Tôi đã phản pháo VTV

dạo này em nó ra lắm share nhỉ :binhsua04:
ai nói gì thì nói nhưng biết khi nào rút đừng để mình thiệt nhé.

Hum nay có tâm trạng nên đi lai rai với các chiện hữu! Vừa về online thì đọc ngay cái bài của VTV viết về invest online! Tuy thật là những điều họ nói có phần đúng nhưng thực sự bên trong họ vẫn có nhiều điều sai, bởi vì họ hoàn toàn ko có trong thế giới của invest online, họ ko hiểu được thế nào là investment, matrix, cycler, MLM, Ponzi,... Họ chỉ nhìn được cái mặt bên ngoài rồi phản ánh mà ko biết dc hết cái ruột bên trong.
Chưa kể, họ là những người vung tiền tỷ và kiếm về tiền tỷ nào có hiểu được những người bàn hàn với đồng lương ít ỏi. Họ cứ giàu hơn và phán những điều khiến họ giàu hơn mà quên mất xung quanh họ còn vô vàng người đang nghèo khó. 10%/tháng đối với họ là cao nhưng trong thực chất 20%/tháng đối với kẻ làm ra lương 5 - 7 triệu lại chẳng nuôi được gia đình :m014:

Kết cuộc, họ chỉ biết phê phán và cảnh bảo nhưng không tìm ra phương pháp hiệu quả và hướng đi cho những người cần một hướng đi :m020: => Những kẻ không thực tế :m099:

Em rất có tâm huyết với UInvest đấy nhỉ !
Tuy nhiên để phản kháng lại VTV thì phải có cơ sở vững vàng hơn nữa.
Uinvest chưa có động thái gì qua những loạt tin bài của VTV, thì nói gì đi nữa cũng bằng thừa.
Anh vẫn ủng hộ em sẽ dũng cảm đối đầu với những câu hỏi xoáy - đáp xoay của các phóng viên VTV nhé.

Hãy chuẩn bị sẳn sàng để tổng phản công VTV ngay sau khi Uinvest chính thức lên tiếng nhé em !

Best regards;

Thằng em anh phát biểu chí lý
VTV chỉ nhìn bề nổi bên ngoài chứ có biết gì
Chỉ giỏi phê phán chứ có biết dc mmo đã giúp bao anh em thành công

Last edited by a moderator:
dạo này em nó ra lắm share nhỉ :binhsua04:
ai nói gì thì nói nhưng biết khi nào rút đừng để mình thiệt nhé.

Lại chuẩn , Thanks cái luôn ! Đừng ném gạch mình nha , mình ở nhà lá , ném là sập nhà là ra đảo sống với khỉ luôn !

chỉ được cái nói mồm thì pố ai nói chả được. Quan trọng là có $ thui chứ để nói đi mình kiếm $ đây

đừng tranh cải vì những chuyện hk đâu , các bạn nhìn vào thực tế hằng ngày dân mmo kiếm ra $ kìa , công hơi nào bàn cải chi cho mệt ====>>> mmo hay UG ji cũng dzậy

=====>>>>> zậy bạn công nhận mình bị lừa trên mmo này, lên đây chỉ để tán dốc nchuyen thôi đó ah ....???... Có t nào khùng khùng hk biết ji về đầu tư mà ôm cả cụt $$$ to đùng ném vào đó hk (dám hỏi all AE 4r có ai hk ...???... ====>>> phải chăng gặp t ở tuy hòa mới ra thì chịu) =====>>>> mấy t nước ngoài nó ngu mà nó đi trước gần 100year (bấy la bấy xàm)
Tớ k tranh cãi việc mmo kiếm ra tiền. Nhưng tớ nói cái ý người ta nói ra bản chất mmo kiếm tiền bằng sản xuất thương mại dịch vụ là NEVER, mà mmo kiếm tiền bẳng con đường ponzi, pyramid mà thôi. Họ cảnh báo những con cừu non. Ý mình chỉ là vậy. Mong các bác hiểu.... Ném đá tát nước theo mưa ít thui!!!!

Last edited by a moderator:
Nói nhiều làm gì :)) Việc họ họ nói, việc mình mình làm ^^
Dân tình giờ ko có trò gì lên cứ có tin tức gì cần bàn luận là vào tranh cãi kinh khủng lun ^^
Ngồi làm captcha hay offer còn ra tiền hơn là comment trong topic này ^^

- - - Updated - - -

Số người kiếm tiền từ invest cũng nhiều nhưng số người mất tiền vì nó cũng ko ít nên ảo là ảo . Rủi ro xác suất ai cũng hiểu . VTV có vẻ không hiểu thật nhưng họ nói cũng ko phải là sai . Ở ngoài đời mà lãi suất đó thì nhà nước tống vô tù rồi đó ^^

Hum nay có tâm trạng nên đi lai rai với các chiện hữu! Vừa về online thì đọc ngay cái bài của VTV viết về invest online! Tuy thật là những điều họ nói có phần đúng nhưng thực sự bên trong họ vẫn có nhiều điều sai, bởi vì họ hoàn toàn ko có trong thế giới của invest online, họ ko hiểu được thế nào là investment, matrix, cycler, MLM, Ponzi,... Họ chỉ nhìn được cái mặt bên ngoài rồi phản ánh mà ko biết dc hết cái ruột bên trong.
Chưa kể, họ là những người vung tiền tỷ và kiếm về tiền tỷ nào có hiểu được những người bàn hàn với đồng lương ít ỏi. Họ cứ giàu hơn và phán những điều khiến họ giàu hơn mà quên mất xung quanh họ còn vô vàng người đang nghèo khó. 10%/tháng đối với họ là cao nhưng trong thực chất 20%/tháng đối với kẻ làm ra lương 5 - 7 triệu lại chẳng nuôi được gia đình :m014:

Kết cuộc, họ chỉ biết phê phán và cảnh bảo nhưng không tìm ra phương pháp hiệu quả và hướng đi cho những người cần một hướng đi :m020: => Những kẻ không thực tế :m099:

Chắc bác sắp nổi tiếng được VTV phỏng vấn với tư ***ch chuyên gia, chúc thành công

mình ko đồng tính với chủ topic về việc nói về ít tiền chơi invest để làm giàu ^^ . Vậy đã ít tiền mà còn chơi để kiếm lời lớn thì khi mất thì nhảy lầu à ^^ Invest trên mạng nó rủi ro gấp tỉ lần bên ngoài đời. Buồn buồn nó bùm 1 cái thì rủ nhau nhảy cầu tập thể nha. Còn ít ra lãi ngoài hay lãi NH có ít nhưng rủi ro của nó còn thấp . Có thể tạm an tâm
Invest chỉ nên chơi với tiền dư hoặc không quan trọng mà thôi ^^

sao cứ phải xoắn nhỉ. Ai chơi thì chơi, ai không chơi thì tìm cái khác. chung quy lại, mmo cũng là 1 nghề. mà đã là nghề thì có rủi ro nghề nghiệp :))

Chủ thớt rảnh vãi ra, ngta nói cứ nói mình làm cứ làm, đợi đấy mà ngta phỏng vấn, mà có phỏng vấn thật thì vặn vài câu lại cứng họng. Thôi giải tán đê

Chủ thớt rảnh vãi ra, ngta nói cứ nói mình làm cứ làm, đợi đấy mà ngta phỏng vấn, mà có phỏng vấn thật thì vặn vài câu lại cứng họng. Thôi giải tán đê
vài câu hỏi phỏng vấn khiến bạn cứng họng:
- tiền bạn dùng để chơi từ đâu ra??
- chương trình bạn đầu tư là của công ty nào ? Cổ phiếu của sản phẩm nào? Công ty hoạt động ra sao ? Tỉ số hối đoái như thế nào ?
- Bạn lấy gì chắc chắn rằng tiền của bạn sẽ quay về với bạn?
- Việc phần tiền giới thiệu có thể hiểu rằng là mô hình kim tử tháp để lôi kéo thành viên?
-.............

Lên đó mà nghe nó phỏng vấn thì ko im lun mới lạ ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week