SCAM Tố cáo thành viên @darkstyle lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Thằng này vẫn còn chày cối lắm. Chưa chịu nhận tội để ăn năn hối cải nên chủ thớt cứ cho nó 1vé đi bóc lịch là chuẩn nhất :D

Nói thì nói thế thôi nhưng a khuyên thằng @darkstyle nên giải quyết theo hướng thỏa hiệp, nhún nhường, bao nhiêu con mắt đang căm phẫn vì scam thì bố vào coment oai như cóc mặc dù cứ cho điều đó là đúng. Dù mình có đúng và sẽ không bị ảnh hưởng khi có tranh chấp thì cũng phải nói chuyện theo kiểu nhường nhịn cho người ta dễ nghe, nói giọng hạ xuống. Họ đang bực tức thì giải thích gì đi nữa thì cũng chẳng ai nghe nên thà rằng cứ thú nhận là scam đi con hơn, nói kiểu em sinh viên năm 1, lần đầu được nhận gần chục củ nên lòng tham em nổi lên, 1 phút nông nổi nên em không làm chủ được bản thân, trót dại scam của a. Sau khi đọc được topic này thì em cũng vẫn rối quá, tâm trí không biết gì. Giờ em nhận ra mong các anh trong topic rộng lòng tha thứ chứ em sinh viên năm 1 còn non lắm. Tha cho em lần này đi lần sau em sẽ cố gắng tái phạm...:D. Đấy nói hạ giọng nhường nhịn, 1 tý có phải ae thương cảm cho không?:p
vâng e ấy cho mình là giỏi xem trời bằng vung, sao chiệu nhún nhường được bác, ba cái facebook ads vớ vẩn mà đã bảo người khác non kém thì đủ hiểu rồi.

Thằng này vẫn còn chày cối lắm. Chưa chịu nhận tội để ăn năn hối cải nên chủ thớt cứ cho nó 1vé đi bóc lịch là chuẩn nhất :D
chuẩn xác biết sai mà éo chịu nhận lỗi . Nếu tỏa ra hối hận thì thương lượng với thớt đàng này

Phật có câu " Biển cả vô biên quay đầu là bờ " nhưng thể loại này thì có chết vẫn chối thôi

các thánh thức khuya gớm, ngủ đi thôi, chủ thớt chắc mệt quá ngủ mất lâu rồi

Đầu tiên cho mình nói lời xin lỗi tới chủ thread.
Thứ hai xin lỗi tới những người đã tin tưởng mình. và mong các bạn sẽ tiếp tục như vậy.
Chiều nay sau khi thương lượng khi 2 tụi mình đã thương lượng và quyết định mua bán 500$=9 triệu 300K - 250K tiền đi xe vì k send via internet banking

Vì bạn ấy gọi điện check nên không chú ý rằng mình auto detect số điện thoại lạ vì trong điện thoại mình chỉ accept only contact( gái bu nhiều cũng khổ).
nên sự việc xảy ra ngoài ý muốn mà bạn ấy chỉ gọi không có nhắn tin nên mình k thể biết được là có chuyện này.
Lúc tối đi bar quẩy hậu tết chuẩn bị đi học thì về nhà điện thoại mới vào đc wifi và mình nhận đc alert và đọc được ngay trên điện thoại mới biết có chuyện này.
Vì khuya nên ngại nói chuyện mình có nt cho chủ thớt mà hình như dài quá không send được

LÝ DO: SỰ CẨU THẢ NÊN MÌNH SEND NHẦM PAYPAL thiếu 1 dấu "." [email protected] mới chính xác. mà mình send thiếu mất dấu .cũng hên vì account này chưa có người tạo nên mình đã cancel được không bị thiệt hại gì.
Nhưng về phía thanh toán tiền. Vì nguồn paypal từ HYIP send thẳng trực tiếp nên mình k Ver account và giờ mình cũng chả muốn bán nữa.( không phải giận hờn gì đâu nhé tính mình k hề trẻ con).Ngày mai hoặc bây giờ bạn thớt có thể đưa cho mình lại stk mình refund đúng số tiền mới add vào bank(VCB_DAB_ACB đều được).
Đây là proof cho sự nhầm lẫn của mình:

[img=http://s30.postimg.org/3rqi85br1/DSC_0227.jpg]
[img=http://s8.postimg.org/6c71dvh81/DSC_0225.jpg]
[img=http://s21.postimg.org/lq9hr1ylf/DSC_0226.jpg]
[img=http://s18.postimg.org/dzns41tet/ok1.jpg]
[img=http://s16.postimg.org/68fdno4y9/image.jpg]

Sự việc sẽ được giải quyết vào ngày mai được k?. nhậu nhẹt h mệt quá có thể ngủ một chút được k đã bỏ chế độ accept only contact rồi nhé bạn gì ơi bạn có thể liên lạc mình trong 24h tới. sự việc đã có thể không đến nỗi này nếu bạn nhắn tin cho mình. vì mình có thể nhận được tin nhắn còn cuộc gọi thì không được

Nói nghe muốn vả vào mồm 1 cái. Rình mò ở topic này từ tối tới giờ, up cái facebook lên đc 1 tý thì mê man xóa đi.. bị up hết info lên biết là không ăn được đành phải nhả ra.. haizz
p/s: chủ thớt cho nó zô tù đi

chuẩn xác biết sai mà éo chịu nhận lỗi . Nếu tỏa ra hối hận thì thương lượng với thớt đàng này

Phật có câu " Biển cả vô biên quay đầu là bờ " nhưng thể loại này thì có chết vẫn chối thôi
Nhưng mà quay đầu về bờ xa hơn là em đi tiếp sang bờ bên kia :D

Nói nghe muốn vả vào mồm 1 cái. Rình mò ở topic này từ tối tới giờ, up cái facebook lên đc 1 tý thì mê man xóa đi.. bị up hết info lên biết là không ăn được đành phải nhả ra.. haizz
p/s: chủ thớt cho nó zô tù đi
chuẩn . cố ý scam mà bác

phải gọi là khu giải trí và khu vệ sinh nằm vào nhau

Nhưng mà quay đầu về bờ xa hơn là em đi tiếp sang bờ bên kia :D
Vậy thì còn nước còn tất vậy . Cố gắng nuốt ko đc cung nuốt :D:D:D

mà trc h đọc mấy topic report scam thì thấy mấy thằng scammer toàn lấy cái lý do đi ăn nhậu rồi điện thoại tắt rồi đêm hôm khuya khoắt ms post mấy cái proof vô giá trị :p

mà trc h đọc mấy topic report scam thì thấy mấy thằng scammer toàn lấy cái lý do đi ăn nhậu rồi điện thoại tắt rồi đêm hôm khuya khoắt ms post mấy cái proof vô giá trị :p
bản chất là cam mà . nếu thục sự ko cam thì có nhạu net cung phải nói 1 tiêng chuyển $ chậm đằng này ko ăn đc nên mới :D:D:D

Nhờ mod teamview hoặc quay phim ( không chụp hình nhé ) cái paypal + thời gian gửi nhầm địa chỉ + email thông báo khi gửi tiền vào cái địa chỉ sai.

Thay cho việc post hình này vì hình vẫn fake dc. Mod xác minh ok rồi thì gỡ bài lấy lại uy tín cho bạn trẻ đây, ai về nhà nấy, a e Conan với Sherlock Holmes lập group chém gió làm chầu nhậu.

Rồi giải tán. :D

@monkey247 vao chém đê bác scamer lên tiếng rồi nè :D

nhìn giờ dưới máy tính của ảnh thì là 10:19

thời gian trong paypal kia nó ghi 16:27 là như nào, cộng thêm mấy nữa

Anh Em nào trong room có thẻ cào Mobifone không xài hay có thể bắn tiền trực tiếp vào Sim Mobifone của Mình mình mua hết.Số lượng không hạn chế nhe,làm ăn nghiêm túc đàng hoàng.Giao dịch hình thức nào tuỳ bạn.mình o tphcm
Topic report mà đi spam thế này. Mod nào đi qua giải quyết chứ nhỉ =))

bạn rảnh vãi

Ua mà thang mất tiền đâu rồi

3h sáng rồi thím

thời gian trong paypal kia nó ghi 16:27 là như nào, cộng thêm mấy nữa

Bạn tìm hiểu chút sẽ rõ.

Địa chỉ,tên tuổi ,cmnd thường trú,ngày tháng năm sinh và sơ yếu lý lịch luôn.Chi phí 200k, nhờ bên CA làm CMND xác minh

Thích thím rồi đấy, khi nào mình cần sẽ contact nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week