tại sao tadt_2010 (xchange.vn) vẫn tồn tại dù nhiều topic report đến vậy

nói ngu vl, nó có scam đâu,
các bạn đọc kĩ lại những gì mình viết nhé, có bằng chứng ông bạn mình luôn kìa ở upanh mà mình ko up đc vì chưa đủ 20 post nick phumap reg 2010 của mình mới bị thằng nào mò pass mới báo mod ban rồi.
Nó làm ăn kiểu mất dạy toàn lỗi mấy ông giao dịch ít tiền, mấy ông này gà mờ có biết forum đâu nên liên lạc ko đc thì chịu mất, nó giàu lên là nhờ ăn quỵt chứ có phải làm ăn đàng hoàng đâu.

Mình ghét mấy thằng comment mà ko biết suy nghĩ trong topic này như điển hình mấy thằng sau, ko biết ý kiến anh em thế nào
1. chimcanhcut:
Thớt có ngon thì lập 1 site auto exchange rồi phục vụ member đi xem có nhận report ko?

2. dinhbuu144
lại clone vào phán. chết đi cho forum nó rộng

3. eagle12091
nói ngu vl, nó có scam đâu,

:binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159:

:D thằng đó là khác forum này mod với admin đều có công việc ổn định pro nghĩ có thể mua hết được tất cả các mod à :D nick pro quá mà
giả dụ thui còn tùy người mà có,cũng ko thể đo dc lòng người,có khi bạn còn chưa biết chính bạn hết,ních làm sao,?bạn cung từ đây mà lên,ai chả có thời, ban nghi ních bạn pro quá sao,?cũng chả ý nghĩa gì

ví dụ điển hình của 1 ông anh gà vô site nó giao dịch bị lỗi và chấp nhận mất tiền đi tìm site khác đây,
bác nào up dùm ảnh lên cho dễ nhìn :binhsua58:
upanh.com/slider/?e=malihu&s=upload&start=3vp40m1v1zl

KO biết thế nào chứ hệ thống tốt mà bị hack mất hết LR , còn ổng thì đi du lịch..Đền tiền cho KH + số tiền bị hack....cách 1,2 tuần LR die...thêm vố nữa....

Còn việc nó scam hay ko mình ko bàn đến..Scam thì ko sống đến bây giờ....Nhiều mem gà vẫn theo nó....
"ÉP - IU - XI - CÂY":
Nhiều mem gà vẫn theo nó....
thank cho câu hay

Thớt có ngon thì lập 1 site auto exchange rồi phục vụ member đi xem có nhận report ko?

đã lập site là support phải nhiệt tình.

Còn Support tồi tệ thì :binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140:

và bác phán thì như thánh ấy :binhsua156:

Còn "anh cậu" không gửi email yêu cầu support. Tôi cũng chẳng nhớ đc là trường hợp nào nữa. Cậu thích mình cho không cậu 500k, xchange.vn mà cần phải scam 20$ à ? Nói chuyện nực cười.

Tôi là EXchanger gần như đầu tiên của forum, lúc đó bảo hiểm yêu cầu là 20$. tôi nộp 2tr đến giờ. Rule 10tr là cho "DỊCH VỤ MỚI" nếu cậu chịu khó đọc kĩ
Tôi thích 20$ này, có cho ko? mịa, mình ghét thằng này, bố náo vãi!

rule giang hồ bạn ko biết sao?

do các bạn ko biết lại đổi thừa là rule giang hồ, mức BH của ex trước đây chỉ 2tr thôi, các sell và Dịch vụ card thì cũng 1 2tr thôi, nhưng sau này Admin mới nâng mức lên Ex 10tr Dịch Vụ Sell 5tr và Card là 2tr , nhưng riêng với các dịch vụ đã đc đóng BH trước khi rule này áp dụng thì vẫn đc giữ mức BH đó và ko cần đóng tiếp thêm vào, các bạn nên tìm hiểu rỏ lại đi

Còn "anh cậu" không gửi email yêu cầu support. Tôi cũng chẳng nhớ đc là trường hợp nào nữa. Cậu thích mình cho không cậu 500k, xchange.vn mà cần phải scam 20$ à ? Nói chuyện nực cười.

Tôi là EXchanger gần như đầu tiên của forum, lúc đó bảo hiểm yêu cầu là 20$. tôi nộp 2tr đến giờ. Rule 10tr là cho "DỊCH VỤ MỚI" nếu cậu chịu khó đọc kĩ
nghĩa là dù ở thế kỷ 21 vẫn có thể tiêu dc tiền xu bằng nhôm cách đây mấy chục năm đó các bạn,vàng giờ là hơn 4 củ/1chỉ mà nó nghĩ là 500k cách đây chục năm sao?hài quá,

ko scam đâu chỉ ăn quỵt với ai ko biết forum này để report thôi :binhsua58:1 mình anh tao thì khoảng chục $ gì đó còn cả hàng chục, hàng trăm ông giống vậy ko biết forum này thì chắc cũng kiếm ăn khá lắm nhỉ? :binhsua58:

Đừng có mà mang tiền ra khè nhau, tiền bẩn tiền ăn quỵt đó ăn vào cũng nôn ra thôi con ạ :binhsua58:

do các bạn ko biết lại đổi thừa là rule giang hồ, mức BH của ex trước đây chỉ 2tr thôi, các sell và Dịch vụ card thì cũng 1 2tr thôi, nhưng sau này Admin mới nâng mức lên Ex 10tr Dịch Vụ Sell 5tr và Card là 2tr , nhưng riêng với các dịch vụ đã đc đóng BH trước khi rule này áp dụng thì vẫn đc giữ mức BH đó và ko cần đóng tiếp thêm vào, các bạn nên tìm hiểu rỏ lại đi
bạn nói cũng đúng nhưng ko ngĩ tiền là hiện tại hay là quá khứ
mất ai chịu.viêc them 8 củ nữa với ẽ thì khó gì
mà khó thì bỏ nghề đi,

cơ bản là mấy site kia nó k lổi, bán cao hơn, NHƯNG nó ít scandal, k đc ai bít tới, độ uy tín là bn ? nên ai dám ex ?
trang xchange tuy ông kia khó tính thiệc ( mình từng dính r ) nhưng nó đảm bảo vì hoạt động lâu r trong 4rum cũng nhiều ng ex r, chứ giờ bác đưa 3 site kia lên
em vào sitei ex24h bank24h thấy giống nhau code quá ai dám ex :D

mình kết luận câu cuối cho mọi người đỡ lan man cãi nhau nha.
Mình ko nói nó scam và scam công khai mà mình nói nó giả bộ thái độ support tồi để xử lý kém dẫn đến nhiều trường hợp anh em cảm thấy là do tính nó xấu chứ ko phải là nó có ý quỵt tiền :binhsua58:, mình thì nghĩ nó là thằng lừa đảo tinh vi, lấy cái bẩn bựa để ăn tiền của khách hàng.

Quy luật ai tốt thì sống, ai cho' như nó thì chết nên ko cần lo. Sắp tới nó cũng đói mốc mõm lên thôi. Chỉ cảnh báo cho anh em biết bản chất của nó là lừa đảo chứ ko phải ngông, nên là đừng có nghĩ nó giàu nó ngông mà là nó bựa nó lừa đảo.
mình xin kết thúc comment ở đây, các bạn tranh luận vui vẻ :binhsua169:

- - - Updated - - -

cơ bản là mấy site kia nó k lổi, bán cao hơn, NHƯNG nó ít scandal, k đc ai bít tới, độ uy tín là bn ? nên ai dám ex ?
trang xchange tuy ông kia khó tính thiệc ( mình từng dính r ) nhưng nó đảm bảo vì hoạt động lâu r trong 4rum cũng nhiều ng ex r, chứ giờ bác đưa 3 site kia lên
ex24h thì mình ko nói nhưng trước là exchange24h.com chắc bạn biết? nó cũng mới nhưng vượt trội 1 thời gian trước khi lr die.
bank24h là của pro bình lumzechai, có thể nói giàu gấp tỉ lần thằng bẩn bựa tuấn anh quỵt tiền này. Là admin site PTU thì ko cần nói nữa chứ?
exz là của baotrung.vn là dịch vụ ở Hàn quốc kết hợp với ex ở VN nên ko cần lo về uy tín và hoạt động rất lâu rồi
và nhiều dịch vụ khác nhưng mình ko xài nên ko dám kết luận gì nhiều.

Giống nhau là giống nhau giao diện còn tùy admin mà site phát triển thế nào.

khó tính ko thành vấn đề,cái code ở đây là hoàn thành việc của mình cũng đồng nghĩa với khách hàng,nta ko biết còn phán cái câu làm bừa bãi

:binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57:

mình kết luận câu cuối cho mọi người đỡ lan man cãi nhau nha.
Mình ko nói nó scam và scam công khai mà mình nói nó giả bộ thái độ support tồi để xử lý kém dẫn đến nhiều trường hợp anh em cảm thấy là do tính nó xấu chứ ko phải là nó có ý quỵt tiền :binhsua58:, mình thì nghĩ nó là thằng lừa đảo tinh vi, lấy cái bẩn bựa để ăn tiền của khách hàng.

Quy luật ai tốt thì sống, ai cho' như nó thì chết nên ko cần lo. Sắp tới nó cũng đói mốc mõm lên thôi. Chỉ cảnh báo cho anh em biết bản chất của nó là lừa đảo chứ ko phải ngông, nên là đừng có nghĩ nó giàu nó ngông mà là nó bựa nó lừa đảo.
mình xin kết thúc comment ở đây, các bạn tranh luận vui vẻ :binhsua169:

- - - Updated - - -

ex24h thì mình ko nói nhưng trước là exchange24h.com chắc bạn biết? nó cũng mới nhưng vượt trội 1 thời gian trước khi lr die.
bank24h là của pro bình lumzechai, có thể nói giàu gấp tỉ lần thằng bẩn bựa tuấn anh quỵt tiền này. Là admin site PTU thì ko cần nói nữa chứ?
exz là của baotrung.vn là dịch vụ ở Hàn quốc kết hợp với ex ở VN nên ko cần lo về uy tín và hoạt động rất lâu rồi
và nhiều dịch vụ khác nhưng mình ko xài nên ko dám kết luận gì nhiều.

Giống nhau là giống nhau giao diện còn tùy admin mà site phát triển thế nào.

cái exz thì em có ex r
2 site kia k bít của ai nên k dám vào, bác update info lên #1 lun đi để ng sau vào còn bít của ai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week