là trùm crack còn hơn VN nữa... bác bán cho tụi nó tụi nó crack thì sao??? nên tui mới hỏi XD soft có dễ crack không... chứ để cho mấy mem Pakistan Và INdian dễ thương của bác xài xong nó crack cho toàn thể dân bên nó xài thì có mà cắm đầu xuống đất đi á... :binhsua07:

chung_vtc

Hero
Reactions
234
MR
0.001
BÁC KHÔNG HIỂU Ý TUI RỒI.. ý tui là bác bán soft cho tụi Indian với Pakistan của bác đó... tụi đó là trùm crack còn hơn VN nữa... bác bán cho tụi nó tụi nó crack thì sao??? nên tui mới hỏi XD soft có dễ crack không... chứ để cho mấy mem Pakistan Và INdian dễ thương của bác xài xong nó crack cho toàn thể dân bên nó xài thì có mà cắm đầu xuống đất đi á... :binhsua07:

Người đâu mà chẳng như người ở đâu, bên đó kiểu gì mà chẳng dùng soft. Cùng lắm theo cách nói của hiepsi thì có soft xịn hơn tý thôi. (Nếu crack được mà cho toàn thể dân bên đó dùng @@)
Bác toàn lo lắng chuyện ở đâu ấy :))

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
XD k cấp soft qlink hã các bạn hi...........................:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week