Thông báo về việc baned ID ko bít lý do.

Status
Not open for further replies.
ôi hoang mang quá, không biết có nên gõ nghiên nữa hay không, may mà vẫn còn một group có 4id pri1 trên 80k code, giờ gõ nghiên nữa nó banned phát nữa thì tiêu
mà cái group mình bị banned là soff dang bị can't connect, nhung vẫn để đó, login vào group xem thì bị banned, vậy là do gõ nghiêng là do can't connect đây

Bác phân phối soft chứ bác có code ra soft đâu ạ, tam giác bị là do pix điên + mạng của mem thôi chứ làm sao tránh đc bị hay ko bị ạ :binhsua46:
Ý là mình đã lưu ý member nếu gặp nhiều lần thì out ngay ko làm việc nữa ...

gõ 3 acc thì banned nick chủ và 1 mem chắc chắn ko phải do tam giác vì gặp nó khoảng vài cái là e out ngay, ko hiểu lý do luôn, chắc phải mail cho admin quá

mình chỉ sợ là bây giờ nó thay đổi rules thôi.
lúc trước đánh cho qlink thì code 2 chữ đôi khi mình không thấy rõ hết 2 chữ hoặc là làm biếng thì mình gõ có 1 chữ thôi chả bị ban gì hết,nhưng 1 hôm đẹp trời,nó thay đổi rules,mình cũng sử dụng cách ấy,ban ngay tức khắc.
mình chỉ hy vọng là nó không thay đổi rule thôi,mình vẫn thích cách gõ chữ nghiêng vì tốc độ tăng đáng kể

mình đã nói là mấy ac ko đánh vẫn bị baned mà sao có người cứ vào ném gạch là do tam giác nhỉ.

Có lần trong 1 tiếng đồng hồ mình gõ 3 acc dính 5 mươi mấy cái tam giác quỷ, hên là trời thương nên ko bị ban :binhsua75:

mình đã bị baned do tam giác nhưng cạp 3 acc chỉ baned 1 acc thôi còn trường hợp của chủ thớp chắc là do kiểu dánh mới hoặc 1 nguyên nhân khác cần admin pix giải đáp

đọc hết các bài của các bạn mình nghĩ thế này : band do dấu tam giác và ! thì chỉ band một vài id chứ ko band hàng loạt .mọi người đều bị tầm lúc 2h chiều hôm nay. pri 6 cũng bị band . sáng hôm nay soft asian gặp vấn đề đổi với win 7 (không biết các soft khác thế nào) : do có captcha mới mà trên win 7 soft ko hiển thị được còn trên xp thì vẫn bình thường bạn xuanbao1 sài winxp nên loại trừ khả năng band do bị tam giác đỏ và dấu ! .
còn về chữ nghiêng thì hiện này người người áp dụng nhà nhà áp dụng nhưng một số bị band và 1 số người ko bị nên trong lúc này chưa khẳng định là band do nguyên nhân gì giờ phải đợi các bạn mail cho admin để admin trả lời chính xác nguyên nhân bị band . vi vậy mọi người tránh coment nguy hiểm mất lòng nhau

pix nó gởi mail thế này mọi người suy nghĩ thế nào, xem thử hàm ý là gì

lên nào, anh em vào coi sao

đọc hết các bài của các bạn mình nghĩ thế này : band do dấu tam giác và ! thì chỉ band một vài id chứ ko band hàng loạt .mọi người đều bị tầm lúc 2h chiều hôm nay. pri 6 cũng bị band . sáng hôm nay soft asian gặp vấn đề đổi với win 7 (không biết các soft khác thế nào) : do có captcha mới mà trên win 7 soft ko hiển thị được còn trên xp thì vẫn bình thường bạn xuanbao1 sài winxp nên loại trừ khả năng band do bị tam giác đỏ và dấu ! .
còn về chữ nghiêng thì hiện này người người áp dụng nhà nhà áp dụng nhưng một số bị band và 1 số người ko bị nên trong lúc này chưa khẳng định là band do nguyên nhân gì giờ phải đợi các bạn mail cho admin để admin trả lời chính xác nguyên nhân bị band . vi vậy mọi người tránh coment nguy hiểm mất lòng nhau
bad_boy nói đúng.mình đánh 4 ID mỗi gruop 2 ID.vậy mà chỉ bị baned 1 group.cái còn lại ko sao.mìnhthắc mắc ở đây là tại sao những ID ko đánh mà vẫn bị baned.có nghĩa là những ID pri4 của mình ko đánh cả tuần nay rồi mà vẫn bị baned.và mình đánh từ sáng gặp rất ít tam giác.đánh hơn 3k mà chỉ gặp tầm 10 cái.như vậy loại khả năng bị dính tam giác ==> baned

Nếu là bác captcha2011 đánh rồi bị ban thì mình sẽ bỏ cách này ngay, nhưng vì đây là nhân viên của bác captcha2011 đánh nên chưa thể xác minh chính xác dc vấn đề.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week