Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Zeek hiện tại đã cho reg nick mới với tự động cộng VIP lại chưa nhỉ ?

Định nuôi VIP lâu dài mà tình hình scan nhiều quá :(

chịu chơi chịu rơi nc mắt thui :m131:

chán nhất bị như thế này.nó không tự động cộng vip mà phải mua thủ công.chán vãi.nhưng thôi để thế 1 ngấyu là nó tự cộng thôi à
ủa nó có tự cộng hả ? Thế thì làm thủ công làm gì ?

Các bác cho hỏi, muốn nhận VIP phải làm thủ công, phải reg customer. Reg bao nhiêu customer mới đủ nhỉ :(.

1. Cho mình hỏi nếu như mình để số tiền trong payza <10$ thì tới tháng zeek sẽ tự động trừ trong Subscription chứ ?
2. tại sao trong Sponsorship Report của mình, mục email và phone của ref đều bị đổi thành N/A hết?
3. Mình có 1 ref không thể login vào tài khoản, nó cứ báo sai pass mặc dù chắc chắn là pass đúng. nhấn forgot pass thì zeek báo error. mình đã check lại nhưng vì toàn bộ email đã đổi thành N/A hết nên không thể biết tài khoản của ref đó có bị scan không nữa. trường hợp này có ai biết phải làm sao không?

1. Current Bid Advance:25
2. Customers Purchased:0
Mọi ng cho mình hỏi chút trong mục give bid có 2 cái này
cái 1 hôm nào đc cộng vip thì số 25 giảm dần tương ứng với số vip bị trừ
vậy cái mục 1 có phải là số bids của 1 custor k vậy và khi nó về 0 thì nó có tự cộng vip cho mình không
hiện tại mình chỉ ref 1 cus mà mục 1 còn 10
thanks

làm sao để biết ngày nào mình đóng free hàng tháng cho zeek mấy cậu???

:binhsua80: bác pro zeek nào giải thích hộ em cái, sao tự nhiên hôm nay zeek nó chia lãi cho em lãi ngày 6/7 chỉ có 50 % so với lãi bình thường thôi, cả Bonus Balance cũng giảm 50%, có bác nào biết lý do không :binhsua72:

:binhsua80: bác pro zeek nào giải thích hộ em cái, sao tự nhiên hôm nay zeek nó chia lãi cho em lãi ngày 6/7 chỉ có 50 % so với lãi bình thường thôi, cả Bonus Balance cũng giảm 50%, có bác nào biết lý do không :binhsua72:
thứ 7 và CN lai~ dưới 1% cậu

2 ,3 4 5 thì lãi cao còn 6 7 cn thì lãi như thế nhá bồ tèo :binhsua85:

làm sao để biết ngày nào mình đóng free hàng tháng cho zeek mấy cậu???
tra~ lời câu hòi của em đi các bờ rào

Lãi t6,t7,cn ít hơn các ngày còn lại bạn :D bằng khoảng 50, 60%

Vào update personal infomation xem ngày nâng cấp, cứ thế cộng lên theo tháng là biết ngày phải đóng fee!
bạn vào phần Update personal infomation đấy nó có ghi ngày bạn up silver
ok tks 2 cậu:binhsua58:đang tính

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod