Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
''There are important issues that need to be addressed with your account ... please check the ALERT(s) below this box''
Nếu mình không rút qua AP có phải quan tâm đến cái này không ?

đúng là ở trên mình cũng có cái thôg báo như vậy.... ko biết nó nói ý gì nữa...

Có hiện thông báo này không vậy ?

Nó yêu cầu cậu click vào cái dòng đỏ dưới mấy cái dòng thông báo đó. Vì hiện tại có nhiều mail giả danh JSS để đi scam. Nó làm thế để mem cảnh giác thôi

bình tĩnh tự tin nào ae....:binhsua27:

cái này có cần login hàng ngày hay click ads j mới dc chia lãi ko mây bác :binhsua22:,chừng nào có mớ nì em sẽ chơi thèn nì:binhsua22:

cái này có cần login hàng ngày hay click ads j mới dc chia lãi ko mây bác :binhsua22:,chừng nào có mớ nì em sẽ chơi thèn nì:binhsua22:
Không cần đâu bạn. Cứ bỏ tiền vào rồi ngồi nhịp đùi ... cầu nguyện cho nó đừng scam mà từ từ nhận lãi thôi.
Nếu bạn muốn tham gia chơi JSS thì PM cho mình, mình có thể giúp bạn được phần nào đấy.
Anh em cũng đừng vội xoắn lên, đã chơi thì phải có niềm tin. Nếu đã chơi mà cứ luôn lo lắng hồi hợp thì hại não lắm.
Mình vẫn luôn tin tưởng JSS, và chiến thuật bây giờ của mình là liên tục tái đầu tư hàng ngày. Sau hai tháng nữa rồi mới with về sài. Tới đâu hay tới đó :binhsua21:

Không cần đâu bạn. Cứ bỏ tiền vào rồi ngồi nhịp đùi ... cầu nguyện cho nó đừng scam mà từ từ nhận lãi thôi.
Nếu bạn muốn tham gia chơi JSS thì PM cho mình, mình có thể giúp bạn được phần nào đấy.
Anh em cũng đừng vội xoắn lên, đã chơi thì phải có niềm tin. Nếu đã chơi mà cứ luôn lo lắng hồi hợp thì hại não lắm.
Mình vẫn luôn tin tưởng JSS, và chiến thuật bây giờ của mình là liên tục tái đầu tư hàng ngày. Sau hai tháng nữa rồi mới with về sài. Tới đâu hay tới đó :binhsua21:
Bạn này hay nhỉ? :binhsua26: thử ku nèo dep tầm 1k trở lên mà Jss có vấn đề thì ngồi rung đùi được ko? :binhsua25:

sao withdraw cua tui bi block za na` :|

http://i1228.photobucket.com/albums/ee450/luckyboy2809/blocked.jpg

Bạn này hay nhỉ? :binhsua26: thử ku nèo dep tầm 1k trở lên mà Jss có vấn đề thì ngồi rung đùi được ko? :binhsua25:
Rung được chứ, rung và lạnh cả người (sốt) :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week