tại sao tadt_2010 (xchange.vn) vẫn tồn tại dù nhiều topic report đến vậy

site này chất lượng phục vụ kém coi thường khách hàng mà :binhsua155:
cái này khắc phục đâu có khó mà nó cố tình ko khắc phục để dễ lừa đảo đó bạn, thằng chủ site bẩn bựa. Không hiểu sao ko ai nhắc nhở hay banned nó mà cứ để tiếp diễn hoài mà có khi forum đc lợi là ai muốn report cũng phải biết mà vào forum tạo tài khoản rồi thế forum lại phát triển hơn :binhsua58:

năm ngoái gặp thằng này 1 lần. tạch đến giờ. thấy mặt nó trên room muốn cho 1 đấm. cầu cho site nó sập cho nó nhăn răng ra :D

- - - Updated - - -

bạn nào đủ 20 post thì up hộ mình cái bằng chứng ông anh mình cũng bị dính mấy hôm trước , học làm captcha đc mấy đồng cũng bị thằng bẩn bựa này ăn quỵt giờ ổng chuyển sang ex site khác coi như bố thí mấy đồng kia cho nó
upanh.com/slider/?e=malihu&s=upload&start=3vp40m1v1zl

sang topic *** spam ít post cho đủ đi cậu

năm ngoái gặp thằng này 1 lần. tạch đến giờ. thấy mặt nó trên room muốn cho 1 đấm. cầu cho site nó sập cho nó nhăn răng ra :D
Đừng đấm mà đau tay, hỏng màn hình máy tính bác. Cảnh báo cho các mem đừng giao dịch với nó, nhất là với newbie. Admin và các Mod hình như không có ý định can thiệp vào vụ này đâu, đằng sau đó có uẩn khúc j? Có lẽ chỉ có 1 đáp án là Money vì 4rum này là MMO mà.

Đừng đấm mà đau tay, hỏng màn hình máy tính bác. Cảnh báo cho các mem đừng giao dịch với nó, nhất là với newbie. Admin và các Mod hình như không có ý định can thiệp vào vụ này đâu, đằng sau đó có uẩn khúc j? Có lẽ chỉ có 1 đáp án là Money vì 4rum này là MMO mà.
Chưa có băng chứng SCAM của nó thì admin với mod làm đc gì hả cậu. đừng nghĩ xấu người ta lại mang tội vu khống:D

- - - Updated - - -

Chưa có băng chứng SCAM của nó thì admin với mod làm đc gì hả cậu. đừng nghĩ xấu người ta lại mang tội vu khống:D

MMO4ME cũng tồn tại qui luật COCC mà , mấy người làm ăn lớn thì đek bao giờ bị ban acc đâu

atunit07 View Post
giờ mua bán nên giao dịch tay để nâng giá Z lên chứ auto toàn ép giá quá đang mua thì 19.5 mà bán tới 21.9 trong khi đó phi chuyển z chuyên bank mình đều phải chịu,ăn chặn 2k4/$ ăn >10% công lao của ng #

tadt_2010 View Post
Lí do mình để giá bán 21.9 là vì WMZ chủ yếu mình SỬ DỤNG bạn ạ. Nếu bạn có số lượng lớn mình có thể mua lên tới giá 20.1 (lớn ở đây là trên 2000).
Các web khác bán 21 vẫn ế lòi ra, vì nhu cầu sử dụng THỰC của WMZ không có nhiều như bạn nghĩ đâu.

chưa gặp qua thằng nào dối trá đến trơ trẽn như thằng tadt này . Nó ăn theo câu nói của anh fixbugvn " WMZ chủ yếu mua để SỬ DỤNG " . Anh fix vừa nói 1 câu là nó hửi theo dc ngay để che đậy hành vi phá hư wmz của nó . Anh fix có host ptu , cần Z trả lương cho mem nên ảnh nói vậy ai cũng đều tin dc . Còn thằng tadt vừa mở miệng ra là chỉ muốn chọi cái dép vào mặt . Trc h tao rất ít xem vào chuyện thị phi , nhưng cái thể loại làm hại đồng loại như mày ko chửi sẽ rất khó nhịn , dẫn đến nội thương , cần phải chửi mày gấp .

Cái site của thằng tadt lập ra chắc cũng gần 2 năm rồi pk nhỉ , mình ko để ý , ko biết chính xác là bao lâu . Từ trc đến h mày nói toàn bộ số Z mày thu vào chủ yếu là mày sử dụng chứ ko phải bán lại đi ? Có ex nào lập site ko phải với mục đích trade là chủ yếu ? Càng nói càng lộ ra bản chất vô liêm sỉ của mày thôi con ạ . Ko muốn ngta biết trừ phi mày đừng làm . Ăn chặn trên đầu trên cổ , đã làm việc xấu mà còn sợ bị người đời xỉ vả ah .

Chưa nói đến thái độ mày tiếp đãi khách hàng , chỉ so về giá cả cái site của mày , lúc nào cũng bốc lột nhất trên thị trường . Chỉ giảm giá thu mua vào , chưa bao h giảm giá bán ra . May là lúc nó cần gom hàng , nó mới để cho rate 20 đấy :)) 20 thiệt bự =)) Còn thắc mắc vì sao wmz auto đang ế hả con ? Đơn giản , tự ngẫm lại tội ác của con đi , phá giá nên quả báo , hiện giờ sell tay đang thịnh rồi con , auto chỉ lúc cần kíp ngta mới vào mua ở cái site khốn nạn của con . Đừng đổ thừa " nhu cầu sử dụng THỰC của WMZ không có nhiều như bạn nghĩ " . Vào box trade ngày nào chả sell tay wmz tấp nập , thiệt tình con nói câu nào papa đều muốn cho con 1 dép !

atunit07 View Post
giờ mua bán nên giao dịch tay để nâng giá Z lên chứ auto toàn ép giá quá đang mua thì 19.5 mà bán tới 21.9 trong khi đó phi chuyển z chuyên bank mình đều phải chịu,ăn chặn 2k4/$ ăn >10% công lao của ng #

tadt_2010 View Post
Lí do mình để giá bán 21.9 là vì WMZ chủ yếu mình SỬ DỤNG bạn ạ. Nếu bạn có số lượng lớn mình có thể mua lên tới giá 20.1 (lớn ở đây là trên 2000).
Các web khác bán 21 vẫn ế lòi ra, vì nhu cầu sử dụng THỰC của WMZ không có nhiều như bạn nghĩ đâu.

chưa gặp qua thằng nào dối trá đến trơ trẽn như thằng tadt này . Nó ăn theo câu nói của anh fixbugvn " WMZ chủ yếu mua để SỬ DỤNG " . Anh fix vừa nói 1 câu là nó hửi theo dc ngay để che đậy hành vi phá hư wmz của nó . Anh fix có host ptu , cần Z trả lương cho mem nên ảnh nói vậy ai cũng đều tin dc . Còn thằng tadt vừa mở miệng ra là chỉ muốn chọi cái dép vào mặt . Trc h tao rất ít xem vào chuyện thị phi , nhưng cái thể loại làm hại đồng loại như mày ko chửi sẽ rất khó nhịn , dẫn đến nội thương , cần phải chửi mày gấp .

Cái site của thằng tadt lập ra chắc cũng gần 2 năm rồi pk nhỉ , mình ko để ý , ko biết chính xác là bao lâu . Từ trc đến h mày nói toàn bộ số Z mày thu vào chủ yếu là mày sử dụng chứ ko phải bán lại đi ? Có ex nào lập site ko phải với mục đích trade là chủ yếu ? Càng nói càng lộ ra bản chất vô liêm sỉ của mày thôi con ạ . Ko muốn ngta biết trừ phi mày đừng làm . Ăn chặn trên đầu trên cổ , đã làm việc xấu mà còn sợ bị người đời xỉ vả ah .

Chưa nói đến thái độ mày tiếp đãi khách hàng , chỉ so về giá cả cái site của mày , lúc nào cũng bốc lột nhất trên thị trường . Chỉ giảm giá thu mua vào , chưa bao h giảm giá bán ra . May là lúc nó cần gom hàng , nó mới để cho rate 20 đấy :)) 20 thiệt bự =)) Còn thắc mắc vì sao wmz auto đang ế hả con ? Đơn giản , tự ngẫm lại tội ác của con đi , phá giá nên quả báo , hiện giờ sell tay đang thịnh rồi con , auto chỉ lúc cần kíp ngta mới vào mua ở cái site khốn nạn của con . Đừng đổ thừa " nhu cầu sử dụng THỰC của WMZ không có nhiều như bạn nghĩ " . Vào box trade ngày nào chả sell tay wmz tấp nập , thiệt tình con nói câu nào papa đều muốn cho con 1 dép !

Đừng làm papa của nó mà xấu hổ vì thằng con khốn nạn chứ bác. Bác ở gần chùa Giáng à? Chùa Giáng ở đâu vậy ta?

bác tadt muốn làm ăn nên chỉnh đốn lại xíu vụ supp đi kìa , nhìu lần pm hỏi sợ sơ thôi mà cũng không trả lời bó tay........

ko phải nó ko khắc phục đc khâu support mà nếu khắc phục thì nó ko quỵt tiền đc của ai nữa nên đó mà, ai cũng nghĩ là thái độ láo nhưng ko ai nghĩ là cái thái độ để che dấu sự lừa đảo quỵt tiền của nó :binhsua58:

Giờ nhiều site auto exchange mọc lên giá cả tốt, uy tín cao, support dễ chịu thì theo quy luật chọn lọc tự nhiên thằng bẩn bựa xchange.vn này sẽ sớm bị đào thải :binhsua168:

Thớt có ngon thì lập 1 site auto exchange rồi phục vụ member đi xem có nhận report ko?
có thể thớt ko làm dc nhưng đã làm thì ra làm.cái kiểu ko làm dc mà cứ làm,ảnh hưởng người khác,còn nó tồn tại là việc của nó, a e ta quan tâm làm gì,report thì đổ lỗi do data nhưng gamail hay phone thì đồ vào cái đầu nó thui,nói chung là tẩy chay

- - - Updated - - -

chuẩn mềm,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

- - - Updated - - -

hệ thống auto thì sao tránh khỏi những lúc sự cố, quan trọng là thái độ support thôi.
lỗi có thể bỏ qua còn thái độ đồng nghĩa với cố ý thì ko chấp nhận dc,1 lần 2 lần...n lần vẫn thế,rồi nó cũng ra đi trong đâu khổ thui mà

có thể thớt ko làm dc nhưng đã làm thì ra làm.cái kiểu ko làm dc mà cứ làm,ảnh hưởng người khác,còn nó tồn tại là việc của nó, a e ta quan tâm làm gì,report thì đổ lỗi do data nhưng gamail hay phone thì đồ vào cái đầu nó thui,nói chung là tẩy chay

- - - Updated - - -

chuẩn mềm,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Admin shin mà thiếu tiền à :D nói cứ như đùa

Nói chung là chọn site mà giao dịch thôi. Cạch mặt trang này ra cho chắc, không có ai giao dịch nữa thì nó tự sụp. Quy luật tự nhiên thôi :D

ai nói thiếu?cái thàng giám đốc còn bị tù vì tham ô bạn nghĩ nó mà thiếu tiền à?
:D thằng đó là khác forum này mod với admin đều có công việc ổn định pro nghĩ có thể mua hết được tất cả các mod à :D nick pro quá mà

lại clone vào phán. chết đi cho forum nó rộng
nhịn lắm mới ko chửi :binhsua58:
tao còn lập nick trước mày đấy thằng kia :binhsua157:. Cái comment của mày tao chẳng biết nên chửi thế nào nữa vì mày súc vật học quá rồi :binhsua159:

KO biết thế nào chứ hệ thống tốt mà bị hack mất hết LR , còn ổng thì đi du lịch..Đền tiền cho KH + số tiền bị hack....cách 1,2 tuần LR die...thêm vố nữa....

Còn việc nó scam hay ko mình ko bàn đến..Scam thì ko sống đến bây giờ....Nhiều mem gà vẫn theo nó....
"ÉP - IU - XI - CÂY":

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week