Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
bạn mù chữ à?từ đầu chí cuối bà con chửi thằng dog zzhoanghungzz chứ ai biết thằng huy thằng nhập liệu j,pr không đúng chỗ

Tui đang nói mọi người đang bàn tán về dog zzhoanghungzzz nhưng người ta lại post hình nhầm người rồi.

ông trên ảnh là ô. HUY ecap.

Thằng dựng chuyện, nghi nghi ngờ vực là thằng nào, ai cũng bjt, ecap nó mâu thuẫn với ô admin nhaplieu24h.com, nên ổ làm mọi cách khơi lại chuyện cũ là điều có thể xảy ra...

http://facebook.com/huyBon (có thể nói, fb này là bằng chứng ô ấy tên Huy, k phải hoanghung, đọc link mà k hiểu nội dung sao thưa quý anh, quý chị). Tui nghĩ vì ô đang làm việc ở nhà máy dệt may Phú Bài, sau đó có người gọi điện nói có người đăng hình ô lên k rõ nguyên nhân, chắc là khơi mào chuyện cũ và chuyện của bạn ông (hoanghung), nên ông nhờ người bạn (k phải hoanghung) của ông đóng facebook lại, vì fb ô Huy có 2 người quản lý lận.

Last edited by a moderator:
Tui đang nói mọi người đang bàn tán về dog zzhoanghungzzz nhưng người ta lại post hình nhầm người rồi.

Thằng dựng chuyện, nghi nghi ngờ vực là thằng nào, ai cũng bjt, ecap nó mâu thuẫn với ô admin nhaplieu24h.com, nên ổ làm mọi cách khơi lại chuyện cũ là điều có thể xảy ra...
sao bạn biết không phải ảnh thằng zzhoanghungzzz?

thằng đó là thằng nhóm cậu nguyên chứ thằng nào mấy bác bó tay thật tự lập nick vào để đá qua cho người khác nử hả hồi đó thằng hoàng hùng có gửi hình cho tui xem rồi làm sao mà tui nhầm lẫn đước :binhsua146: sợ rồi ah giờ mới biết sợ ah :binhsua146:

chính xác thằng này là thằng nhomcaunguyen yahoo tức hoànghung trên diễn đàng của chúng ta đó :binhsua141:

đọc email và link thì biết, k có cái nào liên quan đến hoanghung hết, tất cả chỉ là bịa đặt cho lớn chuyện :binhsua149:

thằng đó là thằng nhóm cậu nguyên chứ thằng nào mấy bác bó tay thật tự lập nick vào để đá qua cho người khác nử hả hồi đó thằng hoàng hùng có gửi hình cho tui xem rồi làm sao mà tui nhầm lẫn đước :binhsua146: sợ rồi ah giờ mới biết sợ ah :binhsua146:

Cứ tìm hiểu đi rồi cũng chưa muộn để kết luận đâu,... muốn khẳng định thì trưng bằng chứng của sự liên quan nhé ^^ thân.. làm được k hay chỉ lời nói suông, nếu nói suông thì trả lại sự trong sạch cho ô H nhé thưa ngài bá tước.

đọc email và link thì biết, k có cái nào liên quan đến hoanghung hết, tất cả chỉ là bịa đặt cho lớn chuyện :binhsua149:

thằng dog zzhoanghungzzz dám bảo đảm với tao đây kô phải hình nó kô kêu ra pm với tao nè tao chắc chắn tấm hình đó là thằng zzhoanghungzzz 100% tảo chỉ nói cho nó biết thôi chứ kô có ý làm hại nó như nó làm với anh em vì lương tâm tao cắn rứt kô thể lấy người khác ra đùa được mày hiểu chứ dog

bác oomoney là em của bác hoàng hùng thì gởi lời dùm nhé :''>,đẹp trai ghê lun :binhsua149:

tao kô biết cái lương tâm mày để ở đâu nửa rồi tao xin thua với mày luôn dog thật *** có 1 thằng nào ở capcha này bênh vực nó trừ mày chứng tỏ cũng đủ biết mày là dog nào rôi thôi tao xin đầu hàng mày *** phải loại người nửa rồi tao còn biết cả hình chị gái mày và em gái mày gia đình mày ra sao nửa kìa thôi tao kô nói với mày nữa :binhsua144:

hồi đó cách đây 5 tháng mày gửi hình cho tao xem cái bản mặt đẹp trai của mày giờ mày lại chối tao xin thua yahoo nhomcaudog :binhsua149:
p.s nó tên là huybon huy la ten cua nó hoanghung la nick ở 4rum thôi đã vậy nó còn nói em tập trung men ở nha trang lại rồi nó vào nha trang thăm người yêu nó đi off nữa chứ nếu em có nói xạo điều nào em xin làm con dog :binhsua144:

anh hoanghung có tư tưởng phản động thế :m190:

Thông tin về chủ topic:
Trần Văn Thanh
nickyahoo: nhomcaunguyen
email: [email protected]
DT:01228956577
TK: 0161000399386 Vo Xuan Huy

Nó bịa tên thế mà cũng tin, cái tk vcb chẳng qua của người # thôi, nhìn thông tin là thấy sai rồi :binhsua141: chứng tỏ nó send hình là chỉ send, nhưng nó nói khác thì khác, chứ send k đồng nghĩa vs nói giống được :binhsua139:chỉ tội cho mấy PA chỉ nghe và tin vậy thôi chứ nhỉ :binhsua146:

Thể giả sử nó biểu mấy PA nhảy cầu, cũng nhảy hả haizzzzzzz :binhsua139:=> KL: chứng tỏ những điều nó nói vs ông vicvaness là giả rồi :binhsua144:, tui lục lại bài post của nó để chứng minh khi giao dịch nó nói tk của nó hay của người # nhé, đợi tí tui xem lại :binhsua146:, trên đời này lắm người giả dối, k ai tin ai được...:binhsua135: Ảnh của nó có thể giả, lấy từ trang fb ô Huy như mấy ô vào fb lấy ảnh ô kia post lên vậy thôi.

và bây giờ có chắc là huy bồn kô phải nhómcaunguyen kô tui sẽ đưa ra 1 bằng chứng cuối cùng nè rồi đừng có cải nữa nhé :binhsua141:

nếu bác nào thích xem bằng chứng cuối cùng chứng minh huybon là nhóm cậu nguyên thì thank cái nhé :binhsua146:

tui cũng muốn xem thực hư, trình làng đi bác bá tước vicvaness :binhsua146:
Tui đóng vai chuyên gia phân tích xem :binhsua146:

@money:nếu có ai bị hàm oan thì tự họ đã vào tường trình,bạn người ngoài mà nhiệt tình quá thể thế,tôi thấy bạn già mồm thấy sợ.dog bỉ ổi phải để người đời nguyền rủa,cứ ngăn cản là có vấn đề gì với bạn?nghi vấn nhể

bà con xem cho kĩ nhé nó có ý định này từ lâu rồi mình nghĩ nó đã gửi nhiều hình cho anh em lắm rồi mấy bác để ý ngày nhé lúc đó mình chat sơ qua nên kô thèm nghe những gì nó nói ai ngờ giờ xem lại thấy kô thể tin nỗi nữa :binhsua140:
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

@money:nếu có ai bị hàm oan thì tự họ đã vào tường trình,bạn người ngoài mà nhiệt tình quá thể thế,tôi thấy bạn già mồm thấy sợ.dog bỉ ổi phải để người đời nguyền rủa,cứ ngăn cản là có vấn đề gì với bạn?nghi vấn nhể

ukm, tui chỉ phân tích, nghi vấn cái đúng cái sai của việc nhầm lẫn giữa ecap hoanghung thôi mà PA..

tui cũng muốn xem thực hư, trình làng đi bác bá tước vicvaness :binhsua146:
Tui đóng vai chuyên gia phân tích xem :binhsua146:

uh đây nè bằng chứng này kô biết chối đi đâu nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647