Tố cáo admin site pointshappy phamquoclong87, làm không trả tiền

Status
Not open for further replies.
Ko biết bà con cô bác sao chứ tui làm off nếu gặp sự lạ gì là tui thông báo cho admin liền.
Riêng cái lead nhiều lần trên 1 IP là cả 1 vấn đề đối với sự tồn tại của acc net rùi, bạn cuns2 vừa làm off vừa làm admin chắc cũng thừa hiểu.
Có những cái là nguyên tắc cơ bản của offer, thiết nghĩ admin ko cần phải ghi rõ vào rule nữa.
Dù ko coi lương tâm ra cái đinh gì thì khi làm off các bạn cũng nên tránh những lỗi cơ bản đó ra, trừ khi các bạn muốn ăn nhanh zọt lẹ còn acc net của site ra sao kệ nó.

Có admin nào lại muốn acc mình bị coi là fraud ko?
1 mem offer khi vào group chắc chắn phải có kinh nghiệm cơ bản về cách làm việc đảm bảo an toàn tối thiểu cho site

Ko biết bà con cô bác sao chứ tui làm off nếu gặp sự lạ gì là tui thông báo cho admin liền.
Riêng cái lead nhiều lần trên 1 IP là cả 1 vấn đề đối với sự tồn tại của acc net rùi, bạn cuns2 vừa làm off vừa làm admin chắc cũng thừa hiểu.
Có những cái là nguyên tắc cơ bản của offer, thiết nghĩ admin ko cần phải ghi rõ vào rule nữa.
Dù ko coi lương tâm ra cái đinh gì thì khi làm off các bạn cũng nên tránh những lỗi cơ bản đó ra, trừ khi các bạn muốn ăn nhanh zọt lẹ còn acc net của site ra sao kệ nó.

Có admin nào lại muốn acc mình bị

mình toàn làm qua sub, dạng lính đánh thuê thôi, chỉ đâu đánh đó, do sub bảo admin chịu trách nhiêm nên mình mới report, còn off cấm gì thì mình không hề biết do không ai thông báo cả, làm lead thì làm thôi

Mềnh nói ai thấy ngứa thì biết =] , có biết ai vs ai đâu mà ám chỉ =)) . Thôi té ko gạch đáp vỡ mặt :binhsua26:

muốn ksix bị ảnh hưởng thì cũng đơn giản lắm :hihi:

Hix... Đang hỏi thật vì admin chỗ mình làm cũng đang Hold tiền bảo qua 15 này xem ksix có trừ tiền những con Rocket ko...:m003:
Cũng paid Daily... Đang hỏi thật để còn đòi nữa chứ :m003:

mình toàn làm qua sub, dạng lính đánh thuê thôi, chỉ đâu đánh đó, do sub bảo admin chịu trách nhiêm nên mình mới report, còn off cấm gì thì mình không hề biết do không ai thông báo cả, làm lead thì làm thôi

quote lại cho bạn nè, nãy tui type bị lỗi. zị như bạn nói là do làm ẩu nên bị rùi, ít ra thấy có bug cũng nói với sup, như monsoon nói là thấy ăn đc bất chấp như trên cũng sai gì đâu
?

1 mem offer khi vào group chắc chắn phải có kinh nghiệm cơ bản về cách làm việc đảm bảo an toàn tối thiểu cho site

T đang làm cho admin này. Chưa có gì mất cảm thấy mất lòng nhau. Pay uy tín, đôi lúc hơi chậm vì lý do riêng nhưng chưa scam bz. Thớt cũng nên cân nhắc lại, 1tg ngắn lead quá nhiều thì admin pending, chứ chua scam của bạn đồng nào mà bạn đã la làng scam. Đợi đúng hẹn k pay thì report scam nhé bạn. Làm ăn đôi lúc phải thông cảm cho nhau 1 tí

quote lại cho bạn nè, nãy tui type bị lỗi. zị như bạn nói là do làm ẩu nên bị rùi, ít ra thấy có bug cũng nói với sup, như monsoon nói là thấy ăn đc bất chấp như trên cũng sai gì đâu
?

ẩu là sao và không ẩu là sao, fraud là gì mình chả biết, chỉ biết có point là có tiền, cấm insurace, quote, SSN, CreditCard thôi chứ cái kiểu cấm off download thế này chưa nghe bao giờ, admin không đủ tiền paid muốn scam nên mới thế

- - - Updated - - -

T đang làm cho admin này. Chưa có gì mất cảm thấy mất lòng nhau. Pay uy tín, đôi lúc hơi chậm vì lý do riêng nhưng chưa scam bz. Thớt cũng nên cân nhắc lại, 1tg ngắn lead quá nhiều thì admin pending, chứ chua scam của bạn đồng nào mà bạn đã la làng scam. Đợi đúng hẹn k pay thì report scam nhé bạn. Làm ăn đôi lúc phải thông cảm cho nhau 1 tí
đã paid ngày còn hẹn gì nữa hả, qua ngày không paid thì report thôi có sai gì đâu

ẩu là sao và không ẩu là sao, fraud là gì mình chả biết, chỉ biết có point là có tiền, cấm insurace, quote, SSN, CreditCard thôi chứ cái kiểu cấm off download thế này chưa nghe bao giờ, admin không đủ tiền paid muốn scam nên mới thế

- - - Updated - - -

đã paid ngày còn hẹn gì nữa hả, qua ngày không paid thì report thôi có sai gì đâu

Chứ tui hỏi bạn biết 1 IP lead nhiều lần hay off lỗi mà cố tình làm vài h đc 67$ là cái gì, ko biết hay giả dại vậy?
Thui kệ, ko nhiều chuyện nữa ở lại cố gắng :">

Thôi lượn. Mấy đứa k biết điều tốt nhất đừng nói nhiều vs nó. Đầu nó ko thể hiểu đc khucthuydu à

Thôi lượn. Mấy đứa k biết điều tốt nhất đừng nói nhiều vs nó. Đầu nó ko thể hiểu đc khucthuydu à

oh đi vui đừng quay lại nhé.. mình chỉ biết làm và nhận tiền thôi. không thông minh được như mấy pro, để admin giải quyết thôi mọi người đừng đâm chọt nữa =))

Nhận xét nè:
Admin đã làm site daily -> phải theo dõi site chứ -> spam bão vài tiếng 67$ thì hẳn admin phải ngó mà nhắc nhở, bổ sung rule, chí ít ra cũng gỡ bớt off (net banner), chả cần phải nói nhiều, với rate 3-7 thì cái bảng theo dõi phải nhảy points khủng cỡ nào trong vài tiếng? Admin ko ngó hay cố tình làm lơ ?!
Nhân đây nói về vụ paid nhá, nhiều lão admin khi net đã die vẫn cố gắng paid đủ cho mem hoặc đền bù thỏa đáng, chứ ko có từ không pay , nói chung rule sao làm vậy, đó là tâm lý người làm công ăn lương , trừ khi đụng chạm đến đồng lương như phải click mới pay hoặc phải làm thế này, thế nọ mới pay thì họ mới làm theo. Còn ko nhắc cũng ráng cố tình làm lơ, bơ đi mà hốt tiền :)) Pro thế nào cũng thế thôi!
*nhắc thầm: nếu giải quyết ko thỏa đáng coi chừng cái acc Rad của cậu đấy =)) Wind chả dính dáng gì đâu nhá, chỉ là chủ thớt là bạn của Wind hê hê

Mấy thằng hèn hạ. Dùng reg used name chiến Radium phá site mình
FuckSam_mngRad04
FuckSam_mngRad03
FuckSam_mngRad02
FuckSam_mngRad01
Dùng cách này chơi net Ra của mình
Đây là đoạn chat với tụi phá nè
Long: da noi hok lam Ra ma ban
Long: sao ban ly the
Long: lam minh dau co pay
manh 1716: bạn cứ yên tâm
Long: buc minh nha
manh 1716: Ra là mối ruột của tớ
Long: da noi Ra em minh no lam roi
Long: minh hok tuyen mem lam ma
manh 1716: cứ để tớ
Long: ban lam minh khong pay tat ca
manh 1716: 1 người làm sao đc
Long:
Long: minh noi truoc roi nha
Long: ban ma lam 1 acc Ra minh se hok pay tat ca cac net ban lam
manh 1716: bạn ko pay mình sẽ report scam
manh 1716:
Long: sax
Long:
Long: ban muon pha minh ha
Long:
manh 1716: t làm ăn đàng hoàng
manh 1716: chưa bgio phá ai
manh 1716: có làm có đc pay
Long: ua minh da noi hok cho ban lam
Long: sao ban cung lam
manh 1716: cứ trên site là mình làm
manh 1716: ko cần bít
manh 1716: bạn thông cảm
manh 1716: mình có nguyên tắc riêng
manh 1716: khi làm việc
manh 1716:
manh 1716: nếu bạn cảm thấy ko hài lòng,có thể dẹp site

Các bạn check points sẽ thấy cách tụi nó phá sao như thế nào và lý do sao mình pending

Mấy thằng hèn hạ. Dùng reg used name chiến Radium phá site mình
FuckSam_mngRad04
FuckSam_mngRad03
FuckSam_mngRad02
FuckSam_mngRad01
Dùng cách này chơi net Ra của mình
Đây là đoạn chat với tụi phá nè
Long: da noi hok lam Ra ma ban
Long: sao ban ly the
Long: lam minh dau co pay
manh 1716: bạn cứ yên tâm
Long: buc minh nha
manh 1716: Ra là mối ruột của tớ
Long: da noi Ra em minh no lam roi
Long: minh hok tuyen mem lam ma
manh 1716: cứ để tớ
Long: ban lam minh khong pay tat ca
manh 1716: 1 người làm sao đc
Long:
Long: minh noi truoc roi nha
Long: ban ma lam 1 acc Ra minh se hok pay tat ca cac net ban lam
manh 1716: bạn ko pay mình sẽ report scam
manh 1716:
Long: sax
Long:
Long: ban muon pha minh ha
Long:
manh 1716: t làm ăn đàng hoàng
manh 1716: chưa bgio phá ai
manh 1716: có làm có đc pay
Long: ua minh da noi hok cho ban lam
Long: sao ban cung lam
manh 1716: cứ trên site là mình làm
manh 1716: ko cần bít
manh 1716: bạn thông cảm
manh 1716: mình có nguyên tắc riêng
manh 1716: khi làm việc
manh 1716:
manh 1716: nếu bạn cảm thấy ko hài lòng,có thể dẹp site

Các bạn check points sẽ thấy cách tụi nó phá sao như thế nào và lý do sao mình pending

đang bàn chuyện không paid ở đây. tui chỉ làm baner sao lại lôi rad của ông vào đây, paid ngày mà qua ngày không paid là scam, không nói nhiều

thế cho hỏi bạn 1 câu là mem người ta làm admin sao mà cái gì người ta cũng biết?, hỏi bạn 1 câu là nếu mem nào cũng biết acc net là gì và làm site off như nào thì ngta còn đi làm cho bạn hay ko. bạn cấm cái gì thì bạn cấm rõ ràng ra, ko cấm rồi tới lúc pay lại bảo là những điều cơ bản của offer ai cũng cần biết. xin hỏi có topic nào nêu ra là Những điều cơ bản các mem làm offer cần tránh chưa vậy :). đảm bảo an toàn tối thiểu cho site thì admin đó phải căn dặn, admin vô trách nhiệm vs chính site của mình và mem làm việc cho mình thì đừng trách vì sao acc bị fraud :)

Vụ này ko bít tui có hiểu lầm ko nhưng nhìn thấy sự việc xảy ra trong thời gian ngắn, admin ko thể online 24/24 để theo dõi và 1 phần do tin tưởng nhóm kia làm ăn từ trc nên hình như đã pay đủ cho tới khi check acc thấy ko ổn.

Những điều cao siêu ở đâu ko nói, còn những thứ cơ bản thì chỉ có trường hợp hoặc quá ngu ngốc hoặc làm lơ vờ ko biết .
Còn trường hợp nữa là kiểu bất chấp rồi tới khi cảm thấy ko ăn đc đạp đổ :)

Đi làm công ty hợp đồng đàng hoàng đi chăng nữa mà nhân viên dùng tiểu xảo gây tổn hại tới lợi ích chung thì vẫn bị xử lý như thường.
Trong khi bạn kia cũng chỉ bảo pending xem xét.
Một điều nữa là quên mất lại cm rùi, đi ngủ hề hề:">

Last edited by a moderator:

Vụ này ko bít tui có hiểu lầm ko nhưng nhìn thấy sự việc xảy ra trong thời gian ngắn, admin ko thể online 24/24 để theo dõi và 1 phần do tin tưởng nhóm kia làm ăn từ trc nên hình như đã pay đủ cho tới khi check acc thấy ko ổn.

Những điều cao siêu ở đâu ko nói, còn những thứ cơ bản thì chỉ có trường hợp hoặc quá ngu ngốc hoặc làm lơ vờ ko biết .
Có những cái cao siêu ở đâu ko nói, nhưng 1 khi đã gọi là cơ bản rồi thì có 2 trường hợp hoặc quá ngu ngốc hoặc cố tình làm lơ ko biết thôi.
Đi làm công ty hợp đồng đàng hoàng đi chăng nữa mà nhân viên dùng tiểu xảo gây tổn hại tới lợi ích chung thì vẫn bị xử lý như thường.

ồ bạn thật là pro và có tinh thần trách nhiệm, chắc ad nào mà cho bạn làm thì yên tâm 100% là net ko die nhỉ ;)). pending à, bạn đừng có bảo phải chờ tới ngày paid nhé, ngày paid của site point cho rad đã muộn 1 tháng 15 ngày rồi, còn ngày paid của rule daily thì muộn 15 16h rồi, thế có nên nói là admin CỐ TÌNH scam hay ko :). lí lẽ của bạn thì hay lắm, đặt bạn vào hoàn cảnh người ta xem. hoặc cứ cho là bạn giỏi bạn pro, bạn tự lập site mà làm rồi giữ net, cần gì phải đi giữ hộ người ta ;)). còn cái gì gọi là cơ bản ý, từ ngày mình làm ofer mình chả đc ai chỉ dạy cho cái gì gọi là cơ bản cả, vả lại, nguyên tắc của nghề chỉ có tuân thủ đúng rule mà thôi :). còn cái gì là CƠ BẢN là CAO SIÊU, thì cần tới các PRO như bạn Khuc Thuy Du hoặc ADMIN theo dõi sát sao và chỉ giáo. CHỨ NÓI THẬT, LÀM SITE PAY NGÀY MÀ VÔ TRÁCH NHIỆM TỚI MỨC KO THÈM QUAN TÂM XEM MEM NÓ LÀM NHƯ NÀO ĐỂ NHẮC NHỞ BỔ SUNG RỒI TỚI LÚC PAY LẤY LÍ DO NỌ LÍ DO KIA THÌ CŨNG ĐỪNG NÊN LÀM ADMIN. CÓ VẬY THÔI :)

ừ thì có thể tui ngu tui không biết.. trong rule có ghi ngu thì không được paid à, xét xử thì đưa ra bằng chứng nói tui sai đi, nói khơi khơi mà nghe cho được, không có chứng cứ mà cứ bảo tui phá, làm ăn kiểu gì đây :-??

1. Ăn cây nào rào cây đó, cái nồi cơm mình đang ăn thì cố mà giữ cho nó được lâu bền, còn tâm lý vắt chanh bỏ vỏ với ăn cháo đá bát cũng ko cách xa nhau bao nhiêu

2. Khi check thấy công việc có điều bất thường thì việc admin ngừng lại để xử lý tưởng là quyền lợi bình thường của người đi thuê chứ?

3. Khi sự việc đang được cân nhắc mà lập topic report scam là mọi chuyện đã được lái sang chiều hướng xấu hơn; chưa kể reg loạt acc vào phá site thì coi như tự chặn đường tiến của mình.

4. 1 số thành phần ko rõ bênh người quen hay do có thói quen tư duy xấu xí nên khi thấy có người tốt hơn mình thì cười khẩy ko tin.

5. Ko nên nhiều chuyện nữa vì quyền xử lý cuối cùng thuộc về người -nắm - đằng - chuôi : Admin site kia, ko pay hay pay một phần nhỏ ( việc thường thấy khi net die) tùy keny

Tớ xóa comment để các cậu và Long giải quyết vs nhau cho khác quan vậy :). Sorry all.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week