Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay còn 15$ LR lại dep nốt để mua post, dep 2h rồi mà tk jss chưa có! lại ngồi hóng vài tiếng nữa xem thế nào!!

Hôm nay còn 15$ LR lại dep nốt để mua post, dep 2h rồi mà tk jss chưa có! lại ngồi hóng vài tiếng nữa xem thế nào!!
hohohoho! :binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:
Ko có tiến đâu Pro! Hôm qua mình cũng thế! dep cũng lúc 12h30 đến giờ đã qua 24h rồi mà vẫn chưa có $! Ngồi đợi chung nhe! hihi! yh nè! vgroup_lamquangkiet! Có gì ngồi hóng chung!hihi!

Các pác cho hỏi! nếu giờ mình ko mua pos thường jss mà mình mua luôn pos matrix thì có được ko? có phải nâng tk lên ko! và các bác nghĩ thế nào về ý tưởng này!

vì mình tính thế này: ta có 40$ nhé
1. mua dc 4 pos thường, sau 75day dc 60$, và 1 pos matrix, nhưng phải nâng cấp mất 15$( hình như z phải hok?) = 60$-15$=45$ (nếu đợi 75day nữa thì sẽ dc 60$ nữa) vậy tổng sao 150day là dc, 105$
2. mua 2 pos matrix, sau 75 ngày dc 120$( nếu có phải nâng cấp thì - 15$) =105$, đem dep dc 4pos matrix (dem 15$ nâng cấp tiếp) còn 10$ mua 1pos thường= vậy tổng cộng sau 150day là dc = 4*60$ +1*15$= 255$

Vấn đề pay giờ là mua z có được ko, và nếu mà jss scam giữa chừng thì mất trắng (no ko có lãi ngày như pos thường)

Các pác làm sáng tỏ e vấn đề này nhe! Thank all!

hohohoho! :binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:
Ko có tiến đâu Pro! Hôm qua mình cũng thế! dep cũng lúc 12h30 đến giờ đã qua 24h rồi mà vẫn chưa có $! Ngồi đợi chung nhe! hihi! yh nè! vgroup_lamquangkiet! Có gì ngồi hóng chung!hihi!
Đã gửi ticket chưa bạn???

Mình vừa dep 350AP vào liền mà bạn,đợi thử xem sao

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

Các pác cho hỏi! nếu giờ mình ko mua pos thường jss mà mình mua luôn pos matrix thì có được ko? có phải nâng tk lên ko! và các bác nghĩ thế nào về ý tưởng này!

1. mua dc 4 pos thường, sau 75day dc 60$, và 1 pos matrix, nhưng phải nâng cấp mất 15$( hình như z phải hok?) = 60$-15$=45$ (nếu đợi 75day nữa thì sẽ dc 60$ nữa) vậy tổng sao 150day là dc, 105$
2. mua 2 pos matrix, sau 75 ngày dc 120$( nếu có phải nâng cấp thì - 15$) =105$, đem dep dc 4pos matrix (dem 15$ nâng cấp tiếp) còn 10$ mua 1pos thường= vậy tổng cộng sau 150day là dc = 4*60$ +1*15$= 255$

Vấn đề pay giờ là mua z có được ko, và nếu mà jss scam giữa chừng thì mất trắng (no ko có lãi ngày như pos thường)

Theo mình được biết 52pos triple hết hạn thì điền đủ ma trận,mới được 60$,chứ 4 pos hết hạn chỉ mới được 1 pos jss

Mình vừa dep 350AP vào liền mà bạn,đợi thử xem sao

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

Theo mình được biết 52pos triple hết hạn thì điền đủ ma trận,mới được 60$,chứ 4 pos hết hạn chỉ mới được 1 pos jss
ecc, mọi lần bị cũng chỉ chậm mấy phút! lần này từ sáng đến chiều không thấy đâu! chắc phải gửi ticket cho nó thôi bạn ah!!

không mua placement và upgrade lên thì không biết chờ bao giờ nó mới hoàn thành xong ma trận cho bạn :|

mấy pro cho em hỏi tí

nay em dep vào 50ap mà mua dc có 4pos thôi là sao nhỉ.
50ap mua 4pos còn có 8,5ap thôi ah

Cậu cho mình xin cái nội dung với nhé! hehe dốt tiếng anh không biết viết thế nào cho nó đọc mà hiểu được!! thank cậu!!!
Hi
Today ( at 7.30 AM, 7/5/2012), i have deposited money from my Alertpay account to JSS, and recieved the receipt of Alertpay (payment to email: [email protected])
But i have not received any money in my JSS account yet.
Please have a check.
This is the details:
đó cậu! :binhsua17:

không mua placement và upgrade lên thì không biết chờ bao giờ nó mới hoàn thành xong ma trận cho bạn :|

thì ai nghên cứu kĩ pp của mình xem, nếu vậy thì mua 4pos matrix cho đủ 1 ma trận! thêm $ nâng cấp! tính ra vẫn lời nhiều hơn pos thường xa! mọi ng thảo luận tiếp nào!:binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25:

''There are important issues that need to be addressed with your account ... please check the ALERT(s) below this box''
Nếu mình không rút qua AP có phải quan tâm đến cái này không ?

Anh em chỏi chút là JSS lấy lại tiền bonus 10$ ban đầu chính xác vào ngày thứ bao nhiêu ấy nhỉ :D

''There are important issues that need to be addressed with your account ... please check the ALERT(s) below this box''
Nếu mình không rút qua AP có phải quan tâm đến cái này không ?
Có hiện thông báo này không vậy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week