Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay (lãi ngày 19) sẽ chia chậm hơn thườn ngày 10 tiếng, các bạn đừng sốt ruột :D

acc hết hạn trước ngày nhận $ thì còn nhận đc ko các bác /._.\

các bác cho mình hỏi cái này:
Trong Subscription Level thì ghi là : 4/5/2012

Nhưng ở ngoài thì thế này.
Since 4/11/2012 7:57:16 AM, There have been 15 visitors to your ZeekRewards Home Page!

ZẬy thì mình sẽ up vip vào ngày 5 hay là 11. :binhsua18:

các bác cho mình hỏi cái này:
Trong Subscription Level thì ghi là : 4/5/2012

Nhưng ở ngoài thì thế này.
Since 4/11/2012 7:57:16 AM, There have been 15 visitors to your ZeekRewards Home Page!

ZẬy thì mình sẽ up vip vào ngày 5 hay là 11. :binhsua18:

cứ theo như phần update information thôi,mà cứ chuẩn bị đi,hnao nó chuyển vip là biết

nó đang bảo trì rồi There is Scheduled maintenence at 1AM Eastern that will last about 40 minutes. During that time, the ZeekRewards websites including Zeekler, ZeekRewards, FSCStore, and the Shopping Daisy will be intermittently unavailable

cho m hỏi cái. Mình lỡ sử dụng mail của acc Zeek cũ để đăng kí acc Zeek mới. Bây h đổi mail trong info rồi thì có vấn đề gì nữa ko nhỉ

Cho hỏi có ai dùng 1 tài khoản :binhsua37:AP mà thu từ 2 3 accc zeek không vậy ??

Mình muốn hỏi chút. Tài khoản diamond mà đến ngày đóng phí duy trì Vip nếu không đóng 100$ thì nó xuống loại nào( free hay sivler hay gold) và mình không đủ tiền để đóng vậy mình dùng tiền trong cash là 10$ để đóng như tài khoản loại sivler đc không?

Mình muốn hỏi chút. Tài khoản diamond mà đến ngày đóng phí duy trì Vip nếu không đóng 100$ thì nó xuống loại nào( free hay sivler hay gold) và mình không đủ tiền để đóng vậy mình dùng tiền trong cash là 10$ để đóng như tài khoản loại sivler đc không?

chắc bác phải cho nó xuống member free rồi hãy up silver từ bên ngoài. .

chắc bác phải cho nó xuống member free rồi hãy up silver từ bên ngoài. .
Nghĩa là để nó xuống free rồi ta up bằng 10AP bên ngoài vào và nó thành silver hả. Đc như thế thì còn gì bằng chỉ sợ ko đc thôi. Cao nhân nào giải quyết hộ thắc mắc này với. Thân!

Nghĩa là để nó xuống free rồi ta up bằng 10AP bên ngoài vào và nó thành silver hả. Đc như thế thì còn gì bằng chỉ sợ ko đc thôi. Cao nhân nào giải quyết hộ thắc mắc này với. Thân!
Lên cho pro vào giải đáp hộ em với.

bác hỏi korokke ấy.lần trc hình như cậu ấy bảo e vậy.member free rồi bác muốn up thế nào chả đc

Các anh ơi em mới chơi zeek , em có điều muốn hỏi. Sao mà 2 ngày nay em post ads đều đặn mà tới h nó vẫn chưa lên dc point nào hết , hay là đợi tới hết free nó mới tăng lên vậy các anh?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week