Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Điểm danh tiếng có liên quan j k í nhỉ?

Thêm bài nhạc cho topic mình sôi động hơn nha:x

Danh tiếng cao sẽ có nhiều nv để làm hơn, được xem xét trả tiền nhanh hơn.
Thay chữ ký auto đi bạn nhé, coi chừng bị ban đó!
----------

ac ac , ra là để nó auto play, hix để bình thường di, ai thích nghe thì click.

đã ref bác 2 sai seo print và vip prom, ID: forthebest68. ref vào ngày hôm nay và hôm qua, không nhớ cụ thể giờ giấc lắm
hôm nay ngày đầu tiên làm, gần 3h ngồi nghiên cứu, sản phẩm là được có 0,365$, hài vãi. Cái này cũng dở là ở chỗ mình làm đúng hay ko bọn chủ offer nó qd, chẳng biết ntn cả. haiz. hôm nay làm bằng tay, đau hết cả người

đã ref bác 2 sai seo print và vip prom, ID: forthebest68. ref vào ngày hôm nay và hôm qua, không nhớ cụ thể giờ giấc lắm
hôm nay ngày đầu tiên làm, gần 3h ngồi nghiên cứu, sản phẩm là được có 0,365$, hài vãi. Cái này cũng dở là ở chỗ mình làm đúng hay ko bọn chủ offer nó qd, chẳng biết ntn cả. haiz. hôm nay làm bằng tay, đau hết cả người

Nhưng mà quen rồi thì dễ vô cùng :D
Mà 2 cái acc của bạn đã active thành "Làm việc" chưa?

Bt bọn nó trả tiền rất sòng phẳng bạn nhé, trừ khi mình làm ko đúng yêu cầu thôi.
Và tránh 1 vài nv mà có câu hỏi xác nhận ra( cái này hiếm thấy). Nói chung là cứ làm đúng và đợi, nhanh mà :D

mấy cái jod dùng google dịch ngu hết cả người mà chẳng hiểu dc là bao :D

Bạn dùng translate.google.com.vn để dịch, dễ hiểu hơn dùng sẵn trình của Chrome.
Bạn đọc lại #1 để hiểu bản chất nhá. Tất cả các nhiệm vụ CLICK đều như vậy thôi. Hiểu rồi thì khi đọc mô tả, thấy chữ Google và con số, hoặc Tak + số ... là hiểu ngay mà không cần dịch sát :D

Chào bạn, tài khoản của mình đã verify rồi. mình tập trung chiến cái vip rom để nâng tỷ lệ reback với lại kiếm đola tiêu cho dễ. :)). Bạn có thể hướng dẫn mình cách làm nhanh đựoc không, mình thấy 0,02$ mà làm nhiều task quá. cũng hơi mất sức, khó mà kiếm được nhiều

Ơ, sao tìm hoài không thấy cái ID forthebest68 đâu nhẩy?

---------- Post added at 06:37 AM ---------- Previous post was at 06:36 AM ----------

VIP nv của nó có hơn 60trang làm ít lắm,bạn làm bên seo cho nhiều,pay cũng = uused mà

Vip bây giờ job cũng nhiều lên rồi. 2 trang này cùng admin nên share bớt cho nhau đó.

---------- Post added at 06:44 AM ---------- Previous post was at 06:37 AM ----------

Chào bạn, tài khoản của mình đã verify rồi. mình tập trung chiến cái vip rom để nâng tỷ lệ reback với lại kiếm đola tiêu cho dễ. :)). Bạn có thể hướng dẫn mình cách làm nhanh đựoc không, mình thấy 0,02$ mà làm nhiều task quá. cũng hơi mất sức, khó mà kiếm được nhiều

Bạn PM Yahoo cho tớ nhá!

hjx các bạn giúp đỡ cho newbie mình với ...mình vốn dân cap chuyển wa đây...các bạn giúp đỡ mình kiếm tiền với :((

Chủ topic cậu up hướng dẫn mình làm vài cái nv ở site WEBIP với nhìn hok biết yêu cầu của nhiệm vụ là gì cả ? :(

Chủ topic cậu up hướng dẫn mình làm vài cái nv ở site WEBIP với nhìn hok biết yêu cầu của nhiệm vụ là gì cả ? :(

À, bạn cố gắng làm từ từ nhé! Bạn tự dịch và hiểu thì sau đó sẽ dễ dàng hơn cho bạn. Tớ help thì chỉ được 1-2 job, nhưng cái mô tả mỗi kiểu mỗi khác. Và tất cả nhiệm vụ đều có cùng Bản chất nhiệm vụ CLICK
Bạn có thể tìm hiểu chi tiết cách làm ở đây.

ai tốt bụng trả lời giúp mình với,minh xài Chrome thì tất cả các trang nhu web-ip,vip đều dịch dc bt nhưng có mỗi Seo là ko dịch đc,nó cứ ghi là đang đợi,mình đã thử xóa Chrome cài lại nhưng cũng vậy ( tren FF thì Seo vẫn dịch dc :|),có ai bị jống mình ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week