Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Ông nào ko chơi thì thôi,sao phải vào đây kêu ca cái gì,thích gõ cap thì sang bên bõ cap mà nói

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

Bạn dùng SIM Viettel 11 số nhé!

Sim vina 11 số cũng được nhé,phát 1 luôn

Tớ không phản kháng cho ai hết, chỉ nếu ra quan điểm bản thân tớ!
Có 1 sự thật, là người ta thường nghi ngờ cái người khác làm được còn mình thì ko :D
Đồng ý là chẳng có công việc nào dễ dàng, kể cả cạp cũng có những cái khó riêng và rủi ro của nó.
Nhưng tất cả phụ thuộc vào khả năng và nỗ lực thôi, bạn đem trải nghiệm cá nhân bạn ra để kết luận thì chắc gì đã đúng cho tất cả trường hợp.
Ko phải khoe pro gì, lúc mới làm cái này tớ đọc bài viết của bạn có nick zzHaihungzzz gì đó, và gần như hiểu và làm được hết luôn. Trong khi đó nhiều bạn mới tham gia pm hỏi những cái rất nhỏ nhặt mà đáng lẽ ra họ có thể tự nghiên cứu được. Vấn đề là hãy tự túc trước, rồi tự mình hay nhờ ai đó giải đáp những khúc mắc phát sinh. Đấy mới là vấn đề newbie cần quan tâm!

Còn cm trong này chỉ là để giải đáp những gì các bạn quan tâm thôi, nhiều người làm những site này họ chăm chỉ và kiếm được nhiều tiền nhưng ko ra mặt đâu bạn :D

hoangdung nha mợ hãi hùng ở đâu :D

chú lại nho nữa rồi :binhsua112:

Bí quyết là làm quen nên thao tác nhanh và mở nhiệm vụ ra nhìn phát hiểu luôn khỏi cần dịch, ta cũng đạt tới cảnh giới gặp nv quen ko cần dịch nữa rùi hehe :binhsua112:
Nhưng bí quyết quan trọng nhất vẫn là chăm chỉ ko nản lòng :D

Đặt chỉ tiêu và ngừng nghỉ hợp lý cũng là 1 bí quyết để đỡ oải ;))

hoangdung nha mợ hãi hùng ở đâu :D

A zzHoanghungzz, topic mở ra đợt gần Tết, nhưng bạn này ko bonus cho ref;))

---------- Post added at 06:57 AM ---------- Previous post was at 06:15 AM ----------

Quên nữa, ai post proof thì xóa tên User đi nha, lỡ có gián điệp ở nước khác nó qua ngó thấy rùi đi méc để webip ban acc VN thì tiêu :binhsua112:

Đây là clip tốc độ hơn 1$/h của 1 atunit nè.
[video=youtube;Peobw-jdYyI]http://www.youtube.com/watch?v=Peobw-jdYyI[/video]

Tuy nhiên, các bạn làm thì nên như thế này. Làm nhanh dễ die lắm, nhất là trong seosprint:
Thêm nữa, làm nhanh thía cũng dễ chết lắm!
1 nv làm chưa tới 1 phút.

Nên chừa cái report lại, làm nhiệm vụ khác, vài 3 phút sau quay lại report!

Ta cũng quote cm qua đây ;))

Make report nhanh cũng được, nhưng sau đó ko tắt trình duyệt đi ngay mà ẩn nó xuống, đi làm nv khác xong mới quay lại tắt.
Google kiểm tra thời gian mở ra và treo link thui :D

Đây là clip tốc độ hơn 1$/h của 1 atunit nè.
[video=youtube;Peobw-jdYyI]http://www.youtube.com/watch?v=Peobw-jdYyI[/video]

Tuy nhiên, các bạn làm thì nên như thế này. Làm nhanh dễ die lắm, nhất là trong seosprint:

Y hệt cách mình làm..nhưng lish mình bây h đỏ hết rồi. nên nản k muốn chơi nữa

đã ref web ip nhé chủ thớt wid 230500476356

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo