Help Tool get info v4.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
Reactions
32
MR
0.000
cho mình hỏi 1 chút
mình muốn lấy IP UK thì làm sao hả bạn ? pm yahoo k thấy trả lời . và tìm theo 1 IP nhất định toàn bị báo lỗi

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
up hộ thằng em này ! Fix xong rồi nhọc quá :) Chúc thớt đắt hàng :)

ttr00

Banned
Reactions
24
MR
0.006
Chat with me via Skype
nói chung là ko bao giờ dùng tool bạn này nữa sau khi mua sáng nay
sáng nay mình mua thử 1 tháng pay 1lr cho bạn ý. gửi tool kích hoạt xong chạy tool reg yahoo ko được. tạo info thì báo lỗi ko tạo được. máy mình win 7 64bit. Mình pm lại luôn thì ko thèm trả lời không hướng dẫn fix lỗi gì cả. cuối cùng vứt chả dùng nữa. làm ăn thế này chả bao giờ người ta dùng. 1lr chả nhiều gì cả nhưng như này mất khách lắm. đôi lời tâm sự. chào thân ái

mọi người bấm vào file update.exe để up lên bản 4.4 nhé, Thanks :binhsua15:

- - - Updated - - -

nói chung là ko bao giờ dùng tool bạn này nữa sau khi mua sáng nay
sáng nay mình mua thử 1 tháng pay 1lr cho bạn ý. gửi tool kích hoạt xong chạy tool reg yahoo ko được. tạo info thì báo lỗi ko tạo được. máy mình win 7 64bit. Mình pm lại luôn thì ko thèm trả lời không hướng dẫn fix lỗi gì cả. cuối cùng vứt chả dùng nữa. làm ăn thế này chả bao giờ người ta dùng. 1lr chả nhiều gì cả nhưng như này mất khách lắm. đôi lời tâm sự. chào thân ái

k phải k tl mà là mình đang bận, nhiều người pm k tl nỗi, tool mình win xp, win7, win 8 32,64 bit đều chạy được hết, quan trọng là bạn đã đọc kỹ topic và tải những thứ cần thiết để chạy tool chưa thôi :binhsua04:. 1lr đối với tớ, nói thật, pm tớ cũng làm biến bán lắm cậu à

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002
Tool gì mà lỗi hoài.Bán cho người ta nhận tiền rùi pm thì éo trả lời là sao?Làm ăn như sheet.Mình mua bản quyền mãi mãi mà hôm nay vào bắt very là sao?Đang giờ cày off nữa.Pm thì ko reply.Mà nhiều rùi nhé éo phải dìm hàng nhưng coi lại cái thái độ đối xử với khách hàng đi.Online thì reply lại rùi fix dùm đừng có cái kiểu đó ức chế lắm rùi đó. :|

Nono

Banned
Reactions
352
MR
0.000
Tool gì mà lỗi hoài.Bán cho người ta nhận tiền rùi pm thì éo trả lời là sao?Làm ăn như sheet.Mình mua bản quyền mãi mãi mà hôm nay vào bắt very là sao?Đang giờ cày off nữa.Pm thì ko reply.Mà nhiều rùi nhé éo phải dìm hàng nhưng coi lại cái thái độ đối xử với khách hàng đi.Online thì reply lại rùi fix dùm đừng có cái kiểu đó ức chế lắm rùi đó. :|

mình cũng vừa.tưởng cài lại win bị hóa ra cậu cũng bị à :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week