Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
:binhsua168: chào ngày mới, định rút tiền Zeek lần đầu mà sao thấy nó để sẽ check và sent vào ngày 23/7/2012, bác nào cho em hỏi là Zeek luôn pay vào ngày 23/7 hay pay sau khi withdraw 15 ngày :binhsua163: thanks for read, newbie nên có gì thông cảm

nó ghi là 23/7 thì 24/7 tiền về bạn nhé..........Yên tâm đi đúng hạn lắm..trừ phi gần tới ngày thì nó cam :binhsua146:

nó ghi là 23/7 thì 24/7 tiền về bạn nhé..........Yên tâm đi đúng hạn lắm..trừ phi gần tới ngày thì nó cam :binhsua146:

:binhsua163: thanks bác đã trả lời, nhưng mà ý em hỏi là nó luôn pay cố định vào ngày đó hay là tùy ngày mình withdraw đó mà, nếu nó luôn pay và ngày 23-24 thì em tái đầu tư tiếp đợi đến 20-21 mới gom lại để rút :binhsua146:

thanks bác đã trả lời, nhưng mà ý em hỏi là nó luôn pay cố định vào ngày đó hay là tùy ngày mình withdraw đó mà, nếu nó luôn pay và ngày 23-24 thì em tái đầu tư tiếp đợi đến 20-21 mới gom lại để rút
cứ cuối tuần thứ 7 .CN withdraw + vào thêm 15 ngày là ngày bác nhận tiền !!!

cứ cuối tuần thứ 7 .CN withdraw + vào thêm 15 ngày là ngày bác nhận tiền !!!

withdraw cn là có lợi nhất phải ko nhỉ. thế theo ngày giờ vn hay theo giờ của nó. Bác nào chuyển qua giờ VN giùm. Rút sao cho gần cuối ngày để dành giụm tiền cao nhất í

withdraw cn là có lợi nhất phải ko nhỉ. thế theo ngày giờ vn hay theo giờ của nó. Bác nào chuyển qua giờ VN giùm. Rút sao cho gần cuối ngày để dành giụm tiền cao nhất í

cái này bạn tính là biết mà.giờ vn chậm hơn giờ mỹ khoảng 12h.nên nếu muốn an toàn thì chìu cn rút là ok không thì sáng thứ 2 cũng dc

cái này bạn tính là biết mà.giờ vn chậm hơn giờ mỹ khoảng 12h.nên nếu muốn an toàn thì chìu cn rút là ok không thì sáng thứ 2 cũng dc

chính xác rồi nhé, muốn rút an toàn thì canh 2 giờ sáng mà rút :binhsua160:

chính xác rồi nhé, muốn rút an toàn thì canh 2 giờ sáng mà rút :binhsua160:

Sao phải canh tận 2h làm gì cho mệt.Nếu bình thường thì tối chủ nhật là nó chia lãi của ngày thứ 7 rồi vào rút về luôn là ok,chứ đợi sang thứ 2 lúc nó chia lãi ngày chủ nhật thì có thể đã sang tuần mới rồi.:)

có ai pit ai có acc zeek có tên là
kimnguyen6789 không.mình là ref ông này mà giờ quyên mất không pít ông ở topic nào.hôm đăng ký tnhf cờ đọc dc topic tuyển reff nên hỏi đăng ký chơi mà giờ k pít ông là ai mà quay lại để nhận hỗ trợ 10$ up.ai pít chỉ dùm cái và cho cái yahoo để em tiện liên lạc.nếu
kimnguyen6789 có đọc dc cái này xin cho cái yahoo để em liên lạc nhé.

kimnguyen6789 không.mình là ref ông này mà giờ quyên mất không pít ông ở topic nào.hôm đăng ký tnhf cờ đọc dc topic tuyển reff nên hỏi đăng ký chơi mà giờ k pít ông là ai mà quay lại để nhận hỗ trợ 10$ up.ai pít chỉ dùm cái và cho cái yahoo để em tiện liên lạc.nếu

mở thớt truy lã đi. :m131:

Last edited by a moderator:

Xem có phải ô này không http://mmo4me.com/showthread.php?60637-1-site-post-Ad-quang-cao-chia-loi-nhuan-moi-tuong-tu-Zeek
:binhsua146:

các bác cho mình hỏi tí, nếu như bây giờ mình reg acc zeek & quăng vô đó 100$ luôn, ko đợi sau 2 tháng bonus=> vip mới up silver thì mình có phả up silver ngay từ ngày mình dep 100$ ko :-?

các bác cho mình hỏi tí, nếu như bây giờ mình reg acc zeek & quăng vô đó 100$ luôn, ko đợi sau 2 tháng bonus=> vip mới up silver thì mình có phả up silver ngay từ ngày mình dep 100$ ko :-?

up từ đầu khi dep 100$ lun

neu vậy câu up silver mới chia lãi nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week