thật sự suy sụp rồi ai biết chổ này vào chỉ giúp mình

chim threat to ko ? neu ok ra pham van dong di :v thang la du :)

Không ai có thể giúp cậu hoài được. Cậu phải tự bản thân mình giải quyết thôi. Mình có xem mấy bài post của cậu mấy ngày gần đây thì thấy cậu cũng không phải không kiếm được tiền.

tiền đó là tiền mượn của từng người gom lại, có thằng em nó nghe mình hùng nó cho mượn luôn, 1 cái iphone + lap, rồi giờ như vậy nè, ko cách nào trả nổi, chỉ có bán thận là nhanh nhất, gần tết đâu có ai cho mình khất đâu.

60tr vẫn vực lại dc thôi mà cậu cùng lắm mất nửa năm hay 1 năm thôi. ko nên bi quan thế. mình cũng từng trải nhiều, hiện tại cũng có thể cảm thấy là có ít thành quả nhưng mà trc đó số lần mình thất bại gấp vài lần số lần thành công. cơ mà mình ko biết nản chí là j. thân

Không ai có thể giúp cậu hoài được. Cậu phải tự bản thân mình giải quyết thôi. Mình có xem mấy bài post của cậu mấy ngày gần đây thì thấy cậu cũng không phải không kiếm được tiền.
mấy hôm nay mình mua bán Z và PM rồi rút ra mượn thêm vốn làm kiếm tiền tết, nhưng giờ mình chỉ mong có ai chỉ giúp mình chổ mua.... thôi

Cách này rất hay nhưng cần phải có dẫn chứng cụ thể về hoàn cảnh và có người đến tận nơi xác minh .

Chứ nếu ko thì vận động cùng lắm được 6 người huống chi 600 người @@
xác minh tận nơi thì được, nhưng mình ko cần bạn à, mình chỉ cần biết chô...... thôi

Thanh niên sức dài vai rộng mà tính đường chết trời
sông mới khó chết thì dễ thôi
vay mượn bạn bè gia đình xem xong rồi tính đường làm ăn trả họ
làm ăn mmo lớn như bạn lo gì ko kiếm ra chứ

đừng bị quan thế cậu ah:) ai cũng có khó khăn cả. chúc cậu vượt qua được. các pro kiếm nhiều thì chỉ cho cậu ấy để cậu ấy trả nợ:(

đừng dại dột quá ! có sức người sỏi đá cũng thành cơm ! mấy thằng chó scam nghe thấy chưa! vì chúng mày mà có người muốn chết đấy! bọn chó chỉ biết ăn trên đầu những ng cực khổ!

Thanh niên sức dài vai rộng mà tính đường chết trời
sông mới khó chết thì dễ thôi
vay mượn bạn bè gia đình xem xong rồi tính đường làm ăn trả họ
làm ăn mmo lớn như bạn lo gì ko kiếm ra chứ
như bạn nói mình vay mượn hết tất cả mọi người rồi, mới được số tiền đó là 60tr thêm tiền gd của mình trên mmo là 21tr nửa. thì giờ tan thành mây khói rồi, người ta tiền đẻ ra tiền, mình thì có tiền rồi mất hết, rất nhiều lần rồi

Bán thận không chết được nhé, nhiều người vẫn sống bt, sức khỏe vẫn bt không hề có ảnh hưởng tới csoong. Nhưng chắc bán cũng không được nhiều đâu tầm 10-20tr thôi.

Còn mình nghĩ bạn cũng có việc làm tháng vài triệu, thấy các toppic bạn kiếm tiền trên mạng cũng được nên mình nghĩ cũng khó có ai có thể quyên ghóp nữa, vì cũng 1 lần rồi mà. Với lại MMO mình nghĩ là nơi kiếm tiền, Mình dại dột bị lừa thì đành tự chịu là hay hơn....Ngày nào cũng có các vụ scam nếu ai cũng muốn ng khác vận động thì cũng sẽ là kẽ hở cho scamer lợi dụng. Bạn Còn trẻ mà suy nghĩ lạc quan hơn đi.

hết chuyện này tới chuyện khác cả năm nay, ngày vui thì ít ngày buồn thì nhiều, tới bây giờ cuối năm cũng không qua được, mình gom góp hết tiền và định kiếm tiền tết và trả lại cho ah em mmo4 lần trước hỗ trợ mình tiền scam, nhưng vay mượn xong lần này người ta xù tiếp nửa, co lẽ do mình ngu, hay khả tin, ngu là đúng hơn, lần này số tiền rất lớn đối với mình 60tr chứ ko ít gì, thật sự giờ trắng tay rồi, thiết nghỉ giờ mình cũng chẵn muốn sống trên đời này làm gì nửa, nhưng trước khi ra đi mình phải trả hết nợ mới được, mình nghỉ ra 1 cách hồi trưa có 1 bạn nói chơi với mình tìm ai mua nội tạng ừ lúc đó mình ko nghỉ tới, nhưng giờ thật sự mình cần bán nội tạng đây, ai biết chổ nào cho mình xin dc, coi như lần cuối mình nhờ các bạn giúp mình, chỉ như vậy thôi.

link mình đăng bán ở đây
http://forum.bacsi.com/noi-tiet/can-ban-than-hcm-393281.html

từ từ đi ông cái gì cũng phải từ từ có nợ thì phải trả nhưng lãi và lời trả người ta ra sao vậy ?

Bán thận không chết được nhé, nhiều người vẫn sống bt, sức khỏe vẫn bt không hề có ảnh hưởng tới csoong. Nhưng chắc bán cũng không được nhiều đâu tầm 10-20tr thôi.

Còn mình nghĩ bạn cũng có việc làm tháng vài triệu, thấy các toppic bạn kiếm tiền trên mạng cũng được nên mình nghĩ cũng khó có ai có thể quyên ghóp nữa, vì cũng 1 lần rồi mà. Với lại MMO mình nghĩ là nơi kiếm tiền, Mình dại dột bị lừa thì đành tự chịu là hay hơn....Ngày nào cũng có các vụ scam nếu ai cũng muốn ng khác vận động thì cũng sẽ là kẽ hở cho scamer lợi dụng. Bạn Còn trẻ mà suy nghĩ lạc quan hơn đi.
mình lập topic này ko phải vai mượn, mà hỏi tìm chổ bán thận thôi bạn ạ,

:eek:Sao nhấn vào cái link coi avast nó nhảy 4 lần
Làm gì thì nghĩ đến gia đình cha mẹ :(
H bán đi rồi sức khỏe đâu làm việc sau này hay lại đổ thêm bệnh ra tiền đâu mà chữa lấy gì bán nữa.

đọc cái link không dấu tưởng bán thân :-ss.
cơ mà tịt quá thì đi bán thân cũng đỡ hơn là bán thận đó bác :(.
trai khỏe, chịu khó thì sáng đi làm gì đó, bốc vác, blabla, tối về ngồi mmo. ráng cày trên dưới 6 tháng là ok à

từ từ đi ông cái gì cũng phải từ từ có nợ thì phải trả nhưng lãi và lời trả người ta ra sao vậy ?
10tr lãi 2% tháng, còn 50tr còn lại minh gủi tiền lại + quà tết thôi, như bạn cũng biết bạn thân hoặc như thế nào người ta mới cho vay, người ta tin tưởng mình, mà giờ mình như vầy, thì còn gì để nói nửa, tiền người ta để ăn tết mà, thằng bạn mình nói mầy mượn thì tao đưa nhưng trả trước tết để dùng đó.

Xin gửi bác mấy câu:

Khi của cải mất, chẳng có gì mất cả!
Khi sức khỏe mất, mất một vài thứ rồi!
Khi ý chí mất, bạn chẳng còn gì nữa!

Xin gửi bác mấy câu:

Khi của cải mất, chẳng có gì mất cả!
Khi sức khỏe mất, mất một vài thứ rồi!
Khi ý chí mất, bạn chẳng còn gì nữa!
cám ơn bạn, nhưng mình đã quyết như vậy rồi, mình làm luyên lỵ quá nhiều người, và nếu ko giả quyết thì ah hưởng tới gia đình mình nửa,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week