Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
hí hí cũng đc 10k òi =))

offer hầu như chỉ mới với người mới, mình vào cái nào cũng báo email đã đăng kí rồi,đã mấy năm rồi mà nó không chịu xoá các mem không hoạt động đi nhỉ

hi! Chào các bạn! 4rum vui quá ta!

Cho mình tham gia chút! có lẽ mình là một trong những mem VN kiếm được nhiều tiền nhất với cashiesta tới thời điểm này đó. Tớ đã nhận và thanh toán được 5 cái séc với số tiền là hơn 300$ và tớ cũng chính là người giới thiệu cho Trung thằng này đó.Chúc cả nhà kiếm tiền may mắn!
Đây là ảnh chụp tài khoản cashiesta của mình đó.

20k khoe làm gì:binhsua162:. Mình thấy mỗi ngày chỉ nên chạy khoảng 45' liên tục để lấy 1 điểm GOLD thôi. Vì 1 - 2 tháng đầu mình chưa được xác nhận offer nên payrate chỉ là 0,01$/1000p. Ta có công thức tính thế này:

* Chạy 10h/ngày, ~800p/h ----> ~800p x 10h = ~8000p/ngày
* 1 tháng có 30 ngày ----> ~8000 x 30 = ~240.000p/tháng
* Như vậy thì 1, 2 tháng đầu ta có ~240 x 0,01 = ~2,4$ /tháng :binhsua135:

Mình đăng ký thì thường là đến tháng thứ 3 mới có payrate cao một chút, lúc đấy chạy Bar để kiếm tiền mới là hiệu quả và đỡ phí công "nghía" chú mập lùn lùn, béo béo chạy miệt mài nhá :binhsua168: Lúc đấy mà có cả ref nhiều thì tháng kiếm 200$ là chuyện đơn giản!!!!!

Hi, các bạn cho ý kiến về cách tính của mình và cùng thảo luận làm sao để có hiệu quả nhất với chú mập lùn nhé. Thấy hay hay thì đăng ký ủng hộ mình nha http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=admtuyen

Last edited by a moderator:
Hi hiệp.Cảm ơn vì đã hướng dẫn mình những thông tin bổ ích:D....Các bạn, ai cần thêm kinh nghiệm thì pm bạn hiệp nhé.Hiệp cho yahoo cho mọi người cùng tìm hiểu nhé.....
@admtuyen: Bạn chạy 1 ngày 10h nhưng ko phải ai cũng chạy vậy được đâu bạn.còn về payrate thì cũng tùy may mắn nữa:D.1h chạy 800 point là nhiều quá thì phải,,,,:D mình chỉ được khoảng 500-600 thôi.
Mọi người có kinh nghiệm gì trao đổi ở đây để mọi người cùng biết nhé!!!

Tại mình bận không có thời gian làm thôi chứ kiếm thằng này nếu may mắn thì cũng khá đó lại không sợ bị lừa như chơi PTC!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week