tại sao tadt_2010 (xchange.vn) vẫn tồn tại dù nhiều topic report đến vậy

Còn "anh cậu" không gửi email yêu cầu support. Tôi cũng chẳng nhớ đc là trường hợp nào nữa. Cậu thích mình cho không cậu 500k, xchange.vn mà cần phải scam 20$ à ? Nói chuyện nực cười.

Tôi là EXchanger gần như đầu tiên của forum, lúc đó bảo hiểm yêu cầu là 20$. tôi nộp 2tr đến giờ. Rule 10tr là cho "DỊCH VỤ MỚI" nếu cậu chịu khó đọc kĩ
anh ơi, em cũng thích 500k ấy nữa. cho em đi

0.2$ còn phải nghĩ bạn ơi,đừng ngồi mà có sung dụng,tốt nhất tự kiếm là của mình,lời nói khác với hành động

Câu này chuẩn cmnr. Nói 1 đằng làm 1 nẻo.

- - - Updated - - -

Còn "anh cậu" không gửi email yêu cầu support. Tôi cũng chẳng nhớ đc là trường hợp nào nữa. Cậu thích mình cho không cậu 500k, xchange.vn mà cần phải scam 20$ à ? Nói chuyện nực cười.

Tôi là EXchanger gần như đầu tiên của forum, lúc đó bảo hiểm yêu cầu là 20$. tôi nộp 2tr đến giờ. Rule 10tr là cho "DỊCH VỤ MỚI" nếu cậu chịu khó đọc kĩ

Vẫn cái giọng bố đời, tinh tướng, bố láo bố lếu

Không phải bênh vực gì chứ trước giờ toàn dùng cua xchange.vn
Giao dịc tầm <5 phút là xong
Đợt này thấy bảo scam hôm nọ liều thử mua ít z mà có sao đâu :D

Không phải bênh vực gì chứ trước giờ toàn dùng cua xchange.vn
Giao dịc tầm <5 phút là xong
Đợt này thấy bảo scam hôm nọ liều thử mua ít z mà có sao đâu :D
cậu thích hiến máu cho nó thì cứ hiến thôi :m131:

giờ chẳng ai dùng hệ thống tự đông nũa. từ đợt LR tới giơ. CA , FBI no theo giõi các site auto ( tự động ) hết rồi. ông nào gd nhiều là bị gọi lên hết

gần cuối mới thấy pro ra tiếng,site này quá tai tiếng,mình xin lỗi nói cậu này,nếu ai còn đâm đầu vào như bạn buylr nói là "con gà" là chuẩn rồi.mong ae biết mà tránh, thiếu gì nơi mà phải đâm đầu vào chỗ chết đúng ko ae?chả ai dại gì mà biết chết vẫn cứ đâm vào:binhsua166:

Đíu xài nó nữa là xong. Mình từng xài cái dịch vụ cùi bắp đó 1 lần và good bye forever :m019:

giờ chẳng ai dùng hệ thống tự đông nũa. từ đợt LR tới giơ. CA , FBI no theo giõi các site auto ( tự động ) hết rồi. ông nào gd nhiều là bị gọi lên hết

phán như thánh Conan

phán như thánh Conan

đây là sự thật thớt tin hay không thì tùy, bên trang vietmaker một forum đi đầu về MMO. giờ ra đi rồi đó. cũng vì kinh doanh LR và wmz dính tới pháp luật, không đang ký giấy phép kinh doanh. "mmo4me" rồi cũng thế thôi nói ae đừng buồn vì đó là sự thật nếu lập ra để vui thì được . nhưng giơ 4rum này cũng mục đích tư lợi riêng va kinh doanh kiếm lãi. amin sin cung chuẫn bị lên thớt thôi :binhsua45:

ko ngày nào mà ko có người bị lỗi :))
mmo4me.com/showthread.php?115793-wwwxchange-nap-rut-tien-WMZ-PM/page11

ko lần nào là đc giải quyết và gửi mail cũng như ko :))

LR ra đi, nên phải chơi trò quỵt tiền đó mà ai ko biết forum này để vào report thì 100% là mất tiền, ai biết forum mà report thì 100% là nhận đc tiền. Có bị report thì 100% là do thái độ phục vụ kém chứ ko phải có chủ ý quỵt tiền.
Site nhiều giao dịch đến mức bị lỗi vậy mà vẫn phải lên forum đăng mua bán :)) , mail nhiều đến lỗi ko thể check đc :)), yahoo nhiều đến lỗi ko thể trả lời đc, đt nhiều đến lỗi ko thể nhận là chủ site đc :)) , vậy to mồm thuê nhân viên trực làm gì?? thuê nhân viên để buồn buồn lôi ra thụt vài phát cho phê chứ ko cần làm việc à :))

Có thời gian chém gió, đi ăn chơi mà ko có thời gian check cho khách, site thì lâu năm , nổ to là nhiều gd vậy mà có cái lỗi mà mấy năm rồi ko khắc phục đc. Thái độ thì nhắc mà ko khắc phục đc.
Site thì kêu là dành cho nước ngoài là chính, nước ngoài mà site chỉ có duy nhất tiếng việt, các bank việt nam??

Nói chung là chủ site xchange.vn là tadt_2010 là 1 thằng quỵt tiền kiểu đổ vạ giao dịch lỗi và thái độ nó ngông nên ko giải quyết ai ko biết report thì mất tiền cho nó.
Còn admin và forum cũng chỉ là MMO nên mọi thứ quay quanh cái gọi là đồng tiền. Các bạn là mem thường đâu có mang lại nhiều lợi ích cho forum . Còn nó ít ra cũng đóng 2tr bảo hiểm, cũng đóng tiền duy trì danh exchange của nó. NÊn là chửi nó thì cứ chửi cho anh em cẩn thận không bị nó quỵt tiền nữa, còn đừng có mơ là forum sẽ xử lý nó, nếu forum xử lý nó đc thì làm từ lâu rồi và nó cũng ko dám quỵt tiền kiểu bố láo này từ lâu rồi.

giờ anh em tẩy chay nó đói ăn nên phải lên đây đăng topic mua bán liên tục mà chắc chẳng mấy ai thèm dính đến nó , mà có dính thì chỉ mấy bạn thân >1000$ của nó mới dám chơi với nó, còn gd nhỏ nhỏ dưới 100$ thì ko cẩn thận lại phải lập topic report mới nhận đc tiền :))

cứ report thì nhận tiền ngay, ko report thì mất tiền luôn. 1 phong cách quỵt 1 phong cách xchange.vn :))
mmo4me.com/showthread.php?115793-wwwxchange-nap-rut-tien-WMZ-PM&p=2551840#post2551840

mình hay giao dịch đổi tiền ở 2 trang BinBinQN với baotrung, thái độ của họ rất tốt , lịch thiệp và mặc dù là chỉ vào chat hỏi tỉ giá , thương lượng hay thắc mắc gì đó chứ chưa nói là xảy ra lỗi cần hỗ trợ, với lại tỉ giá của họ cũng tốt hơn xchange.vn, bây giờ giá mua vào PM của xchange.vn vẫn thấp hơn trang của admin tới 600d , thấp hơn 2 site kia 800d/ 1 $ mà giá bán ra như nhau
Lúc trước cũng đổi tiền ở xchange.vn rất nhiều lần mà thấy dân mmo phàn nàn kinh quá nên mình cũng thôi luôn, thái độ và dịch vụ tốt quyết định lượng khách và giao dịch chứ nói site mình ra đời đầu rồi muốn làm gì thì làm, coi thường khách hàng thì khó bền đc lắm

mình hay giao dịch đổi tiền ở 2 trang BinBinQN với baotrung, thái độ của họ rất tốt , lịch thiệp và mặc dù là chỉ vào chat hỏi tỉ giá , thương lượng hay thắc mắc gì đó chứ chưa nói là xảy ra lỗi cần hỗ trợ, với lại tỉ giá của họ cũng tốt hơn xchange.vn, bây giờ giá mua vào PM của xchange.vn vẫn thấp hơn trang của admin tới 600d , thấp hơn 2 site kia 800d/ 1 $ mà giá bán ra như nhau
Lúc trước cũng đổi tiền ở xchange.vn rất nhiều lần mà thấy dân mmo phàn nàn kinh quá nên mình cũng thôi luôn, thái độ và dịch vụ tốt quyết định lượng khách và giao dịch chứ nói site mình ra đời đầu rồi muốn làm gì thì làm, coi thường khách hàng thì khó bền đc lắm

Ra đời đầu tiên, dịch vụ dưới đít (bảng xếp hạng) :binhsua35:

site thèn này thì ko bao h view tới nói chi mua với bán ! năm 2012 mua nó 100 lr ko nhận được suport nó ! nó nói chuyện như mình ăn xin nó 100lr ! đến giờ còn sợ ! giá nó mà cao hơn exc khác 5k vnd nói thiệt tao cũng ko bán loại này !!

- - - Updated - - -

lại clone vào phán. chết đi cho forum nó rộng
phải nói cái thèn này ! mịa nick cùi bắp ! tưởng master là hay được cái spam tao mak` spam thì master hơn mài rùi coi lại comment của mài đi ! toàn zô topic phán như thánh ! tưởng cầm acc master pro lắm !

khi nào khai quật được cái gì quý pm nha -- chắc trừ fee thôi pro

exchange đầu tiên của 4rum nên theo rule cũ chỉ có 2tr

mình nói thật do Shin thôi, trước đây BH 2tr của ông này đã bị rf vì scam, sau đó Rf số còn lại cho ông ta nhưng sau này đóng lại vẫn 2tr, đáng lý đóng lại phải 10tr nhưng vì Đóng chỉ cho có lệ nên Shin cũng chẳng quan tâm :)
Lúc đầu vào MMO mình cũng hay gd site này nhưng lùm sùm với Sup khó khăn quá nên cũng ko còn gd nữa đồng thời giá cũng thua quá xa các site khác,Haiz giờ mới để ý đây là Mộ Cổ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week