Toàn bộ info của scammer thienthantuyet

đấy .... 100% những người nói hay là những người ntn thôi :))
IP tôi đấy , các bẹn check nhiệt tình nhé

---------- Post added at 01:15 AM ---------- Previous post was at 01:13 AM ----------

Bạn nghĩ mình thách thức ai ... thách bạn đòi tiền hay thách scamer scam tiếp
nó chả ảnh hưởng gì đến tôi , nhưng tôi quan sát quá nhiều những việc ntn , và rồi chả đi đến đâu

ko đi đến đâu vì ko có ai làm mà thôi.
Thử thật sự bỏ 2,3tr ra xem, tôi sẵn sàng ra nha trang đến nhà nhanhui để lấy lại tiền cho các bạn

tôi từng chứng kiến Yến Trang Cung scam 5000$ , DaiGai gần 3k mới trả đc 1k , vuamoney thỳ cũng đến tầm vài k$ đó
Nhưng ......... đi đến đâu nào ? gần trăm triệu mà cũng có đi đến đâu ngoài mấy lời dọa nạt chửi bới
5tr .... coi như là học phí mmo đi ... cố gắng cày cuốc rồi sẽ lấy lại nhanh thôi

=)) nghề scam thành lại hot thôi, fake ip, tạo uy tín và dần dần cuỗm của anh em 1 số tiền khá lớn là mồ hôi nước mắt
thế thì cũng khó tìm ra đây :)

Tôi thấy có mấy ông cứ bàn lùi , tôi có vào topic này nói nhưng ý tôi là ông police nên cẩn thận , còn việc ai đánh scammer cứ đánh thôi , tôi chỉ sợ ông police đã không được xơ múi cái gì lại còn mang họa vào thân

tôi từng chứng kiến Yến Trang Cung scam 5000$ , DaiGai gần 3k mới trả đc 1k , vuamoney thỳ cũng đến tầm vài k$ đó
Nhưng ......... đi đến đâu nào ? gần trăm triệu mà cũng có đi đến đâu ngoài mấy lời dọa nạt chửi bới
5tr .... coi như là học phí mmo đi ... cố gắng cày cuốc rồi sẽ lấy lại nhanh thôi

tôi nói rồi, tôi tuy ko tán thành toàn bộ cách nghĩ của cậu nhưng cũng có 1 phần đúng

100% những kẻ hổ báo đâm chém comment sẽ ko làm gì mà chỉ thêm dầu vào lửa.
còn những ai thật sự muốn lấy lại tiền thì lại ko có thời gian để đi lấy lại

Nếu thật sự muốn lấy lại tiền, các bạn đã có info thì nhờ 1 người nào ở nha Trang hẹn gặp nhanhui đến nói chuyện. Việc có info rồi thì việc biết gia đình, công ty làm việc của nó dễ như trở bàn tay.
Scam vì đó là trên mạng, chứ ở ngoài đời ai cũng có danh dự ko ai dám để cho người khác biết mình scam đâu. Nên nói chuyện nhẹ nhàng và yêu cầu trả tiền. Nếu cần thiết photo bằng chứng scam ra. Nếu ko trả, mang đi phát cho những người hàng xóm, gia đình nhanhui, công ty nhanhui

==> 100% là phải trả tiền thôi
Các bạn yên tâm, chả ai dám đâm chém các bạn đâu, cứ đến nói chuyện rõ ràng

trả lời

người ta nói cũng có lý dù tôi ko thích cách nói của cậu ta

Dân chơi?? cậu có đâm chết người mà ko vô tù ko? cậu có đánh người ta vào viện mà ko bị truy tố tội cố ý gây thương tích ko??

Nên dùng phương pháp đàm phán nhỏ nhẹ thì sẽ có hiệu quả, ai cũng có gia đình, bạn bè, nơi làm học tập làm việc họ rất sợ có người tiết lộ con người lừa đảo như họ cho mọi người biết

chỉ cần thế thôi, ko cần phải bạo lực

dùng bạo lực là cách thức ngu ngốc nhất để đạt được mục đích

valentino184
and
nguyenhuyhoang
Có liên quan gì nhau ko????.
Sao tụi đọc 2 lời văn như 1 người nói.
Đó là bạn chưa thấy thôi.Nếu ông Scam 5tr.
bỏ ra 3tr để lấy lại được tiền.Thi quá dễ.
Chỉ cho nè.
3tr .chịu khó thuê 1 thằng nào đó cần tiền.
cứ cầm cái kim tiêm trên tay, đi lụi tới nhà nó.mắt lườm lườm.Nhìn thế nhà nó sợ vãi đái ra quần.đảm bảo sẻ trả tiền lại cho cậu.Ko dao búa gì cho mệt :)).
(cái này đố công an nó có lý do mà nói mình .Tụi giang hồ bửa này không phải ngu như hồi xưa đâu.
---------------------------------------------
Mà thôi.Tụi ko phải người bị scam.Nói nhiều rồi lại sinh bạy bạ.
Khi nào bị scam rồi hay.
:)).Thank rin.
Chia buồn bạn bị bất 5 củ.

and
Có liên quan gì nhau ko????.
Sao tụi đọc 2 lời văn như 1 người nói.
Đó là bạn chưa thấy thôi.Nếu ông Scam 5tr.
bỏ ra 3tr để lấy lại được tiền.Thi quá dễ.
Chỉ cho nè.
3tr .chịu khó thuê 1 thằng nào đó cần tiền.
cứ cầm cái kim tiêm trên tay, đi lụi tới nhà nó.mắt lườm lườm.Nhìn thế nhà nó sợ vãi đái ra quần.đảm bảo sẻ trả tiền lại cho cậu.Ko dao búa gì cho mệt :)).
(cái này đố công an nó có lý do mà nói mình .Tụi giang hồ bửa này không phải ngu như hồi xưa đâu.
---------------------------------------------
Mà thôi.Tụi ko phải người bị scam.Nói nhiều rồi lại sinh bạy bạ.
Khi nào bị scam rồi hay.
:)).Thank rin.
Chia buồn bạn bị bất 5 củ.
ừ, nó gọi điện báo công an, rồi công an túm thằng nghiện, thằng nghiện khai ra ông rồi ông đi vào vào dồn mà giải quyết nhé,
Lớn mà ko có khôn

VN là đất nước có luật, còn muốn xài luật rừng thì chuẩn bị tâm lý vào tù đi. Toàn xúi dại người ta ko

Hổ báo thì nhiều =)) làm ăn thì đc bao nhiu âu :p.......Vụ nào hot đc 2 3 ngày lại chìm thôi.....Toàn Chém gió thôi :p...

nha trang :X Đồng Hương của sad êu của ta :X:X

tôi nói rồi, tôi tuy ko tán thành toàn bộ cách nghĩ của cậu nhưng cũng có 1 phần đúng

100% những kẻ hổ báo đâm chém comment sẽ ko làm gì mà chỉ thêm dầu vào lửa.
còn những ai thật sự muốn lấy lại tiền thì lại ko có thời gian để đi lấy lại

Nếu thật sự muốn lấy lại tiền, các bạn đã có info thì nhờ 1 người nào ở nha Trang hẹn gặp nhanhui đến nói chuyện. Việc có info rồi thì việc biết gia đình, công ty làm việc của nó dễ như trở bàn tay.
Scam vì đó là trên mạng, chứ ở ngoài đời ai cũng có danh dự ko ai dám để cho người khác biết mình scam đâu. Nên nói chuyện nhẹ nhàng và yêu cầu trả tiền. Nếu cần thiết photo bằng chứng scam ra. Nếu ko trả, mang đi phát cho những người hàng xóm, gia đình nhanhui, công ty nhanhui

==> 100% là phải trả tiền thôi
Các bạn yên tâm, chả ai dám đâm chém các bạn đâu, cứ đến nói chuyện rõ ràng

Thứ 1 : Info kia lấy cơ sở đâu mà bảo là chính xác 100% , hoặc nếu có đúng cũng chỉ là địa chỉ phòng trọ , nó thích đi đâu mà chả đc
Thứ 2 : Ai đi tìm . bạn nhé ... ok , chúc may mắn ..
Thứ 3 : Bạn đi tìm ( nhưng phải có tiền cho bạn cơ ak ) .... ai ... ai đưa tiền cho bạn , mình ak :)) còn lâu nhé , ae góp ak ... to mồm thôi , ko đc mấy $ đâu
Thứ 4 : Cái thời buổi này lấy chí nhân thay cường bạo ko đc đâu bạn ... đòi nợ thuê xách cả súng đến còn ko ăn thua , mấy câu nói của bạn là boom nguyên tử ak
Thứ 5 : giả sử bạn gặp 1 người trùng như info , nó chối , bạn làm gì đc ... lấy mấy đoạn chat ra đối chứng ak ... xin lỗi , 1 ngày tôi lập 1000 nick chat ... nick nào mới là của tôi đây

Đấy ... Bạn sẽ là anh hùng của lòng tôi nếu xong đc vụ này
Thân ái
chào

trả lời

ừ, nó gọi điện báo công an, rồi công an túm thằng nghiện, thằng nghiện khai ra ông rồi ông đi vào vào dồn mà giải quyết nhé,
Lớn mà ko có khôn

VN là đất nước có luật, còn muốn xài luật rừng thì chuẩn bị tâm lý vào tù đi. Toàn xúi dại người ta ko
:)).
Ông đọc lại giúp tụi với.Tụi viết tiếng việt ko phải chơi tiếng lào đâu.
:)).Vãi lúa.
Hy vọng ông hiểu .
spam mod ban nick nè.:)).

Thứ 1 : Info kia lấy cơ sở đâu mà bảo là chính xác 100% , hoặc nếu có đúng cũng chỉ là địa chỉ phòng trọ , nó thích đi đâu mà chả đc
Thứ 2 : Ai đi tìm . bạn nhé ... ok , chúc may mắn ..
Thứ 3 : Bạn đi tìm ( nhưng phải có tiền cho bạn cơ ak ) .... ai ... ai đưa tiền cho bạn , mình ak :)) còn lâu nhé , ae góp ak ... to mồm thôi , ko đc mấy $ đâu
Thứ 4 : Cái thời buổi này lấy chí nhân thay cường bạo ko đc đâu bạn ... đòi nợ thuê xách cả súng đến còn ko ăn thua , mấy câu nói của bạn là boom nguyên tử ak
Thứ 5 : giả sử bạn gặp 1 người trùng như info , nó chối , bạn làm gì đc ... lấy mấy đoạn chat ra đối chứng ak ... xin lỗi , 1 ngày tôi lập 1000 nick chat ... nick nào mới là của tôi đây

Đấy ... Bạn sẽ là anh hùng của lòng tôi nếu xong đc vụ này
Thân ái
chào

người có học dùng lời nói còn lợi hại hơn khẩu súng gấp tỉ lần đấy bạn à
info nó chối, nhưng tài khoản ngân hàng thì ko thể chối đc nhé

thôi, tôi cũng ko muốn bàn cãi về vấn đề này nữa, vì tôi biết chắc 1 điều cứ dựa vào các bạn hổ báo kia thì cuối cùng vẫn sẽ ko có ai đứng ra giải quyết đâu.

Chúc các bác chém gió,hổ báo,giang hồ,công an cứ tha hồ tạo gió cho mát forum trước khi closed topic nhé.
Mình tập trung lo cho việc của mình cho xong đã :binhsua135:

Ông đọc lại giúp tụi với.Tụi viết tiếng việt ko phải chơi tiếng lào đâu.
:)).Vãi lúa.
Hy vọng ông hiểu .
spam mod ban nick nè.:)).

ông nghĩ đơn giản quá, thằng nghiện cầm kim tiêm đứng ngoài cửa, có nghĩa là nó đe đọa gia đình ông, ông báo công an công an sẽ bắt nó, còn việc nó khai ra ông hay ko thì để xem xét nhé
nếu ko có topic này thì nhanhui ko làm gì đc, còn nếu có thì nó báo công an là có người thuê. Công an nó có nghiệp vụ thằng nghiện phải khai thôi, mà lúc đó ông chuẩn bị tinh thần lên đồn mà giải quyết

người thông minh thì làm gì thì làm đừng để liên quan đến lũ đầu trâu mặt ngựa và pháp luật

người có học dùng lời nói còn lợi hại hơn khẩu súng gấp tỉ lần đấy bạn à
info nó chối, nhưng tài khoản ngân hàng thì ko thể chối đc nhé

thôi, tôi cũng ko muốn bàn cãi về vấn đề này nữa, vì tôi biết chắc 1 điều cứ dựa vào các bạn hổ báo kia thì cuối cùng vẫn sẽ ko có ai đứng ra giải quyết đâu.

Chúc các bác chém gió,hổ báo,giang hồ,công an cứ tha hồ tạo gió cho mát forum trước khi closed topic nhé.
Mình tập trung lo cho việc của mình cho xong đã :binhsua135:

Bạn hò hét ghê lắm mà ... đấy ... truy tìm scam đi hỡi thanh niên nghĩa hiệp :))

Bạn hò hét ghê lắm mà ... đấy ... truy tìm scam đi hỡi thanh niên nghĩa hiệp :))

tôi ko giống ông bảo bỏ qua cho scam
nhưng tôi tán thành ý kiến là mấy người hổ báo thì sẽ ko làm gì

tôi chỉ khuyên ai muốn làm ra ngô ra khoai thì nên dùng biện pháp đàm phán mang tính đe dọa mà ko nặng nề thế thôi.

Tôi ko phải thanh niên bạn nhé, forum này người lớn tuổi hơn tôi cũng chỉ trên đầu ngón tay thôi
tôi ko còn ở tuổi ngựa non háu đá như các thanh niên hổ báo đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week