Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Sorry bồ tèo ...tối nay thắng độ nhiều hem
hồi tối không đánh, sáng nay ông đi spam nhiều lắm nhá, spam thì cũng spam cho có liên quan chút đến nội dung của nó, spam lung tung mod nó sờ tr..........y........m... đó :binhsua01:

Ko biết các cậu có để ý ko, dạo này tiền rút hàng ngày của nó có giới hạn, làm các thành viên của các diễn đàn world la ko, nói là nó sắp scam. Nên nó liền treo các trang chứng thực của HYIP là paying cho các member thấy.

Tại sao lúc trước nó ko treo, ko biết sắp tới điều gì sẽ xảy ra đây. ????????

Mình phát hiện ra vậy, ko biết các cậu có thấy lạ ko.?????

hồi tối không đánh, sáng nay ông đi spam nhiều lắm nhá, spam thì cũng spam cho có liên quan chút đến nội dung của nó, spam lung tung mod nó sờ tr..........y........m... đó :binhsua01:
Thank đã nhắc nhở......:binhsua04:

JSS hôm nay sao chia lãi chậm nhỉ, đã quá giờ so với mọi hôm rồi mà không thấy nhúc nhíc gì cả.

JSS hôm nay sao chia lãi chậm nhỉ, đã quá giờ so với mọi hôm rồi mà không thấy nhúc nhíc gì cả.

Vẫn lãi đều đều mà bác ... !

sao h này mà chưa nhận dc $ là sao? mà sao khi mình đăng nhập vào thì có phần thông báo thế này là thế nào?
There are important issues that need to be addressed with your account ... please check the ALERT(s) below this box!
ai giúp mình với?

sao h này mà chưa nhận dc $ là sao? mà sao khi mình đăng nhập vào thì có phần thông báo thế này là thế nào?
There are important issues that need to be addressed with your account ... please check the ALERT(s) below this box!
ai giúp mình với?
Không ảnh hưởng gì đâu bạn ạ. Mình lần trước cũng thấy cái này, vài hôm sau nó mất.

sáng mai sẽ có nha pác

The daily JSS-Tripler Feed (JSS matrixes from expired positions) is experiencing some temporary delays in matrix placement.
We appreciate your patience as we work to enhance and optimize the system.

Chắc thế này nên hôm nay chậm thôi. Mai nhận bù.

em rút tiền thằng này, nó send mail đã chuyển, nhung vào check thi ko thấy tiền, vậy phải làm sao, xin chỉ giúp

sángra vẫn chưa thấy chia lãi đâu cả?

ừ. mình cũng không thấy đâu cả. Dạo này các site lớn làm ăn chán quá.

em rút tiền thằng này, nó send mail đã chuyển, nhung vào check thi ko thấy tiền, vậy phải làm sao, xin chỉ giúp

bạn nhận được mail như thế nào mà kêu là đã nhận tiền ?

ừ. mình cũng không thấy đâu cả. Dạo này các site lớn làm ăn chán quá.

bạn nhận được mail như thế nào mà kêu là đã nhận tiền ?

Your JSS Withdrawal Request has just been processed!

Greetings

The money you requested has just been sent to your
Liberty Reserve Account!

The following are details about your withdrawal request:

......
nội dung là như thế

Your JSS Withdrawal Request has just been processed!

Greetings

The money you requested has just been sent to your
Liberty Reserve Account!

The following are details about your withdrawal request:

......
nội dung là như thế
Đây chỉ là thư thông báo đã xử lý yêu cầu rút tiền của bạn, chắc khoảng chiều nay có tiền trong LR.

làm chờ chực từ đêm giờ để mua pos, bó tay:binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week