Tôi đã phản pháo VTV

Nếu so về mức độ tiền $ vào ra thì có lẽ MMO đem về nhiều hơn so với việc thất thoát :m131:
Đó là chưa tính đến trường hợp nếu như UI lan tỏa rộng rãi trong dân chúng và tất cả vì lợi nhuận mà lao vào thì số tiền đổ vào UI ko hề nhỏ đâu bạn, nếu UI ko scam thì ok còn nếu scam thì bạn hãy nghĩ đến hậu quả của nó, nên họ cảnh báo như vậy ko hề sai.

VTV nói đúng rồi, chỉ lo những người nào không biết và không tỉnh táo nghe theo mấy tên tuyển reff nói ngon nói ngọt nên chết thôi.

Chuyện này cứ tranh cãi mãi thì biết đến bao giờ. VTV họ làm như vậy là đúng rồi, chỉ là ko đúng với một số người đó là chúng ta còn đúng với tất cả những người còn lại, vì vậy việc họ cảnh báo như vậy là chuẩn. Việc phản pháo chỉ là nêu quan điểm cá nhân thôi.

Mọi người thử nghĩ nếu VTV ko cảnh báo như vậy, mà giả sử họ có cảnh báo mà họ nói như cách hiểu của chúng ta là lãi cao, vào sớm thì lãi, thì sẽ có biết bao nhiêu người thiếu hiểu biết lao vào cái này, và hậu quả lúc đấy sẽ lớn như thế nào

mình ko chơi mấy cái này nhưng theo ngu ý của mình thì VTV nói đúng.nó lấy tiền của người gửi này để trả cho người khác.và nếu 1 lúc nó ko có thêm người gửi nữa thì sẽ ra đi mà thôi. Với tỉ lệ % lãi thế thì thánh đầu tư cũng ko lại.đấy là quan điểm của mình - 1 ng ko tham gia đầu tư :)

Thà rằng họ giải thích và bình luận vấn đề này ở những quan điểm như thế, có cơ sở và đã được thực nghiệm thì mình đã chẳng email làm gì cho tốn thời gian (Xem lại lúc post cái bài này là lúc mấy giờ :m021:)
Nhưng ngay trong chính điều họ bình luận thì đã nói ra những điều sai mà chính họ cũng ko biết vì sao nó là sai :m014:
Việc cảnh báo là đúng là mình cũng đã nói là họ đúng và mang ý nghĩa tốt đẹp, nhưng cảnh báo phải logic và hợp lý nhất là đói với 2 chữ đầu tư bắt buộc mọi điều nói ra phải có chính xác không được sai lệch. Vì sai lệch hậu quả còn khôn lường hơn việc UI scam nữa bạn à :m099:

Kết, Tôi chỉ muốn VTV hãy thử tham gia và invest, thử trãi nghiệm dưới chổ đứng của 1 newbie hay 1 người dân có mức thu nhập thấp nói chung và giới sinh viên chưa kiếm được đồng tiền nói riêng. Khi ấy những điều họ nói tôi sẽ tiếp thu 100% không khích bác gì nữa :m020:

Kết, Tôi chỉ muốn VTV hãy thử tham gia và invest, thử trãi nghiệm dưới chổ đứng của 1 newbie hay 1 người dân có mức thu nhập thấp nói chung và giới sinh viên chưa kiếm được đồng tiền nói riêng. Khi ấy những điều họ nói tôi sẽ tiếp thu 100% không khích bác gì nữa
Điều này chỉ có trong truyện khoa học viễn tưởng thôi ;)

haizzz,,,,cứ để im 1 thời gian thì vtv chìm xuồng thôi...mình chiến thì cứ chiến thôi...lo gì...phản pháo làm gì cho căng thẳng tình hình :binhsua04:

Điều này chỉ có trong truyện khoa học viễn tưởng thôi ;)

Có những điều viễn tưởng đã thành hiện thực rồi đó poker :m131: Phải làm thì mới biết là ảo tưởng hay không. Cần phải có người tiên phong thì mới biết trái đất hình dẹp hay hình tròn :m146:

sắp thành người nổi tiếng roài

Phong máu thế :X, mà cũng đúng bọn VTV ko sống trong thế giới MMO nói chung, Invest nói riêng nên ko hiểu đc. Chỉ biết nhìn chiều mà ko hiểu rỏ chuyện bên trong họ nói rằng đó là điều ko thể và Invest là lửa đảo nhưng biết bao nhiu pro ở 4rom ăn đc $ từ nó :| nói thẳng ra VTV chỉ nói theo 1 chiều họ nghĩ mà ko tìm hiểu rỏ cái lỏi bên trong:D

máu gì đâu :m021: thấy ko đúng thì nói vậy thôi mà :m131: không khéo sao này VTV còn đưa qua tin thời sự và khởi tố bắt các dân invest online vì tội tuyển ref nữa ấy chứ :m146:

Lúc ấy chắc mình phải viết 1 email nẳn nỉ làm ơn hãy bắt Lehongphongvt đầu tiên vì tội dụ dỗ, lôi kéo, lừa đảo hàng trăm đối tượng tham gia vào invest online với mức khởi nghiệp từ 0 - vài trăm k quá à :m146:

Phong máu thế :X, mà cũng đúng bọn VTV ko sống trong thế giới MMO nói chung, Invest nói riêng nên ko hiểu đc. Chỉ biết nhìn chiều mà ko hiểu rỏ chuyện bên trong họ nói rằng đó là điều ko thể và Invest là lửa đảo nhưng biết bao nhiu pro ở 4rom ăn đc $ từ nó :| nói thẳng ra VTV chỉ nói theo 1 chiều họ nghĩ mà ko tìm hiểu rỏ cái lỏi bên trong:D

Họ cảnh báo thì cũng đúng thôi!
Ta thì có cái lý của ta,chơi mà mất ráng chịu.
Tuy vậy,có mấy tập đoàn nhà nước làm thất thoát hàng trăm ngàn tỷ thì họ k bới móc ra!
Cả năm trời một tập đoàn lớn 70 ngàn lao động mà làm ăn vẫn lỗ,tính ra k bằng anh em ngồi click PTC ...5 phút!
Nghĩ mà nản!
Anh em gõ Captcha,click PTC,invest kiếm vài đồng lẻ thì chõ vào,....làm gì cho mất thời gian.

Cảm ơn Phong,...
P/s : chắc chẳng thay đổi dc suy nghĩ của họ đâu.Nếu không Vn đã ngang với Mỹ ròi.
Đệt,lừa đảo trên mạng đã có 100 năm!!!!Ngu bá đạo!

bác tonghieu cảm ơn nhưng ko click nút thank là phạm rule nha :m146:

Nói chung sẽ chóng mắt xem coi VTV sẽ nói gì về việc này. Việc họ im lặng là chấp nhận họ đã sai :m131: nhưng không dám thừa nhận :m021:

chủ đề nóng từ lúc 2h sáng tới h , chỉ có còn phán nỗi 1 câu =====>>>> hãy nhìn vào thực tế hằng ngày dân mmo làm ji và được ji thôi ====>>> công hơi đâu nghe ngta (mình tự nhận mình khôn mà cả trăm năm sau chưa bằng ngta,vkl thật)

chủ đề nóng từ lúc 2h sáng tới h , chỉ có còn phán nỗi 1 câu =====>>>> hãy nhìn vào thực tế hằng ngày dân mmo làm ji và được ji thôi ====>>> công hơi đâu nghe ngta (mình tự nhận mình khôn mà cả trăm năm sau chưa bằng ngta,vkl thật)

trong thực tế MMO làm dc gì nhỉ :m021: ai support cái này giúp ta nào :m131:

thank em :m131: Không phải là mình tuyên truyền cái hay của invest online. bản chất invest online ko phải là dành cho bất cứ muốn tham gia thì tham gia. Chỉ những ai muốn thoát khỏi sử điều khiển của đồng tiền và muốn tự mình xoay chuyển đồng tiền ấy thì mới đủ điều kiện tham gia vào invest online :m131:

Đã sống là phải điều khiển được đồng tiền... Đừng để nó điều khiển ta :m021: Châm ngôn của Lehongphongvt :m146:

đọc rồi sao không thank ta hả :m072: Anh em mỗi người viết 1 bài gửi cho tụi VTV đi! Để họ vung ít tiền vào invert online kiếm ít kinh nghiệm nào :m141:

cho em cái mail vtv luôn
cũng muốn viết 1 bài ...cho dẹp luôn cái kiều ko biết gì mà cứ nói tùm lum, ko tham gia vào invest sao biết no thế nào..toàn nói nhưng khía cạnh ko tốt..những cái tốt thì dím đi ko nói
vãi tụi phóng viên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week