• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

toilatoi vào xác nhận cái nào

Status
Not open for further replies.

thienle282

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
Hồi chiều nó kêu gửi LR cho nó trước rồi nó gửi tiền cho mình qua Đông Á sau, nó kêu nó đóng bảo hiểm gì đó rồi. Mà may sao lúc chuẩn bị bấm send LR cho nó thì khựng lại! Mém bị nó hốt 24LR!

bonlovely

Newbie
Reactions
25
MR
0.000
Ôi trời,cái thằng uytinladog đã đổi tên thành toiladog từ lâu rồi mà mấy người còn bị nó scam,thằng này ngoài scam và cắn trộm đâu còn nghề nào nữa đâu :binhsua21::binhsua21::binhsua21:

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Chổ nào bảo tên Mirinda bảo kê vậy bác ?! Proof bảo kê đâu nhỉ ?! Khéo ban luôn nick tên Mod :m146:
Ăn nói cho đàng hoàng nhé bạn, xúc phạm MOD là ko ổn đâu nhé, toilatoi đóng cho mình 20$ tiền bảo hiểm ruyển REF bên box captcha, mình chỉ biết giữ $ thôi ngoài ra ko có bảo hiểm bảo kê gì nhé ! mình chỉ chơi cạp và chỉ quản lí box cạp ko rành các box khác !

Lưu ý : người ta đóng $ cho mình giữ dùm để tạo thêm chút uy tín cho việc tuyển REF box cạp thôi chứ đây ko phải là dịch vụ bảo hiểm,trong topic mình cũng nói rõ là chỉ nhận giữ 20$ của chủ topic tuyển REF thôi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week