Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Nói luôn là bác nào dùng tool thanhps thì ko cần sợ net nó check pc nhé, vì tool bot ko có load đc cái đó đâu :p:p:p . Đó là lý do mà chạy nhiều vps mà sao nó đếm ít ấy
cái này cụ thể là sao bác . E dùng tôol thanhps thi thoảng thấy load pop2 , 3 bị lỗi . có phải bác nhắc đến cái đó ko

cái này cụ thể là sao bác . E dùng tôol thanhps thi thoảng thấy load pop2 , 3 bị lỗi . có phải bác nhắc đến cái đó ko
Yes. Mình còn thấy thỉnh thoảng pop nhảy ra còn có captcha nữa chứ (Ko phải cloudfare nhé). :confused::confused:

Last edited:
cứ chọn edit rồi chọn câtalories khác rồi chọn done, xong lại edit cho nó quay trở về catalogies cũ, làm vậy chừng chục lần sẽ có lần đc approve. Nhưng cũng nói trước là đc approve trước chắc sẽ bị reject nhé, vì nó check thường xuyên, nếu vi phạm tos là lại bị reject, lại làm từ đầu
Thanh diu :p

Yes. Mình còn thấy thỉnh thoảng pop nhảy ra còn có captcha nữa chứ (Ko phải cloudfare nhé). :confused::confused:
ý bác là pop nhảy ra ko đc tính?

bữa giờ hóng mới ngộ đc tí kiến thức hữu ích

Uhm. Là do tool. Còn ads mà bị block thì là do ssh
trước bác có nhắc đến click chất lượng với 1 giải thích cheat => real @@ . Bác nói ngắn gọn quá e ko hiểu được . Có phải là mình sẽ bỏ ít time ra tự click ads trên tool => chuyển sang tab ads vớ vẩn nữa đúng ko bác :D

trước bác có nhắc đến click chất lượng với 1 giải thích cheat => real @@ . Bác nói ngắn gọn quá e ko hiểu được . Có phải là mình sẽ bỏ ít time ra tự click ads trên tool => chuyển sang tab ads vớ vẩn nữa đúng ko bác :D

bác thấm chút rồi đó, đó cũng là 1 cách tăng chất lượng traffic. Thường thì nó sẽ có data phân bổ ads. Nếu khi 1 adsver mua ads mà phản hồi tình trạng xấu hoặc họ chấm dứt mua ads thì Net nó sẽ đánh giá site đã đc phẩn bổ ads đó.

Giờ site nào mà chả code js, quan trọng nó check hay không thôi, cứ táng đại đi.
ý bác là pop nhảy ra ko đc tính?

bữa giờ hóng mới ngộ đc tí kiến thức hữu ích
Riêng e này, real thì chơi, còn chít thì tránh xa nó ra, đừng lao vào phí time, ko qua được "vòng gửi xe" đâu. Khuyên chân thành.
các bác dung skype ko
làm cai group nhỏ mấy ng chia sẻ kinh nhiệm hoac trao đổi site trong đây

sao bác biet
Bác có thể thỉnh thoảng nc với support của nó, hỏi vở vẩn là nó ra thôi. Về exo thì hệ thống có lẽ đc đầu tư lúc nó tham dự top 10 network 2015 ở EU hồi tháng 1 hay tháng 2 gì đó. mà bác hỏi gì ấy nhỉ :p:p:p

Bác có thể thỉnh thoảng nc với support của nó, hỏi vở vẩn là nó ra thôi. Về exo thì hệ thống có lẽ đc đầu tư lúc nó tham dự top 10 network 2015 ở EU hồi tháng 1 hay tháng 2 gì đó.
cứ tưởng bác là nhân viên của nó
sang mmo để ăn thêm ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading