Tất cả về Soft Máy Trạm !!!

Status
Not open for further replies.
Các soft ko update kịp nên ko load hình là phải, pix đã thay đổi mã load code của hình ảnh nên tính bảo mật cao hơn (nó quyết tâm tuyên chiến vói soft mà), tạm thời các pro cứ dow macro về gõ tạm trên web đã, 1,2 hôm nữa rùi tính típ >>>>>

tất cả mọi soft đều update hết rồi, giờ còn chờ bác máy trạm thôi mà chưa thấy động tĩnh gì

Free mà bạn :) đành chờ thôi, hình như Admin MT cũng ko còn nhiệt huyết phát triển nữa rồi :(

soft gõ không được. Đợi admin update bản mới đã :)

Maytram bị hiện tượng "Cant connect to the Internet" có bạn nào dùng được ko?

Maytram bị hiện tượng "Cant connect to the Internet" có bạn nào dùng được ko?

Ông này chắc ngủ từ đêm qua giờ mới dậy nên chưa biết tình hình :)

Giờ chỉ còn xiao và asian là dùng được thôi nhé. Admin MT chưa update nên chưa dùng được vì Pix thay đổi rồi.

Thanks 1 số bạn đã đóng góp cho box phát triển, mình đã dọn dẹp sạch 1 số sticky cho gọn rồi !
@ topic Máy Trạm vui lòng ko post nội dung khác!
Thân !

Thanks 1 số bạn đã đóng góp cho box phát triển, mình đã dọn dẹp sạch 1 số sticky cho gọn rồi !
Thân !

Như vậy mới là MOD chứ :) Luôn lắng nghe những gì MEMBER nói :). Nãy hơi tức cái thanks của bạn cho comment kia thôi :). Chứ không có ý gì đâu :).Bỏ quá cho mình nhé :)

Thân !

Mình góp ý thêm 1 chút nữa nhé, những topic nào mà bạn đã close rồi đó, bạn có thể dele hẳn đi, đỡ vướng mắt hơn nhường chỗ cho các topic khác.

Ông này chắc ngủ từ đêm qua giờ mới dậy nên chưa biết tình hình :)

Giờ chỉ còn xiao và asian là dùng được thôi nhé. Admin MT chưa update nên chưa dùng được vì Pix thay đổi rồi.
Say từ hôm qua đến giờ mới tỉnh mà :(

hehehehe chừng nào MT xài được là anh em thông báo liền nhá.

Mạnh thường quân đâu hết rồi...donate cho admin nào các bác:D tối nay ae có để chiến ^^!

Để em mở hàng donate 0,1$ cho admin nha,anh em tiếp tục pay nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week