Tôi đã phản pháo VTV

mmo4me sẽ lên tivi thì tha hồ có ref
;))
dân việt nam mình biết về mmo cũng quá ít
số lượng thành viên newbie tăng lên ko đáng kể trong khi lượng sinh viên quá nhiều
VTV mà lên sóng mmo thì dân sinh viên sẽ tin tưởng vào mmo hơn
anh em cùng gửi mail đi

Mình thấy MMO chả đem lại gì cho mình cả, sống với cuộc sống thật làm từng đồng mà thấy quý, vì MMO mà tui đã đi trên 30 triệu (ai tin hay không tin thì tùy) vì MMO đã cho tui biết đến HYIP, ***,PTC thời onbux,incrasebux,buxify. Giờ tui mới thấy MMO có hay ko có cũng ko quan trong. Mà quan trọng là sống thật ngoài đời sống sao cho có ích

Last edited by a moderator:
Mình thấy MMO chả đem lại gì cho mình cả, sống với cuộc sống thật làm từng đồng mà thấy quý, vì MMO mà tui đã đi trên 30 triệu (ai tin hay không tin thì tùy) vì MMO đã cho tui biết đến HYIP, ***,PTC thời onbux,incrasebux,buxify. Giờ tui mới thấy MMO có hay ko có cũng ko quan trong. Mà quan trọng là sống thật ngoài đời sống sao cho có ít

ghê vậy...30 triệu...

Hôm nọ là ông vietsu , sắp tới sẽ là mod pokevn lên tivi vì vụ cờ bạc cá độ chuẩn bị tinh thần đi :binhsua146:

Đọc bài viết của thớt mà thấy buồn cười, bạn phản pháo cái gì, người ta sẽ làm 1 chương trình về cái này nữa chắc.:binhsua08:
người ta nhìn nhận trên quan điểm của 1 chuyên gia kinh tế, còn cậu học hết THPT chưa( theo như mình bik thì cậu còn đi học ), mình có xem đoạn video đó và thấy người ta noi rất đúng. Mình nghĩ là bạn ko hiểu vấn đề hoặc cố tình ko hiểu thôi , video phút thứ 10 có đoạn phân tích rất rõ rồi.
Mình được bik là thời gian trước cậu cũng mất hết với mấy cái UI này rồi nhỉ, như Zeek đó,,,........ tất cả đều là 1 hình thức scam thôi. Quan trọng là người dep vào nhận thức được mình, vị trí trong cái chuỗi mà cậu gọi là matix.... gì gì đó. ( kết nhất câu này của chuyên gia :binhsua07: )

Người ta nói đúng vậy rồi mà còn phản với chả pháo , đúng là trẻ trâu :binhsua12:

Đây cũng là hồi chuông cảnh tỉnh với những bạn nào có ý định tham gia vào cái trò may rủi này nhé. " Hãy tự nhận thức được vị trí của mình để có nên dep hay ko vào UI "

Đọc bài viết của thớt mà thấy buồn cười, bạn phản pháo cái gì, người ta sẽ làm 1 chương trình về cái này nữa chắc.:binhsua08:
người ta nhìn nhận trên quan điểm của 1 chuyên gia kinh tế, còn cậu học hết THPT chưa( theo như mình bik thì cậu còn đi học ), mình có xem đoạn video đó và thấy người ta noi rất đúng. Mình nghĩ là bạn ko hiểu vấn đề hoặc cố tình ko hiểu thôi , video phút thứ 10 có đoạn phân tích rất rõ rồi.
Mình được bik là thời gian trước cậu cũng mất hết với mấy cái UI này rồi nhỉ, như Zeek đó,,,........ tất cả đều là 1 hình thức scam thôi. Quan trọng là người dep vào nhận thức được mình, vị trí trong cái chuỗi mà cậu gọi là matix.... gì gì đó. ( kết nhất câu này của chuyên gia :binhsua07: )

Người ta nói đúng vậy rồi mà còn phản với chả pháo , đúng là trẻ trâu :binhsua12:

Đây cũng là hồi chuông cảnh tỉnh với những bạn nào có ý định tham gia vào cái trò may rủi này nhé. " Hãy tự nhận thức được vị trí của mình để có nên dep hay ko vào UI "
Dép hay ko là do người ta có quyền .
Còn scam hay ko thì vẩn có lời . Còn cái bọn chuyên gia ấy chỉ nói đúng 1 phần cái khung của đầu tư online và họ chả *** biết 9 xác đầu tư online ăn lời = cách gì
Và bạn biết trước khi zeek scam dân việt nam mình cheat 1 tháng kiếm hơn cả mấy chục triệu VND 1 tháng chỉ mổi ngày làm việt 1 tiếng ko ?
bạn có dám chắc 100% đầu tư chứng khoán ở ngoài là có lời ko ? đừng cảnh báo hay kêu người khác nhận thức khi mà bản thân mình chả biết cái éo gì .
Và nhửng ai đầu tư onl đều biết gỏ cái bản chất của invest mmo là gì rồi chỉ có mấy thằng newbie vào chả biết ccc gì khuyên cái pro thôi
Họ có lổ thì do họ quyết định sai chứ *** phải bị scam , vì chắc 100% họ biết site sẻ scam vào quyết định rút trể thôi các ông tướng

Thằng này nó là chuyên gia kinh tế này anh em. :binhsua146:

Còn scam hay ko thì vẩn có lời . Còn cái bọn chuyên gia ấy chỉ nói đúng 1 phần cái khung của đầu tư online và họ chả *** biết 9 xác đầu tư online ăn lời = cách gì
Và bạn biết trước khi zeek scam dân việt nam mình cheat 1 tháng kiếm hơn cả mấy chục triệu VND 1 tháng chỉ mổi ngày làm việt 1 tiếng ko ?
bạn có dám chắc 100% đầu tư chứng khoán ở ngoài là có lời ko ? đừng cảnh báo hay kêu người khác nhận thức khi mà bản thân mình chả biết cái éo gì .
Và nhửng ai đầu tư onl đều biết gỏ cái bản chất của invest mmo là gì rồi chỉ có mấy thằng newbie vào chả biết ccc gì khuyên cái pro thôi
Họ có lổ thì do họ quyết định sai chứ *** phải bị scam , vì chắc 100% họ biết site sẻ scam vào quyết định rút trể thôi các ông tướng
Lôi cái kiến thức giáo sư v.v.... bên ngoài vào để đánh giá mmo à ? rồi trong khi họ éo biết mmo là gì

ai kiếm dc tiền thì sẽ tham gia , lôi keo tụi nó vào scam lại lên TV nữa . newbie thì chẳng bik kiếm tiền , tên phong làm chuyện ruồi bu , thì huống dẫn trong a e MMO làm sao kiếm tiền đi , gưi tụi nó ko dc gì còn bị ... 2pic này ko nên lập , so đo gữi email chăng dc lợi ích gì cả

Cái này chẳng phải là chứng khoán gì cả, ngay trong cách hiểu vấn đề của mấy bố là đã sai rồi.
chứng khoán ngoài thực tế có công ty niêm yết, sàn giao dịch..... nhưng tất cả đều là thực. còn trên internet này tất cả chỉ là ảo, chẳng có cơ sở gì để mà tin tưởng vào để mà dep vào cả.
Đồng ý nhứng người dep đầu tiên thì % cơ hội lấy lại vốn hoặc may mắn có lãi sẽ cao, nhưng được mấy người. còn những người đi sau thì đa phần là chết hết, nhưng số lượng thì ko hề nhỏ. có trang UI nào làm ra mà người ta lỗ ko, :binhsua12:vậy thì $ lời của người ta lấy từ đâu. vậy mà mấy bố còn ko chịu hiểu
[SUB][/SUB]
cũng như zeek vậy, người ta
kiếm được chắc ko dưới hàng tr$ đâu, vậy thì những số tiền mà cậu nói 10tr /1 tháng là ý n ghĩa gì.

Nếu Pro MMO lên Tivi thì sao nhỉ ? Sẽ đối đầu với cô phóng viên có bằng ThS , Những chuyên gia là TS .... Dỏm nhất cũng ĐH loại giỏi ở những trường lớn của cả nước ? Họ vung ra là chục triệu ( đi nhậu cho vui ) , Trăm triệu hoặc tỷ ... Là những chuyên gia thật sự !

** Cho lời kết nào ? Phải như Chủ tịch Hiệp Hội bán hàng đa cấp còn teo với VTV ( xem Video ở dưới )
[video=youtube;8U1geJOt42A]http://www.youtube.com/watch?v=8U1geJOt42A[/video]

** Pro MMO thì sao nhỉ ? :binhsua02:

Cái này chẳng phải là chứng khoán gì cả, ngay trong cách hiểu vấn đề của mấy bố là đã sai rồi.
chứng khoán ngoài thực tế có công ty niêm yết, sàn giao dịch..... nhưng tất cả đều là thực. còn trên internet này tất cả chỉ là ảo, chẳng có cơ sở gì để mà tin tưởng vào để mà dep vào cả.
Đồng ý nhứng người dep đầu tiên thì % cơ hội lấy lại vốn hoặc may mắn có lãi sẽ cao, nhưng được mấy người. còn những người đi sau thì đa phần là chết hết, nhưng số lượng thì ko hề nhỏ. có trang UI nào làm ra mà người ta lỗ ko, :binhsua12:vậy thì $ lời của người ta lấy từ đâu. vậy mà mấy bố còn ko chịu hiểu
cũng như zeek vậy, người ta
kiếm được chắc ko dưới hàng tr$ đâu, vậy thì những số tiền mà cậu nói 10tr /1 tháng là ý n ghĩa gì.
ai bảo 10tr/1 tháng. cả 20 30 triệu thì có .Có người kiếm dc cả tỷ từ zeek ( cái này là cheat ko cần vốn gì nhá )
Mình ko nói đầu tư online là thật. Mà nó scam hết 90% . và biết chắc chắn nó lấy tiền từ người chơi trước đắp cho thằng chơi sau . Đừng nghỉ trên cái forum này toàn gà mới vào nghề nhá >"<
Nhưng cái 9 là biết khi nào đầu tư , khi nào rút . Miển có lời là đầu tư đúng kệ mẹ nó hình thức
Người ta chơi đầu tư site 1 2 ngày scam còn có lời , huống chi 1 site sống > 1 năm . tất cả hình thức gì đều có lời và lổ
nhưng đầu tư trên mạng ko có lổ chỉ có ăn scam . tránh dc sẻ giàu vì nó lời rất nhiều hơn so với .... , Tránh dc hay ko là do người đầu tư thôi

ai bảo 10tr/1 tháng. cả 20 30 triệu thì có .Có người kiếm dc cả tỷ từ zeek ( cái này là cheat ko cần vốgìn nhá )
Mình ko nói đầu tư online là thật. Mà nó scam hết 90% . và biết chắc chắn nó lấy tiền từ người chơi trước đắp cho thằng chơi sau . Đừng nghỉ trên cái forum này toàn gà mới vào nghề nhá >"<
Nhưng cái 9 là biết khi nào đầu tư , khi nào rút . Miển có lời là đầu tư đúng kệ mẹ nó hình thức
Những người luôn tự cho mình là đúng như cậu thì mình có nói gì cũng bằng thừa, chúc cậu may mắn và đừng để bị scam nhé.:binhsua12:
mình cũng ko có time rảnh mà ngồi nói qua nói về, tất cả những gì mình nói trên là đủ để mọi người hiểu vấn đề rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week