Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Có người đang cần mua 50 wmz giá 20,7 qua vcb ( dab thì thấp hơn) Ai mún bán ko nhỉ :D

Gửi rùi đấy update chưa thía :binhsua08:

Chưa update vì thiếu từ khóa!
Job nào cũng không có từ khóa cả :(

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

Có người đang cần mua 50 wmz giá 20,7 qua vcb ( dab thì thấp hơn) Ai mún bán ko nhỉ :D

Đầu tư vào đâu mà cần nhiều thía?

Chưa update vì thiếu từ khóa!
Job nào cũng không có từ khóa cả :(

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

Đầu tư vào đâu mà cần nhiều thía?

Ơ hay từ khóa thì vẫn là có trong job còn gì?
Quyết định ko copy từ vào tool roài cơ mà?

Tớ là tớ quyết ko copy từ khóa vào khi edit nv nếu nó quá nhiều :))
Cứ up lên đi rồi có ai edit thì sửa sau.

up lên nào tớ đã kiếm đc 200rub một nngayf rùi

Ngon thía!
Có ref cho tớ không đó ;))

---------- Post added at 06:06 AM ---------- Previous post was at 06:06 AM ----------

Tớ là tớ quyết ko copy từ khóa vào khi edit nv nếu nó quá nhiều :))
Cứ up lên đi rồi có ai edit thì sửa sau.

Chỉ việc copy vào thôi mừ :(

thích web-ip nhứt,... vote phát cho chủ thớt và web-ip... tiếc là web-ip k chấp nhận ip VN nữa nhỉ :(

---------- Post added at 06:33 AM ---------- Previous post was at 06:21 AM ----------

CÁI NI nhanh hay chậm tùy thuộc vào cách copy url để trả nhiệm vụ và copy link GA trên dòng nhiệm vụ để dán vào notepad linh hoạt, để notepad có chứa GA 1 bên & dò xem đã dùng chưa mà chọn cái GA #.

---------- Post added at 06:35 AM ---------- Previous post was at 06:33 AM ----------

copy từng url mỗi tab đến tết công gô cũng không kiếm đủ mức lương trung bình mà mỗi người việt nam thu nhập hằng tháng.

Last edited by a moderator:
thích web-ip nhứt,... vote phát cho chủ thớt và web-ip... tiếc là web-ip k chấp nhận ip VN nữa nhỉ :(

---------- Post added at 06:33 AM ---------- Previous post was at 06:21 AM ----------

CÁI NI nhanh hay chậm tùy thuộc vào cách copy url để trả nhiệm vụ và copy link GA trên dòng nhiệm vụ để dán vào notepad linh hoạt, để notepad có chứa GA 1 bên & dò xem đã dùng chưa mà chọn cái GA #.

---------- Post added at 06:35 AM ---------- Previous post was at 06:33 AM ----------

copy từng url mỗi tab đến tết công gô cũng không kiếm đủ mức lương trung bình mà mỗi người việt nam thu nhập hằng tháng.

Dùng tool có hiển thị tất cả những GA đã click nên ko cần notepad chi nữa :binhsua112: Tiện lợi bao nhiu. Nhưng tốt nhất bạn vẫn nên ghi nhớ qc nào mình đã clik để tránh click lại trên cùng 1 IP, lịch sử click quảng cáo cũng chỉ để tham khảo khi bạn nghi ngờ link qc nào đó đã đc click rùi hay chưa thôi:binhsua112:

Bay lên nào mọi người. lên nào làm web-ip mệt wá. chắc đủ vốn mlm cho nhàn zậy :D:binhsua95:
[video=youtube;5xWoA6MuzCc]http://www.youtube.com/watch?v=5xWoA6MuzCc[/video]

Hả , ko chấp nhận IP VN hả , ta đang dùng IP VN làm nè , T.T , kì dzay , Alice oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Hả , ko chấp nhận IP VN hả , ta đang dùng IP VN làm nè , T.T , kì dzay , Alice oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Có nhiều nv ko chấp nhận IP VN, nên dùng IP VN làm việc thì sẽ rất ít job đó. :D
Còn ai ko fake IP thì cũng để ý nv nào cấm IP VN thì đừng làm mất công

zen ơi, tình hình là con máy bàn nhà mình dở chứng, lâu lâu nó đơ dây mạng thế là mất mạng nên k làm được. Giờ hỏi xem có active được thêm tool cho con lap của mình ko để nếu máy bàn đơ thì sang lap làm đỡ. Còn ko, thì mình mua cũng dc :D

zen ơi, tình hình là con máy bàn nhà mình dở chứng, lâu lâu nó đơ dây mạng thế là mất mạng nên k làm được. Giờ hỏi xem có active được thêm tool cho con lap của mình ko để nếu máy bàn đơ thì sang lap làm đỡ. Còn ko, thì mình mua cũng dc :D

Sao không xài lap cho đỡ tốn điện nhẩy?
Send mail đi, tớ xóa key cũ, update key mới cho!

Có nhiều nv ko chấp nhận IP VN, nên dùng IP VN làm việc thì sẽ rất ít job đó. :D
Còn ai ko fake IP thì cũng để ý nv nào cấm IP VN thì đừng làm mất công
Điểm danh tiếng có liên quan j k í nhỉ?
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wNC8wMy83L2YvInagaMEN2YzZjZiYmVjYTRkOTg5NmM2OWY2MTQ3OWUzYWJiMTUdUngWeBXAzfE7GoWkgxJDDsyBDw7MgVMOsWeBmggWmUsICOqdXxWLk11mUsIC2ljfDF8Mg[/FLASH]
Thêm bài nhạc cho topic mình sôi động hơn nha:x

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week