Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
từ lúc báo paid đến lúc tiền về còn phải chờ 1 thời gian nữa mờ, trong sáng nay tiền về thôi

Thời gian khoảng bao lâu vậy. Mình nhìn theo giờ hệ thống của JSS nó nó báo paid cho mình lúc 2012-05-06 20:11, nhưng bây giờ đã là 2012 03:10:27, tức là đã 7 tiếng trôi qua từ lúc nó báo paid cho mình :(.

Thời gian khoảng bao lâu vậy. Mình nhìn theo giờ hệ thống của JSS nó nó báo paid cho mình lúc 2012-05-06 20:11, nhưng bây giờ đã là 2012 03:10:27, tức là đã 7 tiếng trôi qua từ lúc nó báo paid cho mình :(.

Bình thường mà cậu ơi, hôm nào chả thế :p trước khi ăn cơm trưa là có tiền. Mình toàn như vậy không à.

Bình thường mà cậu ơi, hôm nào chả thế :p trước khi ăn cơm trưa là có tiền. Mình toàn như vậy không à.

Chưa pay lần nào , may mà đọc đc thông tin này chứ không bữa sau mà Pay chắc cũng hoang mang lắm đây

Hy vọng thế, tại vì mình từng bị delay 1 lần 80$ mà 3 ngày tiền ko về LR. Gửi ticket mãi nó mới trả ngược lại JSS chứ ko về LR đc :|

Hy vọng thế, tại vì mình từng bị delay 1 lần 80$ mà 3 ngày tiền ko về LR. Gửi ticket mãi nó mới trả ngược lại JSS chứ ko về LR đc :|

Tớ xem ở trong finacial cung thấy nó paid giờ gần như cậu. hôm trước là 21h mấy phút cơ, thì tầm 10h là nhận được tiền. còn hôm nay chắc sớm hơn.

Nói chung độ tin cậy của thằng này cũng cao , có Delay nhưng không đáng kể rồi tiền cũng về thôi :)

Nói chung độ tin cậy của thằng này cũng cao , có Delay nhưng không đáng kể rồi tiền cũng về thôi :)

Xác nhận tiền đã về :) .

(^_^) JBP/JSS-Tripler - Security Update!

update thì update chứ đừng có kéo dài ngày như mấy lần trước là được.

lâu reset nhỉ :binhsua101:

Giờ nói nó scam chắc nhận cả đống gạch luôn quá :)) . Mới xem mail thì nó nói sẽ kéo dài thêm vài ngày nữa mới restart :|

e mới chơi, vào đọc nhưng thiệt sự rối quá, hiện tại em chỉ biết dùng 10$ free mua 1 position rồi để đó đợi 75 ngày huh mấy bro? còn lắp đầy matrận là gì em không hiểu lắm. Hôm nay sao không login được, báo bad gateway.

Last edited by a moderator:
e mới chơi, vào đọc nhưng thiệt sự rối quá, hiện tại em chỉ biết dùng 10$ free mua 1 position rồi để đó đợi 75 ngày huh mấy bro? còn lắp đầy matrận là gì em không hiểu lắm. Hôm nay sao không login được, báo bad gateway. À, sau nhiều lần cố gắng em cũng đã vào được rồi, hihi.

Có tiền thì dep vào thôi, giờ không phải 75 mà là 81 bạn nhé. bạn dùng 1 pos free đó thì không đủ tiền mà rút đâu. còn ma trận thì cứ từ từ. không phải pro nào cũng biết làm. phải trải nhiệm rồi biết.

Your Referral, Leo Nguyen Added to a JSS Matrix!

Greetings Kim Ngan Nguyen!

This E-mail is to inform you that your efforts in
promoting JSS are working great!

Your referral just purchased a position in JSS
and has been given a position in a matrix,
under another JSS member:
tình hình là JSS ko vào dc em đoán là dang RS:binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads