Introduce Storagon.com 60% PPS - 40$/1000 download - 5% for Website - 10% for referrer - Secure Cloud Storage

My transaction has been processed successfully but account not set premium?

User ID: ibem74
There is some minor problem leading to a delay to your payment. But now its ok. Your account has already been activated to Premium Plan 3. Please recheck your account status.

Nhằm tránh tình trạng các bạn trẻ (trâu) khi chưa chiến storagon đã kêu scam này nọ.bên mình đưa tới 1 quyết định sẽ tặng 5$ vào tất cả các tài khoản đầu tiên của các bạn mmo khi các bạn đã được đồng ý lên affiliate.cấm clone nick.clone nick thì sẽ banned vĩnh viễn về vấn đề này.

Cách thức:
sau khi reg nick xg vui lòng comment tài khoản storagon của bạn trên topic này.xin cảm ơn mọi người.:D
id tk : thienkull785
check giúp mình nhé

Idtk: mrjinva
check giùm mình cái nhé
done bạn nhé
P/S anh em nào dùng tool upload rồi cho mình xin y kiến phát nhé để mình sẽ fix và update thêm chức năng upload mutil host cho a em nhé :D như zoom lun :D

Đã đăng ký. acc: diudiu
Cậu có gì hổ trợ thì hổ trợ hết cho mình để mình add vào site :D. Thank thớt
Ah mà mình ko hiểu chia sẽ qua torent là thê nào nhỉ.. Minhf mơ hồ cái này quá

Đã đăng ký. acc: diudiu
Cậu có gì hổ trợ thì hổ trợ hết cho mình để mình add vào site :D. Thank thớt
Ah mà mình ko hiểu chia sẽ qua torent là thê nào nhỉ.. Minhf mơ hồ cái này quá

bên mình sẽ cố gắng hỗ trợ tối đa tất cả yêu cầu của các bạn về khoản tool chỉ cần cậu request.đa phần đều làm được hết.

còn về chia sẻ qua torrent thì thế này server mình chính là 1 private tracker rồi cậu upload lên trong link server sẽ tạo ra 1 file torrent cho riêng bạn để có thể download thông qua bất kỳ phần mềm torrent nào, và có thêm 1 điều nữa là server sẽ hỗ trợ tự động seed file theo đúng limit tốc độ của account của bạn tại Storagon.Vd với free user thì khi download torrent, server sẽ hộ trợ seed 100Kb/s (Premium là 10Mb/s), tốc độ tổng sẽ bằng 100Kb/s + với upload speed từ những bạn khác đang cùng download file đó bằng torrent. Chính vì thế nó mới cực kỳ ổn định. Đối với premium gần như lúc nào cũng max speed.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week