TuyỂn ref site cỰc mỚi earn-pound bn ngay 0.05$ khi reg.up untimate chỈ vỚi 1$

bạn cố gắng thử 1 lần nữa. Rùi nếu ko đc. Nhận qua LR cg đc.
Nói thật mình chả bao giờ ngại bỏ công đâu.Các bạn ủng hộ mình thì mình luôn muốn các bạn thoải mãi nhất.Mình sẽ thử nhiều lần nữa và tìm hiểu thêm nhé.Từ giờ đến chiều cố gắng gửi qua AP cho cậu nếu k đc đành để LR vậy.

---------- Post added at 09:36 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

up cho bác cái
id binh78
pp/ap [email protected]
Good quá.Lại đc hợp tác cùng bạn.Mình đang làm ds ref nên 1 chút xíu nữa sẽ gửi bn nhé.Hợp tác lâu dài vui vẻ.Thân all!

vừa up nên đang chờ chưa kick đc
mà $ xuống giá ác nhỉ hôm qua còn đổi 1GBP=1,59 hôm nay đã là 1,61 rồi
Eo vậy à?Tớ hôm qua cũng 1.59$.Ok bạn.Bạn xác định up thì up lun rùi hãy clicks.Mong hợp tác lâu dài.Thân!

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:50 AM ----------

tiếc là ko có nút thank
Ks bạn.Mong ae cùng vui vẻ là ok rùi.Thân!

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

Mạng hum nay chán chết.Đã gửi bn cho các ban hanhnv510,kidachi,khainam,ntlghost và truckhai777 nhé.Các bạn ai chưa click thì vào click để nhận bn nào

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Đã bn cho bạn killer8x

bạn bn tới accout AP này thử: [email protected] . Chắc do cái kia mình ver bằng đt nhưng chua ver bằng card nên bị thế. Con cái này chưa ver cái nào cả
Ok,sẽ thử ngay

---------- Post added at 10:40 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

Nản quá,k đc bạn à:((.K hiểu sao,bình thường luc đc lúc k mà giờ lúc nào cũng k đc.Hay tại mình veri rùi nên k đc nhỉ?

đã reg bạn vs click ads.......
ID :peter
PP:[email protected]
Yahoo:vipboy_strong
Đã gửi bn cho bạn.Mong hợp tác lâu dài vui vẻ.Thân!

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

đã nhận hàng
Thanks
^^!Lên nào:binhsua38:

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------

Lên cho a e chưa chiến vào ủng hộ nhé

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

Up lên nào

Username boynhieutien
Registered Yesterday, 14:22
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 13 clicks
Last click Today, 05:44
Last login 15 hours ago
Upline anhthuc2012 [Viet Nam]
pp: [email protected]

Tks các pạn.Click hết ads chiều mình gửi bn nhé.Jờ mìh off ăn cơm,đag onl đt thuj.Lên nào!

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

Username boynhieutien
Registered Yesterday, 14:22
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 13 clicks
Last click Today, 05:44
Last login 15 hours ago
Upline anhthuc2012 [Viet Nam]
pp: [email protected]

Đã có bạn trog ds ref. Chjeu mìh gửi bn cùg đợt các bạn mới nhé! Thân!Đã có bạn trog ds ref. Chjeu mìh gửi bn cùg đợt các bạn mới nhé! Thân!

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

Up lên:binhsua80:

---------- Post added at 02:22 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Up cái rùi gửi anh em bn nhé.Cám ơn các bạn đã ủng hộ.Mong đc hợp tác lâu dài,uy tín

---------- Post added at 02:27 PM ---------- Previous post was at 02:22 PM ----------

Nhắn đến các bạn chỉ clicks 6ads mình k gửi bn nếu k có lý do nhé.Như thế mới lần đầu mà các bạn đã bớt lại 1 ads là sao?Ai clicks đủ 7 ads mình sẽ gửi bn.:binhsua72:

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:27 PM ----------

Nhắn bạn kakashi check lại email paypal giùm mình.K bít có vấn đề gì mà mình k thể pay cho bạn.Nó báo là người nhận k thể nhận $.Bạn check lại giúp mình.Thân!

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

Đã gửi bn đầy đủ đến tất cả ae clicks hết ads trong ngày( 7ads) những bạn clicks 6ads mình chưa gửi bn.Mình rất k thích điều này.Mới lần đầu sao các bạn đã làm vậy?:binhsua27:.Những ai đã click đủ mà chưa nhận bn hoặc có thắc mắc gì vui lòng pm cho mình hoặc comment tại 4rum nhé

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

Lên nào.Site hot rùi anh em vào chiến nhé

đã ref
id: angle
thấy up max 1ero cũng muốn up mà, bữa giờ đi gần 7ero cho những site mới rồi mà chẳng lấy lại được đồng nào, nên đang suy nghĩ lại!!! khi nào bạn có proof thì sẽ up!!!!!!!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back