Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Cám ơn Bạn, nhưng mình thấy mình PV 50
Mốc PV = 50

* 7% tiền mua VIP của F1 và 3.5% tiền mua VIP của F2
* Nhận 20% phí tháng của F1
* Tiền matrix 2 x 5: 0.35$ với Sliver, 1$ với Gold và 1.5$ với Diamond
Nhưng chỉ nhận dc tiền F1 trong khi F2 mình có mấy mem mà ko thấy nhận được gì cả, mong bạn giải thích giúp đc ko

Cám ơn Bạn, nhưng mình thấy mình PV 50
Mốc PV = 50

* 7% tiền mua VIP của F1 và 3.5% tiền mua VIP của F2
* Nhận 20% phí tháng của F1
* Tiền matrix 2 x 5: 0.35$ với Sliver, 1$ với Gold và 1.5$ với Diamond
Nhưng chỉ nhận dc tiền F1 trong khi F2 mình có mấy mem mà ko thấy nhận được gì cả, mong bạn giải thích giúp đc ko

Chào bạn, để nhận được tiền hoa hồng từ f2 và từ matrix, bạn phải là Affiliate member, hiện bạn vẫn chỉ là customer, muốn thành Affiliate thì bạn mua 10 VIP (và có 2 f1 của bạn cũng mua 10 vip để trở thành preferred customer)

mình có 1 ý kiến thế này bác nào tư vấn giúp mình nhá :
- mình bây giờ bắt đầu chiến zeek ,có 1 cục wifi và 1 em dcom 3g
- mình định chiến 4 acc là 1 acc = ip wifi và 3 acc còn lại là mình mua 3 sim 3g của 3 nhà mạng là vina, mobi và vịt teo .
Mấy bác xem như thế có ổn không , nếu ổn thì mình nên sử dụng loại Sim 3g nào để tiết kiệm nhất vì mình 1 ngày chỉ cần log = dcom 3 acc tầm 10 phút 1 ngày để post ads thôi.
Thank mấy bác quan tâm :binhsua36:

bây giờ vào đọc comment mới thấy là ko cần gia hạn acc silver :((. hôm qua đến tháng nhấn gia hạn mất 10$ vô duyên quá :((

Chào bạn, để nhận được tiền hoa hồng từ f2 và từ matrix, bạn phải là Affiliate member, hiện bạn vẫn chỉ là customer, muốn thành Affiliate thì bạn mua 10 VIP (và có 2 f1 của bạn cũng mua 10 vip để trở thành preferred customer)

Vậy mình dùng Cash Available của mình để mua VIP nó có tính ko bạn, sao mình đọc thấy giờ ko cần gia hạn acc silver nữa à

bây giờ vào đọc comment mới thấy là ko cần gia hạn acc silver :((. hôm qua đến tháng nhấn gia hạn mất 10$ vô duyên quá :((
Vụ này là sao ??? Ko hiểu chỉ cần up 1 lần dùng trọn đời ư ? híc híc :binhsua32:

---------- Post added at 07:53 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

Vụ chi trả chậm nữa nè ! Pro nào vào dịch cho anh em biết tin với - > http://zeekrewardsnews.com/2012/05/processing-delays-please-use-ewallets/ :binhsua37:

Không có phí tháng họ live = gì, hiện hệ thống có sự cố,đã dừng từ 28/4, sẽ hoạt động trở lại và trừ tiền phí vào tuần sau ( tầm ngày 22-26 )

Zeek có sống đến worlcup không bà con :-s

Chiến thuật của mình là: Nếu ko tuyển đc ref thì tạo cái code IMACROS chạy post ads tự động, sau đó lôi kéo, nhờ vả bạn bè + .... cho bọn họ làm hộ mình, khi nào có $ thì chia nhau, mỗi người 1 tí uống trà đá! Khỏe re! Chỉ tội là mình tự bỏ $ ra để UP các ACC đó, tự rút và chia cho mọi người!

Chiến thuật của mình là: Nếu ko tuyển đc ref thì tạo cái code IMACROS chạy post ads tự động, sau đó lôi kéo, nhờ vả bạn bè + .... cho bọn họ làm hộ mình, khi nào có $ thì chia nhau, mỗi người 1 tí uống trà đá! Khỏe re! Chỉ tội là mình tự bỏ $ ra để UP các ACC đó, tự rút và chia cho mọi người!
Anh gửi lại em cái link topic code IMACROS chạy post ads tự động đi anh! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week