Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
bó tay vậy sao cái nick hoang hùng lại post bài lên rồi chia tay anh em kô lẻ hack nick hay yahoo gì đó nửa hả mệt với mấy thằng này hết biết nói gì chỉ biết amen :binhsua140: còn thằng nào gây ra vụ này thì cả box đều biết mày khỏi phải vào đây mà nói nhé

bị nguyên cộng đồng captcha nguyền rủa mà không thèm giăng chứng cớ,có con người nào tự trọng không đáng 2 xu vậy không,không làm chuyện ác mà chịu để tiếng ác muôn đời sử sách ghi danh vậy àT.Tngàn năm bia miệng vẫn còn trơ trơ

Đấy có thể là người #, nc trong đầu ô Huy nhaplieu24h.com bây giờ vẫn còn đó thù hận ô Huy, Hermes02 bjt ko, ổ tìm mọi cách triệt hạ mà ko được, ổ bjt ổ tạo bằng chứng giả một thời captcha còn huy hoàng, đấy, đấy thời đó nghe nói ô Huy ecap phản bội ổ, ổ tìm mọi cách cho dù cách xấu nhất thuê côn đồ đánh nó, nhưng ko làm vậy được, vì sao? Vì ổ còn có lương tâm, ổ hay ai # do ổ thuê làm mọi cách để giăng bằng chứng giả , ngay cả yahoo của ô Huy ecap mà nó cũng bjk pass thì *** cần phải nói ổ làm ji nữa -> mệt.

Tin từ ô Huy ecap (ngoại trừ hoanghung ra vì ko bjt ji nhiều), và 1 người còn có lương tâm hợp tác vs ô Huy nhập liệu 24h dog com :binhsua149:

Last edited by a moderator:
bó tay vậy sao cái nick hoang hùng lại post bài lên rồi chia tay anh em kô lẻ hack nick hay yahoo gì đó nửa hả mệt với mấy thằng này hết biết nói gì chỉ biết amen :binhsua140: còn thằng nào gây ra vụ này thì cả box đều biết mày khỏi phải vào đây mà nói nhé
nc, cái đầu ô giờ nặng ký do ổ phân hóa sang hướng # sao ô nhận định được ổ có tốt hay ko? Chỉ những người nhập cuộc lúc đó mới bjk, những người đứng ngoài thì chỉ nói vòng vo mà thôi. Ô hoàng hùng thì tau chịu, ô ecap thì tau bjt rất rõ (Ô Huy mà tụi mày đang treo bảng, ảnh đó, ổ tội, vô tội, có người làm proof giả hảm hại nó, mà tụi mày cứ 1 mực hùa theo k rõ trắng đen là sao).

Tau giả sử thôi, thằng A gặp chuyện chẳng lành do có chuyện vs xã hội đen, một thằng bạn (B) của thằng A thấy vậy lại đi hỏi xã hội đen chuyện ji thế, nghe thằng xã hội đen nói vòng nói vo 1 hùi, nói ji lại đó với thằng B, thế là thằng B từ đó ko phải là bạn thằng A nữa mà là kẻ thù của thằng A chỉ vì nghe những lời "mị dân" của nó.

Đấy có thể là người #, nc trong đầu ô Huy nhaplieu24h.com bây giờ vẫn còn đó thù hận ô Huy, Hermes02 bjt ko, ổ tìm mọi cách triệt hạ mà ko được, ổ bjt ổ tạo bằng chứng giả một thời captcha còn huy hoàng, đấy, đấy thời đó nghe nói ô Huy ecap phản bội ổ, ổ tìm mọi cách cho dù cách xấu nhất thuê côn đồ đánh nó, nhưng ko làm vậy được, vì sao? Vì ổ còn có lương tâm, ổ hay ai # do ổ thuê làm mọi cách để giăng bằng chứng giả , ngay cả yahoo của ô Huy ecap mà nó cũng bjk pass thì *** cần phải nói ổ làm ji nữa -> mệt.

Tin từ ô Huy ecap (ngoại trừ hoanghung ra vì ko bjt ji nhiều), và 1 người còn có lương tâm hợp tác vs ô Huy nhập liệu 24h dog com :binhsua149:
Huy là thằng nào?2 thằng trùng tên àT.Tai cũng lo kiếm tiền có theo dõi sát sao người nọ người kia ra sao thế nào như theo dõi giá chứng khoán lên xuống liên tục đâu mà biết.money muốn mọi người hiểu bạn đang nói gì thì trình bày cặn kẽ 1 chút.thân

Huy là thằng nào?2 thằng trùng tên àT.Tai cũng lo kiếm tiền có theo dõi sát sao người nọ người kia ra sao thế nào như theo dõi giá chứng khoán lên xuống liên tục đâu mà biết.money muốn mọi ng0ời hiểu bạn đang nói gì thì trình bày%2pcặn kẽ 1 chút.thân

Giải thích

Công ty THHH PR, SCAM Nhập liệu 24 h .com
Sếp: tên Huy
Đàn em: của nó thì ko bit, nhưng có đến 3-4 người ji đó, nghe nói có ô Phuc nữa..
Thêm đàn em: ông Huy ecap nữa, ô ecap ceu0169ng tên Huy, gia nhập team ổng vào 1/2010 và 3/2010 ổng rời team, do mâu 4huẫn, ô Huy bị đàn em + ổng tìm giăng bằng chứng giả làm hại ổ.

Và giờ ô ecap đi làm việc # (ông có trình bày topic ở trên này rồi, mọi người lục lại bài viết của ô ecap mà đọc), ko muốn dính líu đến captcha nữa và giao toàn bộ dữ liệu cho 1 người bạn zzhoànghungzzz (thực chất ổ tên Độ, hiện tại đang ở Huế, do scandal nên mình k tiện để địa chỉ cụ thể) như các người đang bàn tán đó, ô Huy ecap làm thế là để thoát xác captcha, vì làm việc captcha lâu sẽ bị ảnh hưởng đến đôi mắt, nghe nói ổ cận từ thời còn lớp 5 kìa, và đủ thứ bệnh nên ổ quyết định thôi captcha từ đầu 1/2012, ngoài bệnh tật ra ổng còn mất uy tín vs member vì thanh toán trễ, lâu lâu scam, và do vụ ông asiandataservice, đấy là toàn bộ diễn tiến sự việc như thế thôi, còn ai muốn tìm hiểu chi tiết thì cứ tạo topic nhé :binhsua153:

nc, cái đầu ô giờ nặng ký do ổ phân hóa sang hướng # sao ô nhận định được ổ có tốt hay ko? Chỉ những người nhập cuộc lúc đó mới bjk, những người đứng ngoài thì chỉ nói vòng vo mà thôi. Ô hoàng hùng thì tau chịu, ô ecap thì tau bjt rất rõ (Ô Huy mà tụi mày đang treo bảng, ảnh đó, ổ tội, vô tội, có người làm proof giả hảm hại nó, mà tụi mày cứ 1 mực hùa theo k rõ trắng đen là sao).

Tau giả sử thôi, thằng A gặp chuyện chẳng lành do có chuyện vs xã hội đen, một thằng bạn (B) của thằng A thấy vậy lại đi hỏi xã hội đen chuyện ji thế, nghe thằng xã hội đen nói vòng nói vo 1 hùi, nói ji lại đó với thằng B, thế là thằng B từ đó ko phải là bạn thằng A nữa mà là kẻ thù của thằng A chỉ vì nghe những lời "mị dân" của nó.
nó muốn anh em xem nó là vô tội đó cái hình của thằng hoanghung này tao thấy gần 5 tháng trước chính cái nick yahoo của nó gửi cho tao hok lẽ cái thằng gi kia hack được níck nó hả vửa đánh trống vừa la làng gắp lửa bỏ tay người vậy anh em ở hếu dàn xếp vụ này thế nào tổ chức off hẹn ra 3 mặt 1 lời đi dám kô pro :binhsua146: thôi chở bx đi ngân hàng rút tiền cái
:binhsua146:
p/s cho vây tiền bác nào thích pm nhé lãi suất 10% tháng :binhsua146:

Giải thích

Công ty THHH PR, SCAM Nhập liệu 24 h .com
Sếp: tên Huy
Đàn em: của nó thì ko bit, nhưng có đến 3-4 người ji đó, nghe nói có ô Phuc nữa..
Thêm đàn em: ông Huy ecap nữa, ô ecap ceu0169ng tên Huy, gia nhập team ổng vào 1/2010 và 3/2010 ổng rời team, do mâu 4huẫn, ô Huy bị đàn em + ổng tìm giăng bằng chứng giả làm hại ổ.

Và giờ ô ecap đi làm việc # (ông có trình bày topic ở trên này rồi, mọi người lục lại bài viết của ô ecap mà đọc), ko muốn dính líu đến captcha nữa và giao toàn bộ dữ liệu cho 1 người bạn zzhoànghungzzz (thực chất ổ tên Độ, hiện tại đang ở Huế, do scandal nên mình k tiện để địa chỉ cụ thể) như các người đang bàn tán đó, ô Huy ecap làm thế là để thoát xác captcha, vì làm việc captcha lâu sẽ bị ảnh hưởng đến đôi mắt, nghe nói ổ cận từ thời còn lớp 5 kìa, và đủ thứ bệnh nên ổ quyết định thôi captcha từ đầu 1/2012, ngoài bệnh tật ra ổng còn mất uy tín vs member vì thanh toán trễ, lâu lâu scam, và do vụ ông asiandataservice, đấy là toàn bộ diễn tiến sự việc như thế thôi, còn ai muốn tìm hiểu chi tiết thì cứ tạo topic nhé :binhsua153:
nói như bạn này thì thằng nick ecapteam biết pass nick thằng zzhoanghungzzz và hại nó à,rối nhăng rối nùi thế

nó muốn anh em xem nó là vô tội đó cái hình của thằng hoanghung này tao thấy gần 5 tháng trước chính cái nick yahoo của nó gửi cho tao hok lẽ cái thằng gi kia hack được níck nó hả vửa đánh trống vừa la làng gắp lửa bỏ tay người vậy anh em ở hếu dàn xếp vụ này thế nào tổ chức off hẹn ra 3 mặt 1 lời đi dám kô pro :binhsua146: thôi chở bx đi ngân hàng rút tiền cái
:binhsua146:
p/s cho vây tiền bác nào thích pm nhé lãi suất 10% tháng :binhsua146:

gửi toàn bộ thông tin chát lên đây để chứng thực đi.. có thể nó gửi ảnh ô hUY và nói nó thì sao, con người k ai biết được thực hư nó như thế nào cho dù tài giỏi đến đâu đi chăng nữa.

nói như bạn này thì thằng nick ecapteam biết pass nick thằng zzhoanghungzzz và hại nó à,rối nhăng rối nùi thế

nick ecapteam do đội lốt ô Huy nhaplieu24h.com đăng nhập vào đấy @@ mà ô Huy ecap đâu có cho ô bít pass đâu @@ mà ổ vào cũng được hay chứ ta,:binhsua146: rõ như ban ngày rồi còn ji, muốn có thủ đoạn ít ra có 1 vài thông tin như tài khoản, mật khẩu yahoo để hòng vào giăng bằng chứng giã cũng là lẽ thường tình thôi. :binhsua153:

Topic này chủ yếu nói về hoanghung nhưng thực chất đan xen phân biệt ai là hoanghung, ai là ecap, đừng nhầm...

dung nhan Hùng tâm thần phân liệt
Nhìn y như thằng hồi giáo cực đoan các bác nhỉ :binhsua09:

Lại phán bừa rồi, đi tìm hiểu sự thật đi, chứ hùa theo 1 con dog từ đâu ống cống chui ra thế @@ =)) (dog ở đây tui ám chỉ ô Huy Nhaplieu nhé), tui nghĩ các ô ăn được ji` của nó rồi nên mới làm thế @@ chứ nói thật, các ông toàn là người lớn, mà giống như trẻ con lớp 1, lớp 2, thật vãi đạn. Các ô k có não nhận định đúng sai à, vãi ra nước bọt...

Lại 1 phe ăn theo nữa xuất hiện :binhsua146:ai có lương tri thì nên tìm hiểu sự thật đi... cứ mù quáng thì chẳng ra ji`...

Topic này chủ yếu nói về hoanghung nhưng thực chất đan xen phân biệt ai là hoanghung, ai là ecap, đừng nhầm...
rốt cuộc những điều bạn nói chẳng có bằng chứng gì cả?nói như bạn những thằng scam sau khi gạt tiền thiên hạ thì đổ thừa bị hack nick,phủ bỏ tội ác nó đã gây ra là xong à?và người bị scam bị mất tiền ngay cả quyền chửi loại súc vật cũng không được chửi?cái thằng đang bị dân cạp nguyền rủa nếu nó bị oan sao không vào thanh minh (đương nhiên phải kèm bằng chứng vô tội),mà chỉ thấy mỗi người ngoài cuộc là bạn vào nói nhăng cuội nãy giờ?

rốt cuộc những điều bạn nói chẳng có bằng chứng gì cả?nói như bạn những thằng scam sau khi gạt tiền thiên hạ thì đổ thừa bị hack nick,phủ bỏ tội ác nó đã gây ra là xong à?và người bị scam bị mất tiền ngay cả quyền chửi loại súc vật cũng không được chửi?cái thằng đang bị dân cạp nguyền rủa nếu nó bị oan sao không vào thanh minh (đương nhiên phải kèm bằng chứng vô tội),mà chỉ thấy mỗi người ngoài cuộc là bạn vào nói nhăng cuội nãy giờ?

Thế thì cái ông Huy nhập liệu chả có bằng chứng ji cả, ai hơn ai ko????????
Hay ổ chỉ như tui pja chuyện cứ như thử ổ là đỉnh cao của trí tuệ loài người í, vãi hồn ra...

đợi tí tui tìm lại proof, mà lâu quá rồi, giờ giở bằng chứng ra thì hơi khó, thông cảm tí để tui tìm xem... nhớ đợt trước nó có post trên trang weebly.com thì phải,

Thôi đủ rùi các bác.chuyện qua rùi không quay lại được.chửi thì củng có chửi rùi.lấy hình ng ta luôn rùi.thui đóng topic và kiếm cách kiếm $ cho riêng mình đi là vừa nha các bác.chúc các bác kiếm $ nhìu.mod lose topic là vừa rùi đó

Lại phán bừa rồi, đi tìm hiểu sự thật đi, chứ hùa theo 1 con dog từ đâu ống cống chui ra thế @@ =)) (dog ở đây tui ám chỉ ô Huy Nhaplieu nhé), tui nghĩ các ô ăn được ji` của nó rồi nên mới làm thế @@ chứ nói thật, các ông toàn là người lớn, mà giống như trẻ con lớp 1, lớp 2, thật vãi đạn. Các ô k có não nhận định đúng sai à, vãi ra nước bọt...

Lại 1 phe ăn theo nữa xuất hiện :binhsua146:ai có lương tri thì nên tìm hiểu sự thật đi... cứ mù quáng thì chẳng ra ji`...
bạn muốn người ta tiếp chuyện bạn thì uốn mồm lại 1 chút.nếu xét về ăn theo thì 1000 người đều khẳng định bạn đang ăn theo chứ chẳng phải ai khác đâu.
Ở mmo4vn box captcha mọi người đều ích kỷ không vì mọi người, làm việc đều là quyền lợi riêng cho mình k nghĩ đến tập thể, đến người khác có cùng miếng cơm manh áo, và k vì sự lâu dài tương lai cạp cạp. Ai trách thì cứ trách ông trời lại không bằng cho anh em cạp cạp và giờ sự thể lại ra thế này là do lỗi của một vài người.

Do đó, mail dưới là sự thật vũ phàng cũng k thể trách mình được, và k vì tập thể, sr anh em nha (dù biết là một đòn đánh trả lại tất cả) ... mình biết có nhiều người làm theo 1 nhóm, và bênh nhau, nghi nghi ngờ ngờ vực mình là ecapteam, mình rất ức chế nên báo cho pix. Mình xin chia tay box captcha mmo4vn và chia tay anh em. Sorry...

zzHoangHungzzz 29 / 6 (2 ngày trước)
tới admin, admin
Link: http://mmo4me.com/showthread.php?64429-PIX-update-ver-49-Update-tinh-hinh-load-cua-PIX-2706/page41

These people type one-word in two word picture. Admin can view attach below:

All ids same priority 9... This is proof of typing one word with over 30 wpm speed.

Hope to admin can resolve this thing.
Find and ban these account...

Giờ mọi sự đã rồi thì k còn gì hơn là phải chia tay sau khi đã hoàn tất công việc..
GOODBYE FOREVER
Độ - - - -- - -- -- -
giọng điệu bệnh hoạn này chỉ có thể xuất phát từ 1 thằng khùng thế kỉ,chuyên gia nói nhảm nổi tiếng ở box cạp.không thể là ai khác vào đổ vạ được.trước khi tìm ra bằng chứng thì ngậm mồm bạn lại mỗi 1 cá nhân góp 1 viên gạch đủ đè bạn ngộp rồi đấy bạn money

bạn muốn người ta tiếp chuyện bạn thì uốn mồm lại 1 chút.nếu xét về ăn theo thì 1000 người đều khẳng định bạn đang ăn theo chứ chẳng phải ai khác đâu.

giọng điệu bệnh hoạn này chỉ có thể xuất phát từ 1 thằng khùng thế kỉ,chuyên gia nói nhảm nổi tiếng ở box cạp.không thểe20là ai khác vào đổ vạ được.trước khi tìm ra bằng chứng thì ngậm mồm bạn lại mỗi 1 cá nhân góp 1 viên gạch đủ đè bạn ngộp rồi đấy bạn money
Thì đó, tin 1 người lại đổ lỗi 1 người, dù có tin hay k thì đừng nghe người # nói ji` mình cũng tin, con người thì có đầu óc suy nghĩ, chứ đâu phải con vật mà cứ tin mặc cho nó đúng sai thế nào, mọi người thấy tui nói thế có đúng k...

bằng chứng hoàng hùng thì rõ ràng, nhưng ai ghán ghép ông Huy ecap như 1 thằng hoàng hùng, thằng đó là ai, ông Huy nhaplieu chứ ai #, nghe ổ nói k có chút bằng chứng ji khẳng định mà cũng hùa theo, tui k nghĩ mọi người lại là người như thế... K tìm được bằng chứng chứng minh thằng admin nhaplieu24h.com làm sai. :| trang weebly.com k tìm được trang đó nữa, tui nghĩ có người vào xóa nó rồi, thằng admin nhaplieu24h.com thâm độc, phi tang bằng chứng giả do mày dựng lên để che mắt thiên hạ sao thằng ôn dịch.

Thì đó, tin 1 người lại đổ lỗi 1 người, dù có tin hay k thì đừng nghe người # nói ji` mình cũng tin, con người thì có đầu óc suy nghĩ, chứ đâu phải con vật mà cứ tin mặc cho nó đúng sai thế nào, mọi người thấy tui nói thế có đúng k...

bằng chứng hoàng hùng thì rõ ràng, nhưng ai ghán ghép ông Huy ecap như 1 thằng hoàng hùng, thằng đó là ai, ông Huy nhaplieu chứ ai #, nghe ổ nói k có chút bằng chứng ji khẳng định mà cũng hùa theo, tui k nghĩ mọi người lại là người như thế... K tìm được bằng chứng chứng minh thằng admin nhaplieu24h.com làm sai. :|
bạn mù chữ à?từ đầu chí cuối bà con chửi thằng dog zzhoanghungzz chứ ai biết thằng huy thằng nhập liệu j,pr không đúng chỗ

thôi nào người nhịn câu đi :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week