Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.
hỏi tôi làm chi :) hỏi admin đi :))
tôi ko hỏi bạn, chỉ nói cho bạn hiểu 5tr đó ko phải là nhiều với mức đó có thể bán cam bất cứ lúc nào . Tại do cậu bảo yên tâm mua vì có BH 5tr mà cậu chưa nghĩ đến mức ng mua là bao nhiu người
Nếu cày ngon ko bán cam chẳng thằng nào dại lại đi cho thuê vậy cả, ngồi ko ăn ko ngon sao mà phải để mất hơn 2/3 số tiền làm gì :D
gần tết rồi dự sẽ có top big scam :D

Nhiêu đó đi nghĩ mát còn sướng hơn mình cày lưng ra sell vps và bh rùi :p

tôi ko hỏi bạn, chỉ nói cho bạn hiểu 5tr đó ko phải là nhiều với mức đó có thể bán cam bất cứ lúc nào . Tại do cậu bảo yên tâm mua vì có BH 5tr mà cậu chưa nghĩ đến mức ng mua là bao nhiu người
Nếu cày ngon ko bán cam chẳng thằng nào dại lại đi cho thuê vậy cả, ngồi ko ăn ko ngon sao mà phải để mất hơn 2/3 số tiền làm gì :D
gần tết rồi dự sẽ có top big scam :D
tôi chỉ post kiểu châm biếm thôi :)) scam như mưa mà cái rules bán vps lỏng lẻo

Cày VGA còn vỡ mặt ra , có khi lỗ tiền điện , nói j server lởm kia cày mà dc ngon ntn =)) , chả biết có phải server FPGA hay ASIC ko nhỉ ;))
VGA << FPGA << ASIC

Nhiêu đó đi nghĩ mát còn sướng hơn mình cày lưng ra sell vps và bh rùi :p
Nói khí không phải sao cậu không học theo sell servers đào bitcoin chuyện dụng. Giờ cậu vào cạnh tranh 40$/con hàng cũng kiếm 1 món khá đấy . Không gì là quá muộn cả!:p

Mình cũng có nhắc nhở bên khách của mình về tpoic đó , nhưng có 1 số bạn có chịu nghe đâu , cắm vps azure 5-6 con 56g lên 1 xíu là site lỗi và bảo trì luôn ....

Nói khí không phải sao cậu không học theo sell servers đào bitcoin chuyện dụng. Giờ cậu vào cạnh tranh 40$/con hàng cũng kiếm 1 món khá đấy . Không gì là quá muộn cả!:p
Tớ có học và đã đào rùi cậu ah :p

cô ấy bán servẻ chuyên dụng 60$ đắt lắm thôi qua e bán thuật toán giải mã 61$ cho nè =))

Tết này làm gì còn tiền mà về quê nói gì đến mua quà, ở lại mà thuê trả tiền phòng trọ nhé bro!

Tớ nghĩ chắc gần 100 củ , vì có người sẽ tham đầu tư nhiều đây. !
vãi chày
mới có 1 ngày mà đã 100củ :(
vụ scam to đây nêu như nó là scam thật

Bác nào muốn đào BTC thì mua mấy máy chuyên dụng ASIC mà đào tầm 5-7k$ :)) , đào bằng VGA chỉ có lỗ thôi , chứ còn mấy thể loại vps hay server lởm kia chỉ đào dc coin rác là may =))

cơ mà coin này đào solo thì máy ko có internet có đào đc ko vậy? ko ai làm chủ nghĩa là nó ko có servẻ phải ko?? vậy độ khó nó lấy ở đâu ra thế

Tết này làm gì còn tiền mà về quê nói gì đến mua quà, ở lại mà thuê trả tiền phòng trọ nhé bro!

Tớ nghĩ chắc gần 100 củ , vì có người sẽ tham đầu tư nhiều đây. !

phải vài hôm có thêm mấy bạn mua rồi vào khen ngon thì mới đua nhau vào chứ vừa mở được 1 ngày không nhiều tới 100 triệu đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week