[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

reg các site ủng hộ cái tool nào. Lâu rồi chơi lại đám bux này. hiii

bác MMO84 cho mình xin những trang auora đang hoạt động và cách sử dụng tool nhé , mình sẽ làm ref cho bác , đọc hết 28 trang không biết bao giờ mới xong hihihi , bác có thể gửi mail cho mình được không . email : [email protected] . cảm ơn bác nhiều

untitled.jpgBị lỗi

do chưa cái .net framework 2.0 đó bạn.
@ tác giả: bị lỗi khi xử lý catcha. Theo mình nghĩ bạn nên fix tool lại. là sẽ mở nhiều trang bux cùng lúc, sau đó tự động chạy ad(Dạng theo từng tab). Trang nào chạy xong thì nhấp nháy báo đã xong và ngừoi dùng sẽ vào gõ catcha. Tool chắc chắn thành công. Tiết kiệm thời gian cho anh em và chiến nhiều trang sẽ rất tiện.

mất mật khẩu là mất hết, nhất là pass mail, khi đó thì mình còn gì nhỉ. :binhsua58:

cái này có sao ko ta?

Theo tui bác ko phải lo về cái đó, mình ko hiểu rõ bản chất, nhưng cảnh báo đó là vô hại. Mình dùng KIS được 4 năm rồi, những thông báo thế chọn Allow ko việc gì.

Ai biết rõ hơn chỉ giúp :)

cái đó là gì thế hè. dùng của chùa thì để cho nhà thờ ít gạo.
Bạn nào không tin tưởng thì có thể không dùng, thế thôi. Lỡ dùng mà có bị mất mát gì thì mình lại mang tiếng.
Ai cũng phải ăn, mình chỉ muốn nhận gạo từ nút Donate thôi. :D

Chạy từng site, xong rồi phải gõ captch cho site mới, cậu có thể nâng cấp thêm lên không nhỉ. Donate ủng hộ cậu.
Mà sao cậu không để link reg để AE reg luôn nhỉ

mà có cách nào dùng soft chiến với các site mới được không bạn ? vì các site PTC luôn không cố định nay site này scam mai site mới mở ra mà để cậu cập nhật thì cực cho cậu quá!

hay quá vậy thank nha!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week