Tố cáo admin site pointshappy phamquoclong87, làm không trả tiền

Status
Not open for further replies.
Cậu khăng định là cậu không cheat bằng link ah. Tớ sẽ add off giông Long cho cậu chiến ( teamview tớ theo dõi). Nếu cậu làm phát nào lead phát đó giống như bên Long tớ sẽ paid tiền cho cậu theo giá của net ksix luôn. :)
paid ngay và luôn này thớt . vào múc đê kia` :))

ai cũng có bí quyết làm off để giữ.. mấy admin bao che nhau, rồi cả mem admin lên đỡ nữa. giờ cả mod cũng bao che chả hiểu làm ăn kiểu gì.. paid ngày mà giờ hold tới tháng sau trong khi không hề có bằng chừng mình cheat link như mấy người nói

@letam: thiên vị thế thì xuống làm mem đi, bao che admin không dám baned thì giữ chức mod làm gì

Tui reply cm này của cuns2 thui mà đâm chọt gì bạn :binhsua17:

ồ bạn thật là pro và có tinh thần trách nhiệm, chắc ad nào mà cho bạn làm thì yên tâm 100% là net ko die nhỉ ;)). pending à, bạn đừng có bảo phải chờ tới ngày paid nhé, ngày paid của site point cho rad đã muộn 1 tháng 15 ngày rồi, còn ngày paid của rule daily thì muộn 15 16h rồi, thế có nên nói là admin CỐ TÌNH scam hay ko :). lí lẽ của bạn thì hay lắm, đặt bạn vào hoàn cảnh người ta xem. hoặc cứ cho là bạn giỏi bạn pro, bạn tự lập site mà làm rồi giữ net, cần gì phải đi giữ hộ người ta ;)). còn cái gì gọi là cơ bản ý, từ ngày mình làm ofer mình chả đc ai chỉ dạy cho cái gì gọi là cơ bản cả, vả lại, nguyên tắc của nghề chỉ có tuân thủ đúng rule mà thôi :). còn cái gì là CƠ BẢN là CAO SIÊU, thì cần tới các PRO như bạn Khuc Thuy Du hoặc ADMIN theo dõi sát sao và chỉ giáo. CHỨ NÓI THẬT, LÀM SITE PAY NGÀY MÀ VÔ TRÁCH NHIỆM TỚI MỨC KO THÈM QUAN TÂM XEM MEM NÓ LÀM NHƯ NÀO ĐỂ NHẮC NHỞ BỔ SUNG RỒI TỚI LÚC PAY LẤY LÍ DO NỌ LÍ DO KIA THÌ CŨNG ĐỪNG NÊN LÀM ADMIN. CÓ VẬY THÔI
:)

ai cũng có bí quyết làm off để giữ.. mấy admin bao che nhau, rồi cả mem admin lên đỡ nữa. giờ cả mod cũng bao che chả hiểu làm ăn kiểu gì.. paid ngày mà giờ hold tới tháng sau trong khi không hề có bằng chừng mình cheat link như mấy người nói

@letam: thiên vị thế thì xuống làm mem đi, bao che admin không dám baned thì giữ chức mod làm gì
theo mình thấy thì thớt huy động 10 thằng làm cho mod đê...
còn ko thì thớt éo có lương tâm đạo đức . Hết

theo mình thấy thì thớt huy động 10 thằng làm cho mod đê...
còn ko thì thớt éo có lương tâm đạo đức . Hết

đang bàn chuyện admin ko paid không liên quan gì đạo đức ở đây hết.. mấy người khôn thì đi kiếm chỗ mà đáp zô đây đớp làm gì, không paid còn muốn kiếm chác thêm à... toàn quen biết lớn rồi bao che nhau
nói lại lần nữa đang chở admin lên giải thích và đưa ra = chứng để không paid, mà mấy người toàn đem chuyện off ra bàn rồi chém gió ở đây, cả mod nữa

người ta cho cậu cơ hội để cậu chứng minh ko cheat link kìa, chứng minh được rồi thì có người paid thôi mà :m190: việc rule ko có đề cập tới việc cấm cheat link hay bug off nhưng theo mình đấy là rule ngầm rồi, chả admin nào thích để mem làm vậy đâu.

người ta cho cậu cơ hội để cậu chứng minh ko cheat link kìa, chứng minh được rồi thì có người paid thôi mà :m190: việc rule ko có đề cập tới việc cấm cheat link hay bug off nhưng theo mình đấy là rule ngầm rồi, chả admin nào thích để mem làm vậy đâu.

admin không chứng minh được mình cheat thì việc gì mình phải chưng minh mình không cheat, có khi chứng minh xong hôm sau of bị mấy chả share mem cày nát hết ăn cám cả lũ à

:binhsua26: Túm lại là thèn bạn Wind đã xác định là không được paid
Và đơn giản là bạn ấy đã phá cho bõ ghét , giờ thì admin có khắc phục bằng trời, vì cái acc rad sẽ ra đi trong nay mai thôi, (off cc) :binhsua22:
:binhsua25:Khoan hãy nói đến lương tâm nghề nghiệp, ai dám giơ tay tự hào ta đây ko cheat link hay mánh khóe gì? Hoặc là đang làm site của chính mình hoặc có biết ccm gì đâu mà cheat link, mánh mung!
:binhsua26:Đồng ý khi làm admin bạn sẽ rất rất ghét mem mình cheat choác kiểu đó, cảm thấy tệ hại, đau đớn, căm phẫn, thù hận ... nhưng khi bạn còn làm member bạn có nghĩ như thế hông? Lại là site daily, bạn đủ tỉnh táo nghĩ như thế không?
:binhsua30:Còn nữa, các bạn hiền, thèn bạn mình nó chả biết cái quái gì về net đâu, nó chỉ là 1 member bình thường, kaka, ông bà ta có câu không biết ko có tội, đùa thôi,
Đơn giản thế này : sao cái acc Radium vẫn còn full mà ko được paid, rule ko dặn ko đc làm Radium, điều này mấy bác cứ vòng vo tam quốc :binhsua26:

Admin nên chứng minh bạn ấy cheat chứ nhỉ.Giờ thì nhiều mánh làm lắm =))
bản thân offer đã là cheat rồi.:binhsua20:

Mạng tiếng là cheater mà dám nói ra lương tâm nghề nghiệp thích lương tâm thì sách IP việt ra mà chiến mấy site nước ngoài đó chơi 1 acc thôi >"<
đả là cheater là phải lợi dụng sơ hở quất càng ác càng nhiều $ mới gọi là cheater >"< . Admin sơ hở ra thì chịu pay cho người ta đi >"< dân việt nam sách sock ra cheat link nước ngoài đó xem nó có pay ? . Nếu mà admin làm căng quá thì giấu cái site luôn đi nó biết nó đâm vài cái cho nát site ấy

Vẫn chưa ngã ngũ sao bà con.
cuns2 tui hơi lạ khi đứng trên quyền lợi chính đáng của admin lẽ ra tui tưởng bạn sẽ ko bao giờ đồng tình với việc lợi dụng lỗi để kiếm tiền trên site off chứ?

Những gì tui nói cũng là những điều tui tâm niệm và làm theo. Đi làm thuê cũng cần có trách nhiệm 1 chút, tui làm site tui cẩn thận 9,10 thì site admin khác ít cũng 7,8

Số tiền 67$ mà chủ thớt làm trong 1 ngày thậm chí chỉ vài giờ kia thì tui phải mất xấp xỉ nửa tuần mới có được, vì vậy tui ko nghĩ mình pro để có thể lên lớp ai.

Tới bây giờ đọc cm của cuns2 thì tui nghĩ có lẽ bạn cũng có liên đới, trong khi bạn là admin cũng có site mà thấy mem của group mình đi bem site khác làm ẩu ko những ko ngăn lại mà sau đó khi bão xảy ra thì lại vào hùa đi đòi "nợ".

Còn nếu tui lại tiếp tục hiểu lầm thì cho tui xin lỗi, nếu cả tui và bạn ko liên quan tới vụ này thì chúng mình nên im lặng theo dõi 2 nhân vật chính tự xử thui, đồng ý ko?
site t la site pay thang rate mem 70%. rule cuc ki chat che. lam du chi tieu la close net. chang bao h co cai chuyen cau tha j o day ca. va t ko he xua mem di pha site khac. lam du chi tieu site t close thi mem ngta lam viec vs site nao la quyen cua ngta. toi chi len tieng o day la du rule qua so ho roi toi luc paid lai noi la vi rule nen ko paid thi ko chap nhan dc

em cũng là newbie thấy chuyện này admin cũng có lỗi, thôi pay cho người ta đi có j lần sau rút kinh nghiệm

thằng phạm quốc long đi làm tối mới onl,tối về chắc cái site của nó thành.......:m077:

:binhsua26: Túm lại là thèn bạn Wind đã xác định là không được paid
Và đơn giản là bạn ấy đã phá cho bõ ghét , giờ thì admin có khắc phục bằng trời, vì cái acc rad sẽ ra đi trong nay mai thôi, (off cc) :binhsua22:
:binhsua25:Khoan hãy nói đến lương tâm nghề nghiệp, ai dám giơ tay tự hào ta đây ko cheat link hay mánh khóe gì? Hoặc là đang làm site của chính mình hoặc có biết ccm gì đâu mà cheat link, mánh mung!
:binhsua26:Đồng ý khi làm admin bạn sẽ rất rất ghét mem mình cheat choác kiểu đó, cảm thấy tệ hại, đau đớn, căm phẫn, thù hận ... nhưng khi bạn còn làm member bạn có nghĩ như thế hông? Lại là site daily, bạn đủ tỉnh táo nghĩ như thế không?
:binhsua30:Còn nữa, các bạn hiền, thèn bạn mình nó chả biết cái quái gì về net đâu, nó chỉ là 1 member bình thường, kaka, ông bà ta có câu không biết ko có tội, đùa thôi,
Đơn giản thế này : sao cái acc Radium vẫn còn full mà ko được paid, rule ko dặn ko đc làm Radium, điều này mấy bác cứ vòng vo tam quốc :binhsua26:

:binhsua17::binhsua17::binhsua17:

Góp Ý vài câu, net paid là admin là người hưởng lợi nhất , và net có rủi ro thì admin là người phải chịu . Hiện tại BLVD đã reverse hết lead của off rocket , làm admin các bạn phải tự chịu rủi ro này . Ksix thì đang trong quá trình chờ đợi , theo kinh nghiệm thì chắc ko gì đâu .
Phương án của mình :
Các file nôp trước đã dc pay thì admin là người phải chịu thiệt thòi
Các file sau chưa pay , ai lead offer rocket bên BLVD thì trừ tiền thằng tay . Còn offer rocket bên Ksix thì Hold Commissions lại , off khác vẫn pay bình thường và đợi kết quả từ Ksix như thế nào rồi mới pay phần còn lại .
Admin thì ko nên trách mem cheat link, tham thì thâm , thấy mem làm nhiều thì thích , mem chỉ có nhiệm vụ làm off và lead thôi, còn cheat kiểu nào tùy họ . Bản thân mình cũng chịu khá nặng BLVD , nhưng ko hề trách mem làm ẩu, đó là rủi ro mà admin phải chịu , vì họ chỉ mún kiếm tiền càng nhìu càng tốt, và admin cũng vậy . Đã làm admin thì chịu khó đương đầu với rủi ro .

Góp Ý vài câu, net paid là admin là người hưởng lợi nhất , và net có rủi ro thì admin là người phải chịu . Hiện tại BLVD đã reverse hết lead của off rocket , làm admin các bạn phải tự chịu rủi ro này . Ksix thì đang trong quá trình chờ đợi , theo kinh nghiệm thì chắc ko gì đâu .
Phương án của mình :
Các file sau chưa pay , ai lead offer rocket bên BLVD thì trừ tiền thằng tay . Còn offer rocket bên Ksix thì Hold Commissions lại , off khác vẫn pay bình thường và đợi kết quả từ Ksix như thế nào rồi mới pay phần còn lại .
Admin thì ko nên trách mem cheat link, tham thì thâm , thấy mem làm nhiều thì thích , mem chỉ có nhiệm vụ làm off và lead thôi, còn cheat kiểu nào tùy họ . Bản thân mình cũng chịu khá nặng BLVD , nhưng ko hề trách mem làm ẩu, đó là rủi ro mà admin phải chịu , vì họ chỉ mún kiếm tiền càng nhìu càng tốt, và admin cũng vậy . Đã làm admin thì chịu khó đương đầu với rủi ro .

admin không bảo làm rocket thì hold tiền.. nếu biết thì mình còn làm làm gì, paid ngày qua ngày không paid là admin phạm rule rồi, không đưa được bằng chứng mình sai thì chứng tỏ admin muốn scam

Đừng cứ cắm đầu vào đống sss...rồi ngửa mặt lên bảo cả cái xh này thối nát chứ bạn :binhsua24:

Sr mình chen ngang tí, nhưng mà thấy hợp lý quá :binhsua146:
Bản thân mình cũng biết cheat link, cái này có gì khó đâu nhỉ, nhưng mà các site off đều ko hưởng ứng việc cheatlink nên mình cũng ko làm. Offer thì nhiều mánh khóe, nhưng mánh khóe để lead nhiều lần 1 con /IP thì mình cũng ko muốn làm, lên tiếng vì ko muốn bị bạn Wind đánh đồng tất cả member offers

Phương án của mình :
Anh khoa nói chuẩn như lê duẩn:binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week