Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Chưa thấy chia lãi gì cả :(

Ai ngày hôm qua chưa chia lãi thì tối nay được cộng dồn nhé.

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

Đây chỉ là thư thông báo đã xử lý yêu cầu rút tiền của bạn, chắc khoảng chiều nay có tiền trong LR.

Bạn ơi, đó là mail thông báo đã xử lý xong yêu cầu rút tiền, thường thì mail này mà gửi thì trong tài khoản có tiền luôn mà.

Ai ngày hôm qua chưa chia lãi thì tối nay được cộng dồn nhé.

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

Bạn ơi, đó là mail thông báo đã xử lý xong yêu cầu rút tiền, thường thì mail này mà gửi thì trong tài khoản có tiền luôn mà.

Lúc bạn with sẽ có 1 mail thông báo bạn đặ yêu cầu rút. Khoảng 6-7h sau sẽ có 1 mail nữa thông báo đã xử lý xong yêu cầu của bạn, khi nhận dc mail thứ 2 có nghĩa là khoảng 3-5h sau bạn sẽ nhận được tiền trong LR.

Lúc bạn with sẽ có 1 mail thông báo bạn đặ yêu cầu rút. Khoảng 6-7h sau sẽ có 1 mail nữa thông báo đã xử lý xong yêu cầu của bạn, khi nhận dc mail thứ 2 có nghĩa là khoảng 3-5h sau bạn sẽ nhận được tiền trong LR.
mail đầu tiên có dạng dư lày:

Your withdrawal is being processed and will be carried out as you
have requested, the process normally accomplished within 24-36 hours.

với acc của tớ thông thường thì chờ 24h, sau khi nhận được mail thứ 2 ( giống mail của bạn kia đó) cũng đồng thời nhận được $ trong LR luôn.

mail đầu tiên có dạng dư lày:

với acc của tớ thông thường thì chờ 24h, sau khi nhận được mail thứ 2 ( giống mail của bạn kia đó) cũng đồng thời nhận được $ trong LR luôn.

acc của mình nếu nhận dc mail thứ 2 thì tầm 3h sau mới có tiền, nên bác kia đừng quá lo vì nó sẽ xử lý trong ngày hnay cho bác thôi.

sao tối nay đánh code JSS báo sai riết thế nhỉ :binhsua04:

JSS không chia lãi ngày chủ nhật, lạ thật sao lại kêu là + dồn mà mới nhận lãi hôm nay thôi nhỉ

đợi web load xong rồi mới gõ code nhé! thoi bị lổi:binhsua01:

Hôm nay mới vào bình thừong bạn ạ, còn hôm qua rất nhiều người không vào đựoc cho dù gõ captcha đúng ( tớ chờ load xong gõ mà vẫn báo sai đây)

Chắc là do thay đổi về captcha nên hôm qua tạm ngừng 1 chút để chuyển đổi, hôm nay vào thấy kiểu capt khác với mọi khi

có ai được chia lãi ngày chủ nhật vừa rồi chưa, sao mình chưa được chia lãi nhỉ :binhsua04:

ko hề thấy của ngày 16/4, 15 với 17 thì có rồi

Của mình ngày 16 cũng không được tính, và ngày hôm nay ( hiện tại) thì không đăng nhập vào tài khoản được. Có bạn nào bị như vậy không ?

Của mình ngày 16 cũng không được tính, và ngày hôm nay ( hiện tại) thì không đăng nhập vào tài khoản được. Có bạn nào bị như vậy không ?

Nó load hoài rồi lại quay trở lại cái bảng log in phải không cậu, mình cugn4 đang không vào được.

sao kì nhỉ, mình cũng mất 1 ngày lãi, mà đúng hình như là 16 luôn thì phải , hơn 5$ của mình hix :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week