tại sao tadt_2010 (xchange.vn) vẫn tồn tại dù nhiều topic report đến vậy

cũng thấy lùm xùm và không giao dịch, nhưng có điều sao toàn nick đăng ký mới phàn nàn không vậy? các thánh hãy dùng nick 4rum hiện tại mà kêu la thì mới tốt và sẽ có nhiều người quan tâm hơn.

cái exz thì em có ex r
2 site kia k bít của ai nên k dám vào, bác update info lên #1 lun đi để ng sau vào còn bít của ai
bạn này chắc a e với...hay là? nếu ko biết vào site ex bạn nên nghỉ mmo và ra ngoài làm lấy tiền ngay hơn mà,sr nhá có thể bạn pro hơn mình

bạn nói cũng đúng nhưng ko ngĩ tiền là hiện tại hay là quá khứ
mất ai chịu.viêc them 8 củ nữa với ẽ thì khó gì
mà khó thì bỏ nghề đi,

bạn hỏi admin xem, Admin ko yêu cầu những người này đóng BH lên thêm, nhưng mình cũng xin nói 1 điều xchange này tuy có sup tệ nhưng vẫn chưa scam mình nói thật nếu mà các ex scam cái BH 10tr cũng ko ăn thua gì đâu bạn ah :binhsua56:

- - - Updated - - -

bạn này chắc a e với...hay là? nếu ko biết vào site ex bạn nên nghỉ mmo và ra ngoài làm lấy tiền ngay hơn mà,sr nhá có thể bạn pro hơn mình

ko biết site ex thì có gì phải nghĩ MMO, miễn sao bán đc $ đi mà ko bị scam mới là quan trọng chứ =))

cũng thấy lùm xùm và không giao dịch, nhưng có điều sao toàn nick đăng ký mới phàn nàn không vậy? các thánh hãy dùng nick 4rum hiện tại mà kêu la thì mới tốt và sẽ có nhiều người quan tâm hơn.
thánh ko dám ra mặt,sợ mất lòng nhau bợn ợ

- - - Updated - - -

bạn hỏi admin xem, Admin ko yêu cầu những người này đóng BH lên thêm, nhưng mình cũng xin nói 1 điều xchange này tuy có sup tệ nhưng vẫn chưa scam mình nói thật nếu mà các ex scam cái BH 10tr cũng ko ăn thua gì đâu bạn ah :binhsua56:

- - - Updated - - -

ko biết site ex thì có gì phải nghĩ MMO, miễn sao bán đc $ đi mà ko bị scam mới là quan trọng chứ =))
nếu bị scam thì có dc đền 10tr ko hay 2 triệu bạn ơi?nta giao dịch vài tr là bt

vào MMO là phải bít 4-5 site ex trong đầu hã bác ???? trc LR k die em toàn vào transfer.vn ex k đó bác, sau LR die em chuyển trang wmz mà k bít ex ở đâu chỉ bít có xchange

ko nên nói trc điều gì,ai nghi lr ra đi :binhsua57:rồi cũng phải tiến e ra đi đó thui,bụng người sâu hơn Thái Bình Dương

Nhiều mem gà vẫn theo nó....
thank cho câu hay

Đình dùng từ "nặng đô" hơn để nói cơ mà nghĩ lại vào chém gió là chính nên cũng ko muốn ae cãi nhau :D

- - - Updated - - -

Supporter ở nhà đăng nhập acc LR bằng tay và bị DNS changer thì đành chịu :).
Sau vụ việc đấy chỉ nâng uy tín của xchange.vn lên thôi. Bị hack 17.800 LR, vẫn đề bù cho khách hàng thêm 1200 nữa, ko quịt 1 xu.
Còn việc LR die ai cũng thiệt hại, bọn tôi thiệt hại ít hay nhiều là việc của bọn tôi.
Cũng thấy tiếc vì trước khi web của cậu sập cũng mua của cậu tầm 5-60.000 LR rồi (vẫn nhớ, ). Vẫn quay ra nói chuyện kiểu này :)

Cái History EAB của xchange.vn trong 1 tháng dài 518 trang, các bạn tự tính được có bao nhiêu giao dịch. Việc 1 tuần có ~ 10-20 giao dịch lỗi không thể tránh khỏi, hệ thống nào cũng thế. Bọn tôi giải quyết và trả lời "Giao dịch đã hoàn thành rồi bạn ạ" bị cho là cộc lốc thì sẵn sàng nghe góp ý xem thế nào mới không là cộc lốc.

Cũng thật tiếc vì trước đến giờ tớ chưa có active web bao giờ nên mình đào đâu ra tầm 5-60.000 LR để bán cho cậu? Tớ mà có 5-60.000 LR thì tớ mặc kệ khách hàng, tung tăng đi du lịch, mình có uy tín cứ tằng tằng thôi, các mem càng lập topic thì càng Quảng cáo free dùm mình, cứ thoải mái đi du lịch, buồn buồn thì giải quyết vài trường hợp lớn lớn , còn tôm tép thì bỏ xó đó, mình lắm tiền thì quan tâm gì mấy chuyện bé đó. Nhưng cậu ơi, đó là nếu tui 5-60.000 LR

Last edited by a moderator:
Còn "anh cậu" không gửi email yêu cầu support. Tôi cũng chẳng nhớ đc là trường hợp nào nữa. Cậu thích mình cho không cậu 500k, xchange.vn mà cần phải scam 20$ à ? Nói chuyện nực cười.

Tôi là EXchanger gần như đầu tiên của forum, lúc đó bảo hiểm yêu cầu là 20$. tôi nộp 2tr đến giờ. Rule 10tr là cho "DỊCH VỤ MỚI" nếu cậu chịu khó đọc kĩ

Tôi thích 20$ này, có cho ko? mịa, mình ghét thằng này, bố náo vãi!

Nếu có thể cho tớ +1 slot với nhé :)
Dạo này kte khó khăn :binhsua58:

toàn thánh clone vào kêu:binhsua58:

Cái site này tui cạch tới xì luôn chứ tới già chưa xi nhê gì đâu. 2 lần tởi tới xì

thằng nào to mồm kêu toàn clone vào kêu vậy ? ngồi đếm 8 trang topic ít nhất 10 thằng trên 500 post cũng kêu nhé , ở đó mà clone , chẳng qua ông capicher post nhìu nên nói toàn clone chứ đc vài thằng =)) mà đừng nghĩ tụi này ít post mà chê nhé éo bít ai pro hơn ai đâu =)) tao chơi mmo từ khi tụi mày chưa bít internet là gì đâu =))

thằng nào to mồm kêu toàn clone vào kêu vậy ? ngồi đếm 8 trang topic ít nhất 10 thằng trên 500 post cũng kêu nhé , ở đó mà clone , chẳng qua ông capicher post nhìu nên nói toàn clone chứ đc vài thằng =)) mà đừng nghĩ tụi này ít post mà chê nhé éo bít ai pro hơn ai đâu =)) tao chơi mmo từ khi tụi mày chưa bít internet là gì đâu =))

đúng là toàn clone. nhưng ko phải newbie đâu. pro ẩn danh ko đấy :D nói chung là nói không với site này. đâm đầu vào hoài ráng mà chịu vậy :|

Tóm lại 1 câu . Thớt bị mất mấy $ , Mất ngày nào ? éo có cái proof chuyển tiền nào hết ? Proof chuyển tiền ko có , odder giao dịch ko có . Và thớt nhận lại dc $ chưa ?
Report người ta mà ngay cả số $ bị scam củng ko có mà report cái nỗi gì , Ngồi đọc 8 trang mãi mà éo có đề cập số tiền mất đến nãn .
À mấy tấm hình thớt chụp nghĩa là gì thế ? chửi + giới thiệu site à ? Có phải proof gì đâu chụp gửi lên đây chi

up cho thằng exchanger sập site cho nó đói nhăn răng ra:D

Nó quen hút máu của anh em rồi giờ đừng ai bán máu cho nó nhé. Phải nói là không chỉ cá nhân mình mà rất nhiều anh em mmo trong 4rum này và các 4rum khác đều ghét thằng này. Nhắc đến nó là chỉ muốn tổng xỉ vả rùi.

Từ trưa đến giờ mà topic vẫn còn khá hot :binhsua33:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week