Ask Thuê thầy dạy offer : 10$/day

Thánh này ban đầu mở topic share tut free ngày 50$
Xong share thật, mà tut free ngày kiếm .... 2-3$

Xong mở topic dạy đời, kêu ngày kiếm 2 củ, khuyên anh em nên tắt máy ra ngoài kiếm tiền
Rồi thấy topic xin file imacros chạy social ngày vét 2$, bị ném đá dữ quá kêu tao chạy 200 máy, ngày tầm 500$

Và bây giờ him đang quằn quại như con cờ hó dại ở đây "thuê" sư phụ dạy offer.
Chắc ngày kiếm 2 củ chưa đủ

Chốt

hậu quả @vanphi89

View attachment 43103
lạy hồn =))

Tính lặn rùi mà thấy cmt của thím em tự ái em cmt lại, mụ già có con là hoanvan nhé, em sinh viên thì con cháu gì ở đây. Bác tung tin đồn thế mà em ế là em vác dao em đuổi bác giờ. :mad::mad::mad:

Ngày nào cũng làm cầm chừng để duy trì acc, thời gian còn lại chủ yếu đi tà lưa chống ế, khổ lắm thím biết ko? Ngày ngày cứ dành thời gian ngồi nói chuyện ĐT tán tỉnh cả mấy tiếng đồng hồ, ngứa tay nên vừa 8 vừa vặt hết cả lá cây chanh trước phòng trọ, bị bà chủ nhà vác gậy đuổi chạy hụt hơi mấy lần. Nghĩ sao tung tin có con cho ế luôn àh :mad::mad::mad:

ps: Chỉ chơi tut, ko chơi cheat nhé, làm real 100% luôn, vất vả 1 chút mà đc pay còn hơn cheat ăn ban tối ngày :cool::cool::cool:
:confused:

Xong mở topic dạy đời, kêu ngày kiếm 2 củ, khuyên anh em nên tắt máy ra ngoài kiếm tiền
Rồi thấy topic xin file imacros chạy social ngày vét 2$, bị ném đá dữ quá kêu tao chạy 200 máy, ngày tầm 500$

Chốt

hậu quả @vanphi89

View attachment 43103
mình còn share cách kiếm gift card ngon ăn vậy còn j!
cái hình của bác có vẻ hok thân thiện cho lắm

mà ngày kiếm đc 2tr rồi bác còn ham hố nữa ah :( ước gì đc 1/2 bác

dõ dàng là thế còn hình như gi nũa anh @@

Chốt

hậu quả @vanphi89

Cho tao mấy cái ion đấy đi mầy :D

ngon gì đâu :( thím cứ chém e, định chuyển nghề mà chưa tìm dc gì :(
Real traffic thì lo gì thím lên cpaelites, wickedfire... mà tìm, đầy site. :( Quạn trọng là làm như thế nào thui :(
Pro còn forum nào hay giới thiệu em với :D

mình tò mò thôi. tại sao mọi người cứ nói đến mấy cái Sonic hay mitomy gì đó mà hok biết gì hét
Pro còn forum nào hay giới thiệu em với :D
muốn biết thì google là biết sao phải học nếu muốn biết Sonic là gì má tô mì là gì thì google ra hết =))

muốn biết thì google là biết sao phải học nếu muốn biết Sonic là gì má tô mì là gì thì google ra hết =))
Bác google hộ em cái? Hỏi những người biết để tìm được nguồn tốt mới là vấn đề? đừng tự tin quá với khả năng search của mình, ai cũng biết tự học, nhưng không phải ai cũng biết học hỏi! :)

Bác google hộ em cái? Hỏi những người biết để tìm được nguồn tốt mới là vấn đề? đừng tự tin quá với khả năng search của mình, ai cũng biết tự học, nhưng không phải ai cũng biết học hỏi! :)
bác ấy hỏi sonic là gì matomy là gì thì google là ra nó là net off chứ là gì giải đáp xong rồi cần gì học off nữa muốn biết nó là gì thì nó là vậy đó |:D

bác ấy hỏi sonic là gì matomy là gì thì google là ra nó là net off chứ là gì giải đáp xong rồi cần gì học off nữa muốn biết nó là gì thì nó là vậy đó |:D
Thế Bác quote post em làm cái clgt? :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week