Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
dạo này zeek chia lãi chậm thật. toàn đêm mới thấy chia :|

sao hôm qua nay zeek chưa chia lai nhỉ?? :binhsua31:

Tưong lai gần (2 quý)các bạn có thể hoàn toàn an tâm,Không phải lo lắng về Zeekrewards. Muộn nhất đến 9h tối ( 10h sáng giờ Hà Nội ), Việc chia lãi cho tất cả các tk sẽ hoàn thành, vẫn trong ngày 9/5, ngày 9/5 chi lãi 1.97% nhiều hơn hôm qua 1 chút xíu :D

Tưong lai gần (2 quý)các bạn có thể hoàn toàn an tâm,Không phải lo lắng về Zeekrewards. Muộn nhất đến 9h tối ( 10h sáng giờ Hà Nội ), Việc chia lãi cho tất cả các tk sẽ hoàn thành, vẫn trong ngày 9/5, ngày 9/5 chi lãi 1.97% nhiều hơn hôm qua 1 chút xíu :D

Có pro zeek ở đây các bác khỏi phải lăng tăng suy nghĩ nha, chậm 1 chút mà đã xoắn cả lên rồi

các pro cho em hỏi cái. Tình hình là em có 1 thằng ref nhưng nó chả pos ad cái nào hết tính từ khi nó ref acc cho đến nay. vậy là tuyến trên của nó em có bị ảnh hưởng gì không ? Zeek có nghĩ là em đang cheat không? có nguy cơ acc của em bị ban không các pro ?

các pro cho em hỏi cái. Tình hình là em có 1 thằng ref nhưng nó chả pos ad cái nào hết tính từ khi nó ref acc cho đến nay. vậy là tuyến trên của nó em có bị ảnh hưởng gì không ? Zeek có nghĩ là em đang cheat không? có nguy cơ acc của em bị ban không các pro ?

đấy ko phải là cheat,nó ko post ads thì thôi,mình chả sao

có ảnh hưởng đó cậu. nó không chơi thì tuyến trên không có hoa hồng :binhsua26:

Uploaded with beancodon

:binhsua162: Nhận thông mail thông báo, sau đó check acc thì thấy như vậy có phải là em đã có 1 khách hàng đăng ký dưới link và sắp được chia 20% lợi nhuận từ món hàng mà người khách đã mua dưới link của em phải không các pro ? 25$ đấy để làm gì nhỉ ?:binhsua163:

Last edited by a moderator:

Uploaded with beancodon

:binhsua162: Nhận thông mail thông báo, sau đó check acc thì thấy như vậy có phải là em đã có 1 khách hàng đăng ký dưới link và sắp được chia 20% lợi nhuận từ món hàng mà người khách đã mua dưới link của em phải không các pro ?
cũng câu hỏi tương tự như bác
đã ai nhận dc vip chưa vậy

cũng câu hỏi tương tự như bác
đã ai nhận dc vip chưa vậy

:binhsua162: Nhận thông mail thông báo, sau đó check acc thì thấy như vậy có phải là em đã có 1 khách hàng đăng ký dưới link và sắp được chia 20% lợi nhuận từ món hàng mà người khách đã mua dưới link của em phải không các pro ? 25$ đấy để làm gì nhỉ ?:binhsua163:

Trả lời 2 cậu, đấy không phải là được hưởng 20% hay 25$ từ Zeek, mà đấy là có khách hàng đăng ký thì cậu sẽ nhận được 25$, nhận đc 25$ này chính là điều kiện để cậu được mua VIP, khi được chia lãi mỗi ngày và lãi cộng vào mục VIP thì số tiền 25$ này sẽ được trừ dần. Cậu có thể vào Bid Give Manager Give Free Bids! để xem! Current Bid Advance chính là tổng số VIP cậu có thể mua được! Mỗi khi mua VIP thì mục này sẽ bị trừ dần đi, 25$ sẽ được cộng vào mục này!

Hôm nay zeek nó thông báo cái gì ấy,ngu tiếng anh quá cho lên google dịch thì ko hiểu gì hết,có pro nào giải thích gìum ko?

anh em cho mình hỏi mình đăng ký 1 acc ngoài tiệm net xong đem về nhà post ad trên máy mình với acc của mình đc hok zây( Ý mình là mình chiến 2 acc 1 IP động đc hok anh em )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week