Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

à tại đang cần tiền bên qiwi mà hong có tiền nạp phải chuyển
anh em nào có tiền qiwi mà cần webmoney chúng ta trao đổi nhá
1rup qiwi =1.01 rúp webmoney
tớ cần 90 rúp qiwi =90.9 rúp webmoney
có gì pm lại
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

à tại đang cần tiền bên qiwi mà hong có tiền nạp phải chuyển
anh em nào có tiền qiwi mà cần webmoney chúng ta trao đổi nhá
1rup qiwi =1.01 rúp webmoney
tớ cần 90 rúp qiwi =90.9 rúp webmoney
có gì pm lại
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
sao ko xài payeer mà xài qiwi chi vậy bạn :D

thớt cho e hỏi là mình fake ip để tự ref cho mình xong thu hoạch tất cả các nick đấy trên 1 địa chỉ ip có được ko? hay là khi thu hoạch cũng phải fake ip để thu hoạch

thớt cho e hỏi là mình fake ip để tự ref cho mình xong thu hoạch tất cả các nick đấy trên 1 địa chỉ ip có được ko? hay là khi thu hoạch cũng phải fake ip để thu hoạch
mình ko fake nên ko rõ chỉ nghe nói rằng fake ip + clear cookie là đc :D

cứ 1 ip mà bem , ref cho mình mà không đầu tư tiền cũng rứa thà đừng ref để cheat trên 1 ip đỡ ban :D
mình ko fake nên ko rõ chỉ nghe nói rằng fake ip + clear cookie là đc :D
có site nào mới chưa hóng quá :D

cứ 1 ip mà bem , ref cho mình mà không đầu tư tiền cũng rứa thà đừng ref để cheat trên 1 ip đỡ ban :D

có site nào mới chưa hóng quá :D
vậy nếu mình tự ref cho mình ở địa chỉ ip khác(ko fake ip) xong lấy 2 nick thu hoạch & pay out trên cùng 1 ip liệu có được ko

vậy nếu mình tự ref cho mình ở địa chỉ ip khác(ko fake ip) xong lấy 2 nick thu hoạch & pay out trên cùng 1 ip liệu có được ko
chưa thử :D vì mình chơi free :D
http://lucky-wheels.net/ cái này ngon nè lập nhiều mail mà cheap :D BN cao , nó như xe kéo ngày trước :D

còn site nào ngon như vầy nữa ko bạn.gần bằng cũng được :D
http://ferma-money.ru/ cheap tẹt tầm
thứ nhất có 1 sp để tính lãi ngay từ đầu
thứ 2 giá sp cũng tàm tàm 200 vàng
thứ 3 cái này không phải check mail khi đăng ký :D thứ 4 có KNB lên chuyển tiền giữa acc được
thứ 5 là đừng ref cho acc cùng 1 ip trước thử ref và ban sạch acc phụ :D may acc chính vẫn sống nhăn nên :D vẫn ngon :D
thứ 6 tỉ lệ ăn chia cũng cao 50-50 nên nhanh thui tùy vào bạn cheap thế nào . Mình làm ngày thêm 10 acc :D vì nhận BN cũng nhục nên tùy vào bạn :D

Mod cho mình hỏi lỗi này khi chuyển tiền khắc phục thế nào ?

mình đã bỏ 1h30p để reg tất cả các site. mong là 1 thời gian sau sẽ kiếm đc chút mỳ tôm :)

hức hức khó khắn lắm mới kiếm được chút vốn thế mà hết sạch với 1 con cừu, 1 cây cà rốt và 10kg thức ăn :oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week