Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
tạo 1 acc free để cho bid thì phải qua máy khác tạo à, hay xài máy của mình cũng đc

Xài máy nào cũng được, nhưng phải xóa hết cookie và reset moderm đi

- - - Updated - - -

Vậy à bạn. Mình vừa mới Up xong. Để chuyển sang VIP cần phải mua thêm 10 BIDs để cho ref à bạn

Sáng nay point của bạn có tăng không? Nếu tăng thì ko cần mua thêm BIDS, nó sẽ chuyển thành Vip sau 2-4 ngày. Nếu khi nào pont không tăng nữa mà chưa thành Vip mới cần mua thêm, acc cậu chịu khó test cho anh em biết nhé

ko cần post ads chỉ cần click ở B4 cũng đc lãi hở mọi ng ?

Sáng nay point của bạn có tăng không? Nếu tăng thì ko cần mua thêm BIDS, nó sẽ chuyển thành Vip sau 2-4 ngày. Nếu khi nào pont không tăng nữa mà chưa thành Vip mới cần mua thêm, acc cậu chịu khó test cho anh em biết nhé

Point có tăng. Upgrade lúc 7h40. Lúc 8h10 kiểm tra thì tăng 4 point lân. Tại lúc đầu nghỉ mất mấy buổi nên đc có 125 point thui à. Nhìn thấy ít chán wá.

Có gì mới nhất update ngay cho ae cùng biết.

Point có tăng. Upgrade lúc 7h40. Lúc 8h10 kiểm tra thì tăng 4 point lân. Tại lúc đầu nghỉ mất mấy buổi nên đc có 125 point thui à. Nhìn thấy ít chán wá.

Có gì mới nhất update ngay cho ae cùng biết.

sau vài ngày nữa nó mới chuyển thành vip, lúc đó cũng thêm dc ít rồi

Không đăng nhập vào được..Cũng như không reset lại được mật khẩu nhỉ..........Chẳng biết có ai bị như mình không

Không đăng nhập vào được..Cũng như không reset lại được mật khẩu nhỉ..........Chẳng biết có ai bị như mình không

Vô bình thường mà, nếu quên pass thì for got nó sẽ gửi về mail mà. Nếu vẫn chưa dc bạn pm mình tw xem thử

Hàng về vẫn rất nhanh

- - - Updated - - -

Và đây là RB:
Dear Uy,

Date: 4/15/2013 7:43 AM
Batch: 140171858
Sent To: U279***7 (tub****)
Amount: $17.00
Memo: RB 100%

Thank you.

Vừa ref cho cậu chiến thử free. Đang đợi cái trang post ads nó approval cho mình.
Bây h post ads lên trang nào trong ds của nó thì lẹ cậu nhỉ? khỏi phải đợi admin nó approval ấy:binhsua123:

Vừa ref cho cậu chiến thử free. Đang đợi cái trang post ads nó approval cho mình.
Bây h post ads lên trang nào trong ds của nó thì lẹ cậu nhỉ? khỏi phải đợi admin nó approval ấy:binhsua123:

Cậu vô thẳng trang adoos.com post luôn, vô bước 1 lấy mẫu-> qua adoos.com post -> lấy link qua bước 3-> bước 4

- - - Updated - - -

còn 1 proof nữa mà mail tạo LR bị khóa cmnr :binhsua85:

Mình không vô được...reset mail thì nó báo không đúng mail.....Mà khi vào mail thì đúng là mail mình đăng ký.....

Hàng về vẫn rất nhanh

- - - Updated - - -

Và đây là RB:
Dear Uy,

Date: 4/15/2013 7:43 AM
Batch: 140171858
Sent To: U279***7 (tub****)
Amount: $17.00
Memo: RB 100%

Thank you.

rút khi nào mà đã nhận được $$ rồi vậy em!!!!???

Mình không vô được...reset mail thì nó báo không đúng mail.....Mà khi vào mail thì đúng là mail mình đăng ký.....

Bạn kiểm tra lại nhé, mình vừa team view cho 1 ref đổi pass ok

- - - Updated - - -

rút khi nào mà đã nhận được $$ rồi vậy em!!!!???

Rút chiều hôm qua đó chị

- - - Updated - - -

Sponsor là Do Minh hay Nguyen Hung vậy bác thớt?

ddminh nhé bạn., sponsor Nguyen Hung mình đã đủ điểm PV rồi

- - - Updated - - -

Móa, chơi nhiều mail nó khóa mất rồi, mất tiêu gần trăm LR :binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member