Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Tại mình bận không có thời gian làm thôi chứ kiếm thằng này nếu may mắn thì cũng khá đó lại không sợ bị lừa như chơi PTC!
cậu đang ở mĩ hay vn

Mình down bả về xong, cài đặt xong, đăng nhập xong nó bảo không có mạng, không kết nối trong khi vào mạng vẫn bình thường là sao?
You are not currently connected to the Internet.
FiestaBar will try to log you in automatically
when a connection becomes available.

Mình down bả về xong, cài đặt xong, đăng nhập xong nó bảo không có mạng, không kết nối trong khi vào mạng vẫn bình thường là sao?
You are not currently connected to the Internet.
FiestaBar will try to log you in automatically
when a connection becomes available.

Bạn thử tải bản khác, hoặc khởi động lại máy tính xem sao nhé....Thử vài cách khác xem sao:D

20k khoe làm gì:binhsua162:. Mình thấy mỗi ngày chỉ nên chạy khoảng 45' liên tục để lấy 1 điểm GOLD thôi. Vì 1 - 2 tháng đầu mình chưa được xác nhận offer nên payrate chỉ là 0,01$/1000p. Ta có công thức tính thế này:

* Chạy 10h/ngày, ~800p/h ----> ~800p x 10h = ~8000p/ngày
* 1 tháng có 30 ngày ----> ~8000 x 30 = ~240.000p/tháng
* Như vậy thì 1, 2 tháng đầu ta có ~240 x 0,01 = ~2,4$ /tháng :binhsua135:

Mình đăng ký thì thường là đến tháng thứ 3 mới có payrate cao một chút, lúc đấy chạy Bar để kiếm tiền mới là hiệu quả và đỡ phí công "nghía" chú mập lùn lùn, béo béo chạy miệt mài nhá :binhsua168: Lúc đấy mà có cả ref nhiều thì tháng kiếm 200$ là chuyện đơn giản!!!!!

Hi, các bạn cho ý kiến về cách tính của mình và cùng thảo luận làm sao để có hiệu quả nhất với chú mập lùn nhé. Thấy hay hay thì đăng ký ủng hộ mình nha http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=admtuyen

View attachment 6218

1 ngày 10h thì chạy kiểu gì, nếu không xài autoclick thì không thể rời khỏi cái màn hình rồi
mình chạy 1 ngày tối đa là 8h
còn bình thường chỉ được 5 -7 h thôi

như bạn trên nói, mem mới offer kô được tính thiệt hả, nếu vậy thì hơi uổng công chạy bar mấy tháng đầu quá...huhuhu
ại bảo không được tính.chỉ là tháng đầu tiên bạn chạy thì tháng sau mới update offer đăng kí thành công,nên tháng sau mới biết tháng đầu dc bao nhiêu và sang đầu tháng thứ 3 mới được rút tiền của tháng số 1 về, tháng thứ 4 rút tiền tháng thứ 2.....:D Cứ vậy thôi.Chứ ko phải là mem mới ko đc tính offer:d...Bạn yên tâm nhé...

offer cho vn nhiẻu thế =p~

Có 1 offer mới các bạn ơi...Nhanh đăng kí nào:D

ại bảo không được tính.chỉ là tháng đầu tiên bạn chạy thì tháng sau mới update offer đăng kí thành công,nên tháng sau mới biết tháng đầu dc bao nhiêu và sang đầu tháng thứ 3 mới được rút tiền của tháng số 1 về, tháng thứ 4 rút tiền tháng thứ 2..... Cứ vậy thôi.Chứ ko phải là mem mới ko đc tính offer:d...Bạn yên tâm nhé...
Cậu chơi cũng được ít cũng phải 3 tháng rồi nhỉ? payrate được bao nhiêu rồi? Xem bài đầu thì được 0,333$/1000p hả?

@admtuyen:
Payrate nó reset theo tháng.bạn ko làm offer thì payrate là 0.01 thôi.Mình tháng 10 là 0.33, tháng 11 là 0.333

Ai mà có biết có offer thì thông báo nhé.Hoặc post lên topic hoặc pm cho mình để mình update nhé....Kẻo nó mất lại phí:D...Ai cũng muốn có offer mà:d

up vay la có 1 offer tháng 1 rồi:d...Ai chưa đăng kí thì đăng kí ngay nhé. Chúc cả nhà sớm phát tài :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week