Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
nó đã đổi kiểu captcha hèn chi gõ mòn phím mà vẫn ko vào đc :(

gõ vẫn bình thường mà you

JSS của mình rất chi là lạ, là cứ mỗi lần fund tiền vào là lại bị như này:

Oops! Google Chrome could not connect to justbeenpaid.com
Try reloading: justbeenpaid.*com/*login.*php

Chờ 10-30 phút sau mới vào lại được. Có ai bị như vậy không ?

nó đã đổi kiểu captcha hèn chi gõ mòn phím mà vẫn ko vào đc :(

Đổi thì vẫn nhìn chữ gõ vào thôi có gì đâu mà ko gõ đc?

Đổi thì vẫn nhìn chữ gõ vào thôi có gì đâu mà ko gõ đc?

ý cậu ấy là cái hôm đó đổi, nhưng mà hình captcha vẫn là hình cũ, nên gõ không vào. ngày hôm sau vào bình thừong, chỉ có duy nhất một điều là ngày 16 nhiều người không đựoc chia lãi, trong đó có cả mình.

email Withdrawal đã được nhận rồi nhưng chưa có tiền về LR là sao vậy có ai tư vấn giúp mình ko?

dự kiến 27/4,rs diễn ra trong 8 ngày

==>MONEY MAKER NÊN BIẾT
\
bác cho hỏi là nếu rs thì những pos bị mất là ngẫu nhiên hay là JSS chọn hay là sao hả bác :binhsua09:

Giờ này bác nào mà with thì cứ phải tầm 24h nhé. Khỏi cần hỏi nhiều :binhsua06:

Ngồi chờ nó RS vậy. Sau đó zeek về thì tha hồ mà AP.

cho mình hỏi tí, mình là free mem, ref mình mua 5 pos, lí ra thì mình nhận đc 5$ rồi trong financial thì có ghi earning 5$, màk ko bít 5$ đó đi đâu rồi, JSS fund ko có, JSS-Tripler cũng ko thấy tăng lên luôn, mong mọi người giúp đỡ :binhsua04:

cho mình hỏi tí, mình là free mem, ref mình mua 5 pos, lí ra thì mình nhận đc 5$ rồi trong financial thì có ghi earning 5$, màk ko bít 5$ đó đi đâu rồi, JSS fund ko có, JSS-Tripler cũng ko thấy tăng lên luôn, mong mọi người giúp đỡ :binhsua04:

Chắc nó chậm một tí thôi, chờ rồi sẽ có, không mất đi đâu đâu mà bác sợ :)

ô sao hình như nó chạy vào acc mình 5$ nhỉ --> thời điểm này rraast nhạy cảm --> nó reset biết đâu có lỗ hổng . hacker đang rình mò . canh me , sơ hở là múc nè ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week