SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
dùng điện thoại mình thấy 1 thực tế là các hệ thống check ip ko quét hết được dải ip việt nam nên nhiều ip điện thoại báo là nc khác dẫn tới tài khoản bị khóa vì vào khác nước.

Anh Chiến làm các mini plan lãi 4%/ tháng tương đương 48%/năm pác ấy còn lo nỗi, và vốn 1 phần anh ấy đầu tư vào trâu cày thì cũng đã có dự tính đến sự bền vững (nhỡ đầu tư có rủi ro thì nghề nông lại hậu cần). Trường hợp 15%/năm là trường hợp xấu nhất mà anh ấy đưa ra xem như lời cam kết chắc chắn (đang cảm thấy anh có trách nhiệm với lời hứa của mình).

P/S: chắc là phân tích sai bét :D:D:D:D

Đã là đầu tư, ai mà dám cam kết....

Tất cả chỉ là...nếu thuận lợi.

Đã tham gia, là chấp nhận rủi ro, 15% chưa chắc đã được, xấu thì còn có thể là không thu hồi được vốn....

Với mình, ROI vậy là quá thấp để có thể đánh đổi đầu tư 1 năm....

Đi tìm cái khác chơi thôi

Đã tham gia, là chấp nhận rủi ro, 15% chưa chắc đã được, xấu thì còn có thể là không thu hồi được vốn....

Thời gian sẽ trả lời tất cả :)

có thêm 1 vấn đề mình chưa hiểu với site bác Chaos. Roi min là 115% 1 năm cho việc PTC, vậy sau 1 năm là người chơi PTC sẽ thu hồi vốn và lãi đc 15%, cái này mình hiểu rồi.
nhưng, chơi PTC thì RR có còn như kiểu các hệ thống site PTC khác không ạ? ngnĩa là RR vẫn còn và chạy mãi mãi (trừ khi không bật autopay hoặc gia hạn để RR chết), hay là mình lại phải dep và buld lại từ đầu ạ?

có thêm 1 vấn đề mình chưa hiểu với site bác Chaos. Roi min là 115% 1 năm cho việc PTC, vậy sau 1 năm là người chơi PTC sẽ thu hồi vốn và lãi đc 15%, cái này mình hiểu rồi.
nhưng, chơi PTC thì RR có còn như kiểu các hệ thống site PTC khác không ạ? ngnĩa là RR vẫn còn và chạy mãi mãi (trừ khi không bật autopay hoặc gia hạn để RR chết), hay là mình lại phải dep và buld lại từ đầu ạ?
Theo mình nghĩ thì cơ chế hoạt động vẫn y hệt các site PTC khác, min ROI 115% nghĩa là trong 1 năm bạn sẽ rút đc 115% so với tiền đầu tư và vẫn còn số rr, membership

Mình nghĩ giống các site ptc bt ấy.

Theo mình nghĩ thì cơ chế hoạt động vẫn y hệt các site PTC khác, min ROI 115% nghĩa là trong 1 năm bạn sẽ rút đc 115% so với tiền đầu tư và vẫn còn số rr, membership

mỗi năm vẫn phải gia hạn membership mà b và rr thì cũng k đầy như lúc mới thuê 15% là ít nhưng tất cả vẫn là dự kiến của pác chiến thôi mà, thời gian site chạy ổn định sẽ khác và pac ấy còn tích hợp thêm nhiều hình thức đầu tư cho anh em kiếm sống mà.

Nếu 1 năm mà chỉ được 15% thì đầu tư site của cậu hợp lý hơn nhỉ. ROI như thế thật thì chỉ có Việt Nam mình ủng hộ được bác Chiến chứ tụi nước ngoài nó nhìn vào thì chào thua thôi cậu nhỉ.

Mình đã tính đấy là min ROI
Còn gói lớn nhất bên mình chắc mình sẽ để ở mốc 120%/năm-130%/năm
Quan trọng nhất là sự ổn định, mình ko cần nhiều mem, ko cần đầu tư nhiều
Mình tạo ra sân chơi cũng chủ yếu cho anh em đã quen biết với mình từ trước có chỗ để giữ tiền, về lâu về dài thì người ta cần sự ổn định hơn.
Còn ai chê lãi thấp thì các bạn có quyền ko chơi, và chơi các site khác tùy ý :)

Mình đã tính đấy là min ROI
Còn gói lớn nhất bên mình chắc mình sẽ để ở mốc 120%/năm-130%/năm
Quan trọng nhất là sự ổn định, mình ko cần nhiều mem, ko cần đầu tư nhiều
Mình tạo ra sân chơi cũng chủ yếu cho anh em đã quen biết với mình từ trước có chỗ để giữ tiền, về lâu về dài thì người ta cần sự ổn định hơn.
Còn ai chê lãi thấp thì các bạn có quyền ko chơi, và chơi các site khác tùy ý :)
Có một Neobux ở VN thì cũng đáng lắm ^^

có món maxtri ko vậy thím mít tờ chao ? người xấu mà lấy vợ xinh gớm nhỉ ?
Thím ấy nói là có đấy bác, kiểu invest ấy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week