tony_bong vào đối chất nào

chào cậu mình muốn làm rõ hơn nhé, cậu bảo cậu bị hack yh, vậy sao cậu ko tìm dc yh cho cậu nhưng trong khi đó cậu có thể lấy lại dc yh của người khác ?
cậu cho mình lời giải thích
Thân
oke! mình nói lúc đó mình hack lại đc là do logalkentl, vì trình của nó quá gà, mình chắc chắn có ng đằng sau nó.

Bác Trần Kim Vũ. nói tony_bong scam hồi nào vậy? lúc 1h 9 phút hôm qua còn trả tui lại 6.98$ mà ( còn nơ 0,02$), Lạ quá, sao ko scam tui hixxx.

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

nguoi banthan: uh
nguoi banthan: pp
nguoi banthan: pix pay roi
nguoi banthan: sang ông pay lai cho tui nhe
nguoi banthan: sang ex tra luong. gom $ lại bán cho dduoc giá .
nguoi banthan: hihi
nguoi banthan: có $ chưa
nguoi banthan: hi
sad asd: oke
sad asd: b cu gui so Z di
nguoi banthan: Z230549597614
sad asd: ti minh chuyen
sad asd: dang abn ti
sad asd: send tra $ rui nhe
sad asd: 6.98$
sad asd: sr
sad asd: thieu 0.02

sad asd: lan sau se tra gap doi

Không hiển thị tin nhắn gần đây (F3)

sad asd đang hiển thị offline và sẽ nhận tin nhắn của bạn sau khi đăng nhập. Bạn cũng có thể gửi tin nhắn đến ĐTDĐ của sad asd.
Gửi tin nhắn SMS (Ctrl+T)

Bác Trần Kim Vũ. nói tony_bong scam hồi nào vậy? lúc 1h 9 phút hôm qua còn trả tui lại 6.98$ mà ( còn nơ 0,02$), Lạ quá, sao ko scam tui hixxx.

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

nguoi banthan: pp
nguoi banthan: pix pay roi
nguoi banthan: sang ông pay lai cho tui nhe
nguoi banthan: sang ex tra luong. gom $ lại bán cho dduoc giá .
nguoi banthan: hihi
nguoi banthan: có $ chưa
nguoi banthan: hi
sad asd: oke
sad asd: b cu gui so Z di
nguoi banthan: Z230549597614
sad asd: ti minh chuyen
sad asd: dang abn ti
sad asd: send tra $ rui nhe
sad asd: 6.98$
sad asd: sr
sad asd: thieu 0.02

sad asd: lan sau se tra gap doi

Không hiển thị tin nhắn gần đây (F3)

sad asd đang hiển thị offline và sẽ nhận tin nhắn của bạn sau khi đăng nhập. Bạn cũng có thể gửi tin nhắn đến ĐTDĐ của sad asd.
Gửi tin nhắn SMS (Ctrl+T)
Đơn giản vì nó không biết hôm nay sẽ bị tố cáo.Đã nói trc giờ nick chính nó luôn uy tín mà

Ôi! Đạo đức già thật đấy! Chắc nó tạo uy tín cho nhiều! Rồi định làm 1 vụ lớn thật lớn này! :binhsua146:

:binhsua168: Đọc sơ qua thì mình thấy như sau .
Account LR login = IP 123.456
Account tony_bong trên diễn đàn login = IP 123.456
Yahoo báo là bị hack mất .
Một điều không tưởng . Không thể nào quá trùng hợp như thế.
chỉ còn 1 trường hợp xảy ra là proof lr bị làm giả. 1 điều gần như không tưởng
dù sao thì cũng nên chờ bác tony bông 3 ngày sau giải thích xem.
nếu bác minh oan dc thì tốt quá :).còn k dc thì mọi ng cũng có kịch hay để xem :)

nếu bác minh oan dc thì tốt quá :).còn k dc thì mọi ng cũng có kịch hay để xem :)

bạn thử nghĩ xem,tại sao ip đó ko trùng với bất kỳ 1 nick nào đó trong các box khác của forum,như ptu ,offer,ptc,mà lại trùng với đúng nick của thằng tony_bong bán id pix,1 nick giả mạo đi scam,1 nick tạo uy tín để tiêu thụ đồ lừa đảo

Về cái Logchat của chủ TOPPIC thấy thật là dài . Nói chung đứa nào muốn vu khống mà tự kỷ chat nhảm được như thế thì quả là thiên tài + có mối thù hằn rất lớn đối với tony_HOA.

Về cái Logchat của chủ TOPPIC thấy thật là dài . Nói chung đứa nào muốn vu khống mà tự kỷ chat nhảm được như thế thì quả là thiên tài + có mối thù hằn rất lớn đối với tony_HOA.
Lười chụp hình nên show thế thôi.
Còn nếu ip đăng nhập lr bị làm giả.Thì mình xin nguyện quỳ bái lạy logalkentl 100 lạy.Không biết ở phương nào nhưng mình sẽ bái làm sư tổ.Còn không nữa bái làm sư tổ của những sư tổ.Vì sao.Vì đã xuất quỷ nhập thần.Biết được ip của tony_bong.Biết được cũng coi như là 1 kì tích rồi.Huống hồ lựa ngay lúc mình pm.Chính mình.Lại thêm 1 lần nữa thần thông quản đại đến mức biết mình scam nó.Để dàn ra cái dãy ip trên lr kia.Nói thật.Với trí tuệ như thế thì NaSa nó tuyển qua đó làm rồi.Tưởng bị banned lập nick khác scam tiếp.Ai ngờ còn vô cãi cố.Mình chỉ bị scam không thành 1 lần cũng chẳng gì gọi là thù oán.Nhưng ghét cái kiểu ngụy biện đấy vãi

Lười chụp hình nên show thế thôi.
Còn nếu ip đăng nhập lr bị làm giả.Thì mình xin nguyện quỳ bái lạy logalkentl 100 lạy.Không biết ở phương nào nhưng mình sẽ bái làm sư tổ.Còn không nữa bái làm sư tổ của những sư tổ.Vì sao.Vì đã xuất quỷ nhập thần.Biết được ip của tony_bong.Biết được cũng coi như là 1 kì tích rồi.Huống hồ lựa ngay lúc mình pm.Chính mình.Lại thêm 1 lần nữa thần thông quản đại đến mức biết mình scam nó.Để dàn ra cái dãy ip trên lr kia.Nói thật.Với trí tuệ như thế thì NaSa nó tuyển qua đó làm rồi.Tưởng bị banned lập nick khác scam tiếp.Ai ngờ còn vô cãi cố.Mình chỉ bị scam không thành 1 lần cũng chẳng gì gọi là thù oán.Nhưng ghét cái kiểu ngụy biện đấy vãi
Cái biết đc ip vẫn có ng làm đc. xong nhé! cái biết bạn scam thì thằng đó đủ trình, nó rất thông minh, ai chả biết bạn chưa ấn comfim, cái nữa chắc chắn có 1 ng nữa đằng sau nó, có thể nói đã có chuẩn bị để đối phó vs mình, vì đã nhiều lần mình cản mũi nó. đó là suy nghĩ của mình. Mình đang nghiên cứu 1 vấn đề này hi vọng se giải thích đc. yh của mình bị hack là sự thật! hiện tại cứ coi như mình scam đi.! thế nhé! mình còn chưa tới 3 ngày!

---------- Post added at 11:38 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

vừa bị scam 5.05$ từ ông tony_bong này . hồi đêm mình đã mua của bạn này 18id pri 0 .giao dịch an toàn hôm nay mình mua 20id pri 0 nhưng mới send trước 5$ thì nó đã chạy .đúng là gian hồ hiểm ác không tin tưởng nỗi ai .
sau đây là đoạn chát với mình: lúc đó là 7h
no name:
bán id pri 0 asd: 5.05
bán id pri 0 asd: quan trong gi'
no name: số LR của bác hồi đêm sao ko đem ra
bán id pri 0 asd: block
no name: mà giờ sài số LR này
no name: bác đọc cho tớ cái số LR hồi đêm cái
bán id pri 0 asd: http://mmo4me.com/showthread.php?40873-Loi-Cam-On-Mr-Rua-&highlight=tony_bong
no name: ko cậu đọc đi
no name: kiểm tra tí
bán id pri 0 asd: vao doc la hieu
no name: xem phải cậu hồi đêm tớ mua ko
no name: mấy $ nó chẳn đáng là bao
no name: nhưng mà chắc chắn 1 tí
bán id pri 0 asd: oke
bán id pri 0 asd: cu doc topic do di
no name: tớ đọc rồi
bán id pri 0 asd: U8265161
bán id pri 0 asd: oke
no name: ok
no name: tớ pay nè
bán id pri 0 asd: nhung dung vao do
bán id pri 0 asd: chua nhan dc
bán id pri 0 asd: vi block 3tieng do
bán id pri 0 asd: winall moi dung do
bán id pri 0 asd: U6441655
no name: 01/02/2012 12:01 80625129 U6441655 (winall) - $5.05 $0.00 $103.41
no name: rồi
no name: đã pay
no name: tớ bị giả mạo scam 1 lần rồi
no name: nên cẩn thận
bán id pri 0 asd: oh
no name: cậu send 20id đi
no name: tớ check xong pay nốt
no name: cậu cứ yên tâm đi ngủ
bán id pri 0 asd: cho chut nhe
no name: scam thì scam cho nhiều
bán id pri 0 asd: xong pm c
no name: chứ vài $ scam làm gì
bán id pri 0 asd: doc va hieu
bán id pri 0 asd: cho chut
bán id pri 0 asd: ok ?
no name: ok
no name: xong chưa bạn
bán id pri 0 asd: day b
bán id pri 0 asd: dang bao mem gom cho b
no name: nhanh nhanh nhé
bán id pri 0 asd: cho chut xiu thoi
no name: tớ làm nhanh để còn học bài mai thi
no name: lâu vậy cậu

Các bạn dọc kỹ nhé: giả sử mình scam sao lại hok lấy số LR chính ra scam mà yh lại là yh của mình. Chứng tỏ yh bị hack 100%, lấy yh chính+ LR chính có phải cam đc nhiều hok. đằng này lại lấy yh chính và số LR giả.
Cái biết địa chỉ ip các bạn vào đây: http://xahoithongtin.com.vn/2008111...-dia-chi-ip-cua-ban-chat-mot-cach-de-dang.htm
Còn vấn đề bức ảnh, mình vẫn đang nghĩ!
Thêm 1 cái nữa lời cám ơn của rùa chuyển cho mình 10$ lại hok phải số LR của mình và lại trùng hợp 1 lần nữa yh rùa hỏi số LR để send $ lại là yh cun_bong_hl của mình-->> yh bị hack là 1000% mà lưu ý ở đây cũng giống trên tại sao chat vs rùa lại bàng yh chính và lại đưa số LR giả. xem poof của rùa: http://mmo4me.com/showthread.php?40873-Loi-Cam-On-Mr-Rua-&highlight=tony_bong
2 số LR mà 2 bạn chuyển tiền đến đều mang tên U6441655 (winall).
1 điểm nghi vấn lơn.!

vụ này khá rắc rối, mời các so lóc hơm vào điều tra cho anh em rõ tình tiết, thanks.

Mình đau đầu vs chúng nó lắm rồi. Công nhận chúng m cũng giỏi thật, nhưng t tien tao sẽ làm rõ cho cm xem! chính thức tuyên chiến đó!

Cái biết đc ip vẫn có ng làm đc. xong nhé! cái biết bạn scam thì thằng đó đủ trình, nó rất thông minh, ai chả biết bạn chưa ấn comfim, cái nữa chắc chắn có 1 ng nữa đằng sau nó, có thể nói đã có chuẩn bị để đối phó vs mình, vì đã nhiều lần mình cản mũi nó. đó là suy nghĩ của mình. Mình đang nghiên cứu 1 vấn đề này hi vọng se giải thích đc. yh của mình bị hack là sự thật! hiện tại cứ coi như mình scam đi.! thế nhé! mình còn chưa tới 3 ngày!

---------- Post added at 11:38 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

Các bạn dọc kỹ nhé: giả sử mình scam sao lại hok lấy số LR chính ra scam mà yh lại là yh của mình. Chứng tỏ yh bị hack 100%, lấy yh chính+ LR chính có phải cam đc nhiều hok. đằng này lại lấy yh chính và số LR giả.
Cái biết địa chỉ ip các bạn vào đây: http://xahoithongtin.com.vn/2008111...-dia-chi-ip-cua-ban-chat-mot-cach-de-dang.htm
Còn vấn đề bức ảnh, mình vẫn đang nghĩ!
Thêm 1 cái nữa lời cám ơn của rùa chuyển cho mình 10$ lại hok phải số LR của mình và lại trùng hợp 1 lần nữa yh rùa hỏi số LR để send $ lại là yh cun_bong_hl của mình-->> yh bị hack là 1000% mà lưu ý ở đây cũng giống trên tại sao chat vs rùa lại bàng yh chính và lại đưa số LR giả. xem poof của rùa: http://mmo4me.com/showthread.php?40873-Loi-Cam-On-Mr-Rua-&highlight=tony_bong
2 số LR mà 2 bạn chuyển tiền đến đều mang tên U6441655 (winall).
1 điểm nghi vấn lơn.!
logalkentl đủ trình để lấy ip bạn và bình tỉnh đến mức nhận ra mình scam nó.Và hack được ip đăng nhập lr hoặc mmo4vn.Để rồi dàn ra 1 tình huống đưa bạn vào tròng thế này thì...Nó không đi scam làm gì cho mất công.Thế thôi nhé không nói nhiều
Cách lấy ip của bạn thì chỉ có tụi con nít nó chơi thôi.Để người khác kích vào link mình gửi thì thà gửi mịa 1 con trojan hay keylog gì đấy.Nó gửi cho bạn để lấy 1 cái ip ngay lúc đấy hay sao.Lưu ý khi bạn rs modem thì thay ip rồi nhá.Tức là trong lúc 5h chiều.Nó sent cho bạn cái mail.Đúng lúc ấy bạn kích vào.Xong sau đó nó bằng cách gì không biết.Login lr bằng ip đó.Thôi mặc định để bảo vệ bạn là nó sửa lại dòng đấy bằng html đi.Đúng lúc đấy nó chụp hình.Xong gửi cho mình.Thần thánh chứ có phải người đâu.Mà thôi cũng hết cách bảo vệ bạn rồi.Vừa xem lại cái hình.Xem trên đầu đi.Còn 14 phút 37s auto logout.Tức là nó chỉ có 23s để login.Xong dùng html sữa.Sau đó dán link lại.Nó là quỷ chứ thần đôi khi làm không được.Yahoo bị hack hay không thì liên quan gì đến ip.Trong khi quan sát lại.Khẳng đinh không thể làm giả ip đi đươc.Hoặc nó có phép thần thông để khi biết ip bạn.Nó biến hóa để ip đó là ip của nó.Huyền bí nhỉ.Còn vô tự khen logalkentl thông minh lắm.Thông minh mà nói mình làm exchanger trong khi tài khoản là 0LR

---------- Post added at 12:17 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

cho hỏi thêm là bạn đã lấy lại yahoo chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week