Tất cả về Soft Máy Trạm !!!

Status
Not open for further replies.
Admin MT nói bản MT cũ dễ bị phát hiện dùng là dùng soft, nên anh em xài bản mới đi nhé , tuy chậm tí nhưng chắc ăn,mà login 4 cái ID pri 1,0 là làm ngon lành.

Vẫn đang xài ver cũ . Bữa đánh ver mới bị bay mất acc pri 0 , đã vậy còn lỗi "dấu x đỏ " nữa . Mấy bác còn bị lỗi này ko?

Vẫn đang xài ver cũ . Bữa đánh ver mới bị bay mất acc pri 0 , đã vậy còn lỗi "dấu x đỏ " nữa . Mấy bác còn bị lỗi này ko?
Tui cũng bị dấu X đó, mà gặp nó dontsee mấy cái là bay luôn cái acc pri liền hà :(

Các bạn đừng bấm dontsee ( nếu cảm thấy tăng pri ) . Hồi h mình đánh nếu chữ nào khó đánh hay có cái hình tam giác toàn bấm Err :D

Các bạn đừng bấm dontsee ( nếu cảm thấy tăng pri ) . Hồi h mình đánh nếu chữ nào khó đánh hay có cái hình tam giác toàn bấm Err :D
vậy là bác này chưa updata tình hình từ adminh pix rồi

Cái lỗi tự dis là do COM của mình chứ không phải do soft đâu,còn cái vụ gõ dontsee là chính xác đó mình vẫn phang ầm ầm có sao đâu, có khi 1 ID gõ được 300 code mà mình phang tới 10 cái cũng chả sao hết.

Uhm, dontsee là chuẩn rùi đó, ý mình nói là gặp trường hợp dấu X đó thì là do mình ?( soft hoặc PC mình) nhưng thật ra hình đó ko bị lỗi mà mình gõ dontsee thì coi như mình sai, tăng pri là đúng :(

" Dấu x đỏ " 100% do soft lỗi rổi . Đang đánh ver cũ đâu có bị tình trạng này .
Mình là mình cứ phang lung tung , lúc dontsee lúc error có khi còn đánh đại mấy chữ rồi Enter . Vẫn ko bị gì cả :)

Để chút nữa pm hỏi ông admin MT coi, vì ổng thì bảo sai gõ 3 cái space.

Để chút nữa pm hỏi ông admin MT coi, vì ổng thì bảo sai gõ 3 cái space.
3 cái space có tác dụng thay cho error thui, mình gõ 3 cái space thì lên web kiểm tra lại nó báo gõ error, tình hình chắc kiu Admin MT chuyển wa 3 cái space là dontsee thui !

3 cái space có tác dụng thay cho error thui, mình gõ 3 cái space thì lên web kiểm tra lại nó báo gõ error, tình hình chắc kiu Admin MT chuyển wa 3 cái space là dontsee thui !
Ừm đúng rùi đó, sẵn anh mirin hỏi ổng cái vụ dấu x đỏ luôn nha em cũng bị rồi nè.

làm sao để vào dc máy trạm thế mọi người ? chỉ mình với đi :D

đang làm tự dưng diss, thật là khó hiểu
kiểu này chắc phải qua soft asian làm thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member