Tố cáo admin site pointshappy phamquoclong87, làm không trả tiền

Status
Not open for further replies.
Đọc topic này mình nhận thấy rằng trình độ của chủ thớt cũng phải hiểu được rằng làm như thế là hại admin, nếu gặp admin gà thì chủ thớt ngon ăn, nhận 1 số tiền ko ít và admin thì chết, vậy mà chủ thớt vẫn cứ cố tình làm (và làm nhiều). Mình xin được đề cử chủ thớt làm hình ảnh đại diện cho tinh thần người dân Việt Nam khi đi giao lưu quốc tế vì tinh thần dẫm đạp lên nhau mà sống, sống chết kệ mặc bay, tao có tiền là được, (vì ko có tiền nên mới có topic này :binhsua172:).

Theo tớ nghĩ có những cái không cần ghi vào Rule thì mem hay group cũng biết để mà tránh. Đàng này mem vs sub lại lợi dụng sơ hở của Rule để làm tới. Các bạn không có một chút lương tâm nghề nghiệp nào sao, vì một ít tiền đã bị mờ mắt rồi sao. Nếu tớ là Phạm Quốc Long thì tớ đã pending số tiền hơn 100$ cùa group làm từ hôm qua chứ không phải là paid cho các cậu rồi các cậu tưởng ngon ăn rồi đem dao đi đâm sau lưng người ta như thế đâu.
e noi 2 cau the nay nhe anh letam.
1/ group dc paid 100$ ko phai gr cua chu thread. chu thread chi lam viec vs 1 admin la em va 1 sub la kyohandsome. site nay la kyo no nhan truc tiep vs admin. chu ko phai thong qua kai gr nao nhu ong keny noi nhe. nen cai vu 125$ day bon em o dinh dang gi het.
2/ da lam site pay daily hi dung vo trach nhiem. thu hoi sao ko theo doi mem no lam de ma bo sung rule. rule thi map ma ma mo. lam thi ko noi ro. off la off banner. dung noi cau ko go dc off xuong. con neu da ko co time theo doi sat sao cai site cua minh thi dung dat ra kai rule daily lam j. cai day co phai goi la dieu co ban cua mot admin ko.con viec nhe, lam admin ma ko thay nhung dau hieu nguy hiem de ma canh giac con co tinh lam ngo thi cung nen xem lai nang luc ban than. mot khi rule chan ro rang thi cha co li do j mem no lai lam bua dc. vay thoi

trách nhiệm đều thuộc về cả mem lẫn admin,mem thì cheat ngon lành $ lên như diều gặp gió mà k nghĩ cho acc net của admin,admin k quản lí tốt ko đưa ra rule cụ thể,mem cheat ko tháo off đến lúc paid mới kiểm lại,vụ này admin paid 1 nửa là huề :binhsua25:

cha hieu ong keny nay co y gi khi het danh sang chuyen paid gr kia 125$ lai toi viec radium :-?? co tat giat minh ah ban. nguoi ta lam baner pay daily. dung cham j toi rad cua ong ma og keu ca :-?? that la ảo lòi

Theo tớ nghĩ có những cái không cần ghi vào Rule thì mem hay group cũng biết để mà tránh. Đàng này mem vs sub lại lợi dụng sơ hở của Rule để làm tới. Các bạn không có một chút lương tâm nghề nghiệp nào sao, vì một ít tiền đã bị mờ mắt rồi sao. Nếu tớ là Phạm Quốc Long thì tớ đã pending số tiền hơn 100$ cùa group làm từ hôm qua chứ không phải là paid cho các cậu rồi các cậu tưởng ngon ăn rồi đem dao đi đâm sau lưng người ta như thế đâu. 3 tiếng đồng hồ làm gần 500$ trên acc net ( tỷ lệ click/leads gần như là 1:1). Nếu cậu không cheat bằng link thì không thể nào lại có tỷ lệ leads như vậy được. Các cậu thử đặt vị trí của các cậu vào chỗ Phạm Quốc Long đi, các cậu sẽ thoải mái khi paid tiền cho mem hay là như đang ngôi trên đống lửa.

mod với admin cùng 1 giuộc à... mình là mem chỉ biết làm lead có point phải trả tiền, không trả thì report scam, giải thích làm gì cho mất công, mình không hiểu, đã không có vốn thì đừng có tuyển mem
cái zụ lead click gì đấy mình không cần biết đừng nghĩ đem cái đó ra là có lí do ko trả tiền

1/ group dc paid 100$ ko phai gr cua chu thread. chu thread chi lam viec vs 1 admin la em va 1 sub la kyohandsome. site nay la kyo no nhan truc tiep vs admin. chu ko phai thong qua kai gr nao nhu ong keny noi nhe. nen cai vu 125$ day bon em o dinh dang gi het.
2/ da lam site pay daily hi dung vo trach nhiem. thu hoi sao ko theo doi mem no lam de ma bo sung rule. rule thi map ma ma mo. lam thi ko noi ro. off la off banner. dung noi cau ko go dc off xuong. con neu da ko co time theo doi sat sao cai site cua minh thi dung dat ra kai rule daily lam j. cai day co phai goi la dieu co ban cua mot admin ko.con viec nhe, lam admin ma ko thay nhung dau hieu nguy hiem de ma canh giac con co tinh lam ngo thi cung nen xem lai nang luc ban than. mot khi rule chan ro rang thi cha co li do j mem no lai lam bua dc. vay thoi

Định không coment nhưng thâý pà này nói quá ức chế, lại toàn viết không dâu mod cứ để yên
- Không phải lúc naò admin cũng biết hết mọi thứ mem làm, Mem gian lân
-Dù pay daily nhưng admin đâu cân phaỉ lúc nào cũng canh
-Cheat link thì dù ruler có hay không thì 100% không cân pay (cố tình gian lận thì chang việc gì phải nghĩ)
-Admin thì cũng nên nói rõ ràng để 2 bên giaỉ quyết

Đọc topic này mình nhận thấy rằng trình độ của chủ thớt cũng phải hiểu được rằng làm như thế là hại admin, nếu gặp admin gà thì chủ thớt ngon ăn, nhận 1 số tiền ko ít và admin thì chết, vậy mà chủ thớt vẫn cứ cố tình làm (và làm nhiều). Mình xin được đề cử chủ thớt làm hình ảnh đại diện cho tinh thần người dân Việt Nam khi đi giao lưu quốc tế vì tinh thần dẫm đạp lên nhau mà sống, sống chết kệ mặc bay, tao có tiền là được, (vì ko có tiền nên mới có topic này :binhsua172:).

ờ thì mình chỉ biết làm ra point và nhận tiền thôi... còn việt nam thì đứa nào trong này chả việt nam, chờ ông nói chắc
nói chung là admin scam, mình report, hết

- - - Updated - - -

Định không coment nhưng thâý pà này nói quá ức chế, lại toàn viết không dâu mod cứ để yên
-Cheat link thì dù ruler có hay không thì 100% không cân pay (cố tình gian lận thì chang việc gì phải nghĩ)

cheat link à... bằng chừng đâu... cứ ngậm shit mà phun thế hả, đưa ra bằng chứng đi thì tui chấp nhận mất tiền... cách làm của tui mấy người soi được à

tôi dang onl dt nên viet có dau kho. ban dua vao kai j ma noi ngta cheat link the. ban joi qua vay

Có mấy con off thì chém giết lẫn nhau roài ăn cám hết.

nói chung là ADMIN cứ hold tiền tới 15 tháng 2 nếu đc pai thì pai cho thớt,mod offer hiểu cho admin site offer thôi,lúc bt cheat link thì chắc 100% mem có link sẽ dùng,nhưng trong lúc net đang loạn lên vì mấy cái link đó mà vẫn cố tình cheat thì 100% admin sẽ éo pai cho thớt đâu:so:

tôi dang onl dt nên viet có dau kho. ban dua vao kai j ma noi ngta cheat link the. ban joi qua vay
Nếu thớt không cheatlink thì mở teamvew làm 1 acc cho admin xem di

- - - Updated - - -

ờ thì mình chỉ biết làm ra point và nhận tiền thôi... còn việt nam thì đứa nào trong này chả việt nam, chờ ông nói chắc
nói chung là admin scam, mình report, hết

- - - Updated - - -

cheat link à... bằng chừng đâu... cứ ngậm shit mà phun thế hả, đưa ra bằng chứng đi thì tui chấp nhận mất tiền... cách làm của tui mấy người soi được à

mod với admin cùng 1 giuộc à... mình là mem chỉ biết làm lead có point phải trả tiền, không trả thì report scam, giải thích làm gì cho mất công, mình không hiểu, đã không có vốn thì đừng có tuyển mem
cái zụ lead click gì đấy mình không cần biết đừng nghĩ đem cái đó ra là có lí do ko trả tiền
Chủ thớt muốn ăn xổi xong té , hậu quả admin chịu nên kêu gào cho sướng mồm vậy thôi ...

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Làm đàng hoàng cả ngày chắc mới đủ =))

Tớ xóa comment để các cậu và Long giải quyết vs nhau cho khác quan vậy :). Sorry all.

Last edited by a moderator:
nói chung là ADMIN cứ hold tiền tới 15 tháng 2 nếu đc pai thì pai cho thớt,mod offer hiểu cho admin site offer thôi,lúc bt cheat link thì chắc 100% mem có link sẽ dùng,nhưng trong lúc net đang loạn lên vì mấy cái link đó mà vẫn cố tình cheat thì 100% admin sẽ éo pai cho thớt đâu:so:
éo paid thì coi như scam. không nói nhiều nữa nhá

- - - Updated - - -

giả ngu hay ngu thiệt đây.. bí quyết làm off ai cũng giữ... pub 1 phát bị gạch đá quá chài còn bảo teamview cho xem, muốn moi móc à

- - - Updated - - -

Theo dõi topic tớ ghi nhận sự việc này là có lỗi của Phạm Quốc Long lỏng lẽo trong việc quản lý mem (Có thể do cậu ấy bận không thể khi nào cũng online để theo dõi mem làm được). Nhưng vấn đề tớ muốn nói ở đây là tại sao hầu như các admin của các site khác đều cấm mem cheat bằng link. Tớ không nghĩ rằng tất các cậu không biết điều này.
Nếu như các cậu đã biết các admin khác đã cấm như vậy tại sao vẫn cố tình làm như thế. Các cậu nói làm thế vì Rule của Long không có ghi cái đó ư. Nếu dựa vào Rule để làm việc kiểu đó và bắt bẻ lại Long thì các cậu xem lại lương tâm của các cậu đi. Vì một ít tiền mà sẵn sàng làm tất cả.
Tớ chỉ có ý kiến vậy thôi. :)

MOD nói vậy là công nhận admin site point scam rồi nhé. đề nghị baned acc đến khi admin paid.. không paid thì baned vv

Vẫn chưa ngã ngũ sao bà con.
cuns2 tui hơi lạ khi đứng trên quyền lợi chính đáng của admin lẽ ra tui tưởng bạn sẽ ko bao giờ đồng tình với việc lợi dụng lỗi để kiếm tiền trên site off chứ?

Những gì tui nói cũng là những điều tui tâm niệm và làm theo. Đi làm thuê cũng cần có trách nhiệm 1 chút, tui làm site tui cẩn thận 9,10 thì site admin khác ít cũng 7,8

Số tiền 67$ mà chủ thớt làm trong 1 ngày thậm chí chỉ vài giờ kia thì tui phải mất xấp xỉ nửa tuần mới có được, vì vậy tui ko nghĩ mình pro để có thể lên lớp ai.

Tới bây giờ đọc cm của cuns2 thì tui nghĩ có lẽ bạn cũng có liên đới, trong khi bạn là admin cũng có site mà thấy mem của group mình đi bem site khác làm ẩu ko những ko ngăn lại mà sau đó khi bão xảy ra thì lại vào hùa đi đòi "nợ".

Còn nếu tui lại tiếp tục hiểu lầm thì cho tui xin lỗi, nếu cả tui và bạn ko liên quan tới vụ này thì chúng mình nên im lặng theo dõi 2 nhân vật chính tự xử thui, đồng ý ko?

giả ngu hay ngu thiệt đây.. bí quyết làm off ai cũng giữ... pub 1 phát bị gạch đá quá chài còn bảo teamview cho xem, muốn moi móc à
thôi đi cha nội,éo việc gì của tôi nhưng mà nói thiệt,lạ éo gì mấy con rocket đó nữa,cho là cậu làm lead 100% nhưng mà time hoàn thành thì dù nó chấp nhận ip việt nam nhà bạn xài mạng cáp quang 10tr/tháng cũng éo nhanh vậy đc nha.cứ lưu acc đó,15/2 admin ko pai mới là scam.:so:

Tớ xóa comment để các cậu và Long giải quyết vs nhau cho khác quan vậy :). Sorry all.

Last edited by a moderator:

- - - Updated - - -

MOD nói vậy là công nhận admin site point scam rồi nhé. đề nghị baned acc đến khi admin paid.. không paid thì baned vv

Không dám thì im mịa đi, bí quyết cheatlink éo dám teamvew, chỉ cho admin xem chứ éo ai thèm xem cái bí quyết dỏm đó

Vẫn chưa ngã ngũ sao bà con.
cuns2 tui hơi lạ khi đứng trên quyền lợi chính đáng của admin lẽ ra tui tưởng bạn sẽ ko bao giờ đồng tình với việc lợi dụng lỗi để kiếm tiền trên site off chứ?

Những gì tui nói cũng là những điều tui tâm niệm và làm theo. Đi làm thuê cũng cần có trách nhiệm 1 chút, tui làm site tui cẩn thận 9,10 thì site admin khác ít cũng 7,8

Số tiền 67$ mà chủ thớt làm trong 1 ngày thậm chí chỉ vài giờ kia thì tui phải mất xấp xỉ nửa tuần mới có được, vì vậy tui ko nghĩ mình pro để có thể lên lớp ai.

Tới bây giờ đọc cm của cuns2 thì tui nghĩ có lẽ bạn cũng có liên đới, trong khi bạn là admin cũng có site mà thấy mem của group mình đi bem site khác làm ẩu ko những ko ngăn lại mà sau đó khi bão xảy ra thì lại vào hùa đi đòi "nợ".

Còn nếu tui lại tiếp tục hiểu lầm thì cho tui xin lỗi, nếu cả tui và bạn ko liên quan tới vụ này thì chúng mình nên im lặng theo dõi 2 nhân vật chính tự xử thui, đồng ý ko?

theo bạn thì 10 người cày thì số 67$ đó dễ đạt không... mình không nói chỉ 1 người làm nhé, có đám bạn mình làm nữa. đừng có đâm chọt tui ở đây. tui cần làm việc với admin, mấy ông rảnh vào đây chém gió à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week